Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

สมัยนี้. ... ไม่มีผูกปิ่นโต กันแล้ว หรา???

(1/10) > >>

Umi35:
 **40**.  สมัยนี้ คนจะรู้จัก. คำว่า ผูกปิ่นโต มัย ?  นะ. สงสัย

... ผูกปิ่นโต. มันหายไปตั้งแต่ ตอนไหน. **34** 5555
แต่อยากรู้. ค่ะ.   ...  เห็น พี่ๆ. รับแต่งานแรง. รึไม่หาสาวดูแล
จริงๆ. ผูกปิ่นโต มันดีนะ กินละอร่อย. ก่ไปกินเรื่อยๆ
 ไม่ต้องมาดูแล
รับดูแล ไม่ได้ไปกิน. ก่ต้องจ่าย.  ???
 ...ปล. ความคิดเห็นส่วนตัวนะ. 

tawans:
นึกไม่ออกว่าผมเห็นใบปะ"รับส่งปิ่นโต"ครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่.....
แต่เมื่อวานแน่ๆผมผ่านร้าน แมค KFC สตาบัค ดันกิ้นโดนัด และ ฟาดฟูดอีกมากมาย.... **10**

จ๋องกระปิ๋ม:
ผูกปิ่นโต คืออะไรอะคะ ไม่ใช่การดูแลน้องๆ รายเดือนเหรอคะ
ถ้าหมายถึง การจ่ายให้น้องคนเดียวตลอด แล้วต่างยังไงกับซื้อกินอะคะ
 **40**

Umi35:

--- อ้างจาก: tawans ที่ มกราคม 17, 2018, 10:16:47 AM ---นึกไม่ออกว่าผมเห็นใบปะ"รับส่งปิ่นโต"ครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่.....
แต่เมื่อวานแน่ๆผมผ่านร้าน แมค KFC สตาบัค ดันกิ้นโดนัด และ ฟาดฟูดอีกมากมาย.... **10**

--- End quote ---

มันปิ่นโต คนละแบบกันมัยปี้ tawans.  5555
...ถามเอาม่วน. บ่ดายเน้อ

Umi35:

--- อ้างจาก: จ๋องกระปิ๋ม ที่ มกราคม 17, 2018, 10:21:56 AM ---ผูกปิ่นโต คืออะไรอะคะ ไม่ใช่การดูแลน้องๆ รายเดือนเหรอคะ
ถ้าหมายถึง การจ่ายให้น้องคนเดียวตลอด แล้วต่างยังไงกับซื้อกินอะคะ
 **40**

--- End quote ---

ผูกปิ่นโต. >>> สำหรับความคิดพี่นะ.
มันคือ การจ่ายทุกครั้งที่. ไปหาน้อง !!!
ไม่ไป ก่ไม่ต้องจ่าย
น้องคนไหนอร่อย. ก่ ผูกปิ่นโต. คือไปกินบ่อย
!!!!!!!
ขอ ผู้เชี่ยวชาญ มาช่วยเสริมละกัน.  เผื่อพี่เข้าใจอะไรผิด

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version