ผู้เขียน หัวข้อ: เวลาชีวิตเศร้าสุดๆ นอกจากทำงาน ต้องหาเพื่อนคุยสักคนใช่ไหมค่ะ  (อ่าน 11360 ครั้ง)

Weena

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
เป็นผู้ใหญ่วัยทำงานค่ะ เสียใจกับคนในเวปนี้ แล้วจะมีคนคุยปลอบใจในเวปนี้ไหมค่ะ

uncoverguy

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
ต้องมีบ้างละ สักคน เวลาและจังหวะจะพาเราเจอคนดี ดี...สักคน ...ถ้าเราดีพอ...

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
ต้องมีบ้างละ สักคน เวลาและจังหวะจะพาเราเจอคนดี ดี...สักคน ...ถ้าเราดีพอ...

เห็นด้วยคะ __ บางคนต้องใช้จังหวะ โอกาส และเวลา ที่จะทำให้เจอกันคะ

ใจเย็นๆค่อยๆศึกษาคะ

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(

เห็นด้วยคะ __ บางคนต้องใช้จังหวะ โอกาส และเวลา ที่จะทำให้เจอกันคะ

ใจเย็นๆค่อยๆศึกษาคะ

เห็นด้วยคนดีๆมีนะค่ะ.  ถ้าเราไม่รีบร้อนพอ. รอเวลาและโอกาสจะนำพาคนใช่มาเองค่ะ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
เนอะ เนอะ  **01**
เบื่อคำว่า รัก ลวงๆ **19**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

uncoverguy

• Newbie
  • *
  • People Like This 15

โดนมาเยอะหราครับ... **40**

Be true

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
เป็นเหมือนกันเลยคะ

ไปเจอผู้ ช ในทินเดอร์ คนไทยนะ คุยกันดูโอเคมาก ปลื้มมาก ไม่มีมากาม มาทะลึ่ง

สุดท้ายเพราะพิมพ์คุยนี้ละ เข้าใจผิดกัน  กร่อยเลย

สงสัยน้องจะนกคะ TT^TT
แค่เหงา แล้วเข้ามาเปิดโลกกว้าง หา Friend   ก่อน Sex   
ยังอยากรู้อยากลอง แต่ลังเลอยู่บ้าง
ทำใครเสียเวลา ขอโทษล่วงหน้าเลยนะคะ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย

โดนมาเยอะหราครับ... **40**
ท่าน uncoverguy ใช้คำถามผิดหรือครับ...  **40**
ผมถามให้นะ....
น้อง ฮันนี่ ใช้หลอกเขามาเยอะ ลวงจนเบื่อเลย เนอะ เนอะ ?  **03**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

tawans

• อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
เวลาชีวิตเศร้าสุดๆ....
ต้องรีบออกจากความเศร้าให้ไวที่สุด...
อย่าอ้อยอิ่งจมอยู่ในความเศร้านั้น....
และต้องมีสติอย่าไปทำอะไรเสี่ยงๆที่อาจมีผลให้ซ้ำเติมตังเองได้....

ปล. ท่านใดในเวปนี้ที่ไม่เคย"ชีวิตเศร้าสุดๆ"ช่วยส่งเสียงมาทีครับ อยากรู้ว่าจะมีไหม  **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

tawans

เป็นเหมือนกันเลยคะ

ไปเจอผู้ ช ในทินเดอร์ คนไทยนะ คุยกันดูโอเคมาก ปลื้มมาก ไม่มีมากาม มาทะลึ่ง

สุดท้ายเพราะพิมพ์คุยนี้ละ เข้าใจผิดกัน  กร่อยเลย

สงสัยน้องจะนกคะ TT^TT
ลองเปลื่ยที่หา และ วิธีเลือกนะครับ
แนะนำ....
เข้ามาหาใน welovegig เลือกที่ หื่นๆ ทะลึ่งๆ ...
เอาที่ ไม่ค่อยจะโอเคเพราะจ้องหลอกสาวๆไปทั่วนะครับ.... **04**

น้องหลงทางมาหนนึงแล้วลองเดินทิศตรงข้ามดูบ้างเนอะ   **39** **39** **39**