Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เวลาชีวิตเศร้าสุดๆ นอกจากทำงาน ต้องหาเพื่อนคุยสักคนใช่ไหมค่ะ

(1/14) > >>

Weena:
เป็นผู้ใหญ่วัยทำงานค่ะ เสียใจกับคนในเวปนี้ แล้วจะมีคนคุยปลอบใจในเวปนี้ไหมค่ะ

uncoverguy:
ต้องมีบ้างละ สักคน เวลาและจังหวะจะพาเราเจอคนดี ดี...สักคน ...ถ้าเราดีพอ...

k p i2 z:

--- อ้างจาก: uncoverguy ที่ มกราคม 15, 2018, 10:37:30 PM ---ต้องมีบ้างละ สักคน เวลาและจังหวะจะพาเราเจอคนดี ดี...สักคน ...ถ้าเราดีพอ...

--- End quote ---

เห็นด้วยคะ __ บางคนต้องใช้จังหวะ โอกาส และเวลา ที่จะทำให้เจอกันคะ

ใจเย็นๆค่อยๆศึกษาคะ

Pistula:

--- อ้างจาก: k i2 p ที่ มกราคม 15, 2018, 10:50:00 PM ---
--- อ้างจาก: uncoverguy ที่ มกราคม 15, 2018, 10:37:30 PM ---ต้องมีบ้างละ สักคน เวลาและจังหวะจะพาเราเจอคนดี ดี...สักคน ...ถ้าเราดีพอ...

เห็นด้วยคะ __ บางคนต้องใช้จังหวะ โอกาส และเวลา ที่จะทำให้เจอกันคะ

ใจเย็นๆค่อยๆศึกษาคะ

เห็นด้วยคนดีๆมีนะค่ะ.  ถ้าเราไม่รีบร้อนพอ. รอเวลาและโอกาสจะนำพาคนใช่มาเองค่ะ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3:
เนอะ เนอะ  **01**
เบื่อคำว่า รัก ลวงๆ **19**

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version