Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

น้องอยู่รังสิต หายไป

(1/2) > >>

welovegigpk:
ได้เจอน้องในเวปนี้เมื่อประมาณเกือบสองปีที่แล้ว
ดูแล ช่วยเหลือ น้องมาตลอด อาจจะมีบ้าง ที่พี่รู้ว่า
น้องอาจจะนอยๆพี่บ้าง เราสองคนอยู่ห่างกัน กทม-ใต้
แต่เราก้ดูแลกันได้ในช่วงแรกๆ น้องเค้าลงมาหาพี่ตลอด
พี่รู้ดี มันอาจจะไม่แฟร์  ช่วงหลัง น้องเค้าอาจจะงานเริ่มยุ่ง
เลยไม่ค่อยได้มาหาพี่  ตอนนี้น้องเค้าคงมีธุรกิจเล็กๆของตัวเอง
คงมีงานเสริมทำด้วย พี่ดีใจด้วยที่น้องได้ก้าวผ่านจากความลำบาก
แต่น้องน่าจะบอกพี่ตรงๆน่ะ ว่า คงถึงเวลาแล้วล่ะ ที่เราต้องแยกกัน
พี่รับได้ จริงๆ น้องหายไปเฉยๆ ติดต่อไม่ได้ ทุกช่องทาง

ถ้าน้องเข้ามาเจอโพสของพี่ ช่วยติดต่อกลับ ส่งข่าวหน่อยก้ยังดี
บอกให้รู้ว่า น้องสบายดี น้องโอเคแล้ว หายไปเฉยๆอย่างนี้
พี่ก้ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับน้องรึป่าว พี่ไม่ได้โกรธน้องเลยน่ะ

ถ้าไม่มั่นใจว่าใช่พี่คนนั้นรึป่าว วันแรกที่เราเจอกัน ขับรถผ่าไฟแดง
คีย์เวิร์ด ภูเก็ต  สมุย  นายหัว

ไลน์พี่น่ะ  martpk   ถึงแม้ดูเหมือนจะหมดหวัง เพราะหายไปเป็นปีแล้ว แต่ก้จะรอ

Pistula:
ขอให้เจอน้องที่ตามหาเร็วๆนะค่ะ.  เอาใจช่วยค่ะ. น้องเค้าก็คงรอพี่อยู่เหมือนกันค่ะ  **36** **36**

welovegigpk:
ขอบคุณมากครับ
แต่คงจะไม่มีโอกาสได้เจอแล้วล่ะ
น้องเค้าคงไม่เข้ามาอ่านในเวปนี้แล้ว
เค้าน่าจะก้าวข้ามผ่านความลำบากไปแล้ว
พี่แค่เข้ามาโพส แชร์ ระลึกว่า เราเคยเจอกันในเวปนี้
แล้วทุกอย่างมันก็ผ่านไป โดยอีกฝ่ายหนึ่ง
ไม่มีโอกาสได้รู้ว่า มันเกิดอะไรขึ้น
ทำไมถึงหายไปเฉยๆ ร่ำลา บอกกันตรงๆ
ก็คงไม่มีใคร ขัดข้อง หมองใจ แต่อย่างใด

เจ้าเหมียว:
พี่อย่าได้เป็นกังวลเลยค่ะ ถ้าเขาไปได้ดีแล้ว พี่ทำใจสบายๆอย่ากังวลเลย
อย่าทุกข์เลยนะคะ สู้ๆ เดียวช่วงเวลาแบบนี้ก็ผ่านพ้นไป

crocodile:

--- อ้างจาก: เจ้าเหมียว ที่ มกราคม 19, 2018, 03:24:54 AM ---พี่อย่าได้เป็นกังวลเลยค่ะ ถ้าเขาไปได้ดีแล้ว พี่ทำใจสบายๆอย่ากังวลเลย
อย่าทุกข์เลยนะคะ สู้ๆ เดียวช่วงเวลาแบบนี้ก็ผ่านพ้นไป

--- End quote ---

จริงของน้องเจ้าเหมียวแล้วครับ เวลาน้องเค้าจะไป เค้าไม่ต้องการให้เหลือร่องรอยให้ติดตามได้ เพราะชีวิตเค้าต้องการลืมชีวิตช่วงที่ผ่านมา มันเป็นอดีตที่เค้าอยากจะลบออกจากใจ ของคุณ 2 ปี ของผม 4 ปีครับ ตอนนี้กำลังทำใจเหมือนกัน เวลาไป ไม่มีใครร่ำลาหรอกครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version