Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เป็นคนอวบมันไม่ดีตรงไหนค่ะ

(1/4) > >>

Sweety11:
เป็นคนอวบมันไม่ดีตรงไหนค่ะ โดนปฎิเสธตลอดเรย บางทีก็ท้อใจ อยากมีคนที่ดูแลและรับเราได้จริงๆมันมีอยู่ไหมค่ะ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3:
ท่านจขกท. หนัก 56 สูง 160 ใช่มั้ยคะ
BMI ก็อยู่ในเกณฑ์ ปกติ นร้าาา ~

แต่เห็นมู้แวบๆว่าอก 36 สะโพก37 (หย่ายยยมาาก)..
แบบนี้ดูไม่เข้ากันกับน้ำหนักเลยยย..
ถ้าน้ำหนักเกินนี้เลขกลับ65 เค้า เรียกว่า  >> " อ้วน "  แล้วคร่าาา อิอิ 
**11** **11** **11**

pop2000:
ไม่ดีต่อสุขภาพครับ.   **02**.   

เป็นธรรมดาครับคนอ้วนมักได้รับความสนใจน้อย. ไม่ว่าจะชายหรือหญิง  **07**

หาทางลดเปลี่ยนลุคเอาครับ. ผมเองก็ยังต้องไปวิ่งออกกำลังรอบบ้านเอา ไม่ต้องไปทำหรูเสียเงินเสียทองเข้าฟิตเนส  **10**

mzazaza2015:
 **36** อย่าคิดมากนะครับ สู้ๆครับ  **36**

strawberry shortcake:
อวบแล้ว ข้อจำกัดมันเยอะกว่าค่ะ ถ้ามองด้านรูปลักษณ์
ถ้าเป็นกระทู้ที่มีเรื่องผลประโยชน์เงินเข้ามา คนจ่ายก็ต้องเลือกเป็นธรรมดาค่ะ

แล้วแต่คนนะคะ ถ้าคนอวบ ขาว ก็ีกว่าค่ะ ยิ่งหน้าสวย ยังน่ารักเลย
แต่ถ้าผิวคล้ำ อวบ หน้าสวย ผิวดี ก็ยังโอเค

แต่โดยรวมจะนึกในแง่ลบไว้ก่อนค่ะ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version