ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นคนอวบมันไม่ดีตรงไหนค่ะ  (อ่าน 5083 ครั้ง)

Sweety11

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
เป็นคนอวบมันไม่ดีตรงไหนค่ะ
« เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 05:53:10 PM »
เป็นคนอวบมันไม่ดีตรงไหนค่ะ โดนปฎิเสธตลอดเรย บางทีก็ท้อใจ อยากมีคนที่ดูแลและรับเราได้จริงๆมันมีอยู่ไหมค่ะ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Re: เป็นคนอวบมันไม่ดีตรงไหนค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 06:35:31 PM »
ท่านจขกท. หนัก 56 สูง 160 ใช่มั้ยคะ
BMI ก็อยู่ในเกณฑ์ ปกติ นร้าาา ~

แต่เห็นมู้แวบๆว่าอก 36 สะโพก37 (หย่ายยยมาาก)..
แบบนี้ดูไม่เข้ากันกับน้ำหนักเลยยย..
ถ้าน้ำหนักเกินนี้เลขกลับ65 เค้า เรียกว่า  >> " อ้วน "  แล้วคร่าาา อิอิ 
**11** **11** **11**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

pop2000

• People Like This 831
Re: เป็นคนอวบมันไม่ดีตรงไหนค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 06:56:03 PM »
ไม่ดีต่อสุขภาพครับ.   **02**.   

เป็นธรรมดาครับคนอ้วนมักได้รับความสนใจน้อย. ไม่ว่าจะชายหรือหญิง  **07**

หาทางลดเปลี่ยนลุคเอาครับ. ผมเองก็ยังต้องไปวิ่งออกกำลังรอบบ้านเอา ไม่ต้องไปทำหรูเสียเงินเสียทองเข้าฟิตเนส  **10**

mzazaza2015

• Sr. Member
  • People Like This 103
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 07:53:24 PM »
 **36** อย่าคิดมากนะครับ สู้ๆครับ  **36**

strawberry shortcake

• Newbie
  • *
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 16, 2018, 08:26:20 PM »
อวบแล้ว ข้อจำกัดมันเยอะกว่าค่ะ ถ้ามองด้านรูปลักษณ์
ถ้าเป็นกระทู้ที่มีเรื่องผลประโยชน์เงินเข้ามา คนจ่ายก็ต้องเลือกเป็นธรรมดาค่ะ

แล้วแต่คนนะคะ ถ้าคนอวบ ขาว ก็ีกว่าค่ะ ยิ่งหน้าสวย ยังน่ารักเลย
แต่ถ้าผิวคล้ำ อวบ หน้าสวย ผิวดี ก็ยังโอเค

แต่โดยรวมจะนึกในแง่ลบไว้ก่อนค่ะ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 09:26:57 AM »
      วิธีคิดง่ายๆ คือถ้าเราเป็นเค้า เราต้องการอะไร ....ในเวปพี่ๆ มาหาคนที่เค้าถูกใจครับ
การที่เราจะเป็นที่ถูกใจคนที่นี่ ถ้าเป็นพี่ๆ ผู้ชายที่ถูกใจน้อง ส่วนมากคือ .....ต้องมีเงินเป็นอย่างแรก
จากนั้นก้ต้องสุภาพ ให้เกียรติ จริงใจ รับผิดชอบ....หรือบางทีต้องมีอายุและรูปลักษณ์ที่น้องๆ พอใจด้วย
แต่หากเราเป็นผู้หญิง จะมาหาพี่ๆ ที่ถูกใจเรา อย่างแรกคือต้องี ถ้าสเป๊กมหาชนคือหมวยขาวอึ๋ม
สวย รุปร่างดี สมส่วน รองลงมาคือนิสัยใจคอดี อายุพอเหมาะพอสม รู้จักหน้าที่ และเข้าใจความต้องการพี่ๆ เค้า

น้องบอกว่าเป็นคนอวบไม่ดีตรงไหน   คงไม่ใช่ไม่ดีครับ แค่อาจจะไม่เหมาะกับที่นี่ หรือคงต้องหายากหน่อย
กว่าจะเจอคนที่ชอบพี่ๆ ที่พอใจที่เราเป็นเราแบบนี้

ในเวทีทิฟฟานี่ สาวแท้สวยแค่ไหนเค้าก็ไม่ให้เข้าประกวด ในเวทีธิดาช้าง รูปร่างเพรียวบาง สมส่วนก็คงตกรอบ
คงเข้าใจนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

• Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 11:24:31 AM »
ก็คิดง่ายๆ Demand ของที่นี่ คือ ขาว สวย หมวย หุ่นดี จร้าาา...

**25**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 02:00:33 AM »
อ้วนเตี้ยอย่างเรา อ่านแล้วแอบเส้าอยู่เงียบๆ >~<
 **21**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 12:35:38 PM »
ก็คิดง่ายๆ Demand ของที่นี่ คือ ขาว สวย หมวย หุ่นดี จร้าาา...

**25**

ที่น้องกล่าวมาเป็นคุณสมบัติแรกครับ ที่สำคัญอีกก็คือนิสัยใจคอ ทัศนคติและการอยู่ด้วยแล้วมีความสุข
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 12:43:31 PM »

**25**

ที่น้องกล่าวมาเป็นคุณสมบัติแรกครับ ที่สำคัญอีกก็คือนิสัยใจคอ ทัศนคติและ การอยู่ด้วยแล้วมีความสุข

จริงค่ะ เนอะๆ ^^

**34** **34** **34**