ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมเสียท่าโดนสมิงสาวสะกดเอาไป"แทะเล่น"  (อ่าน 1463 ครั้ง)

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
เรื่องนี้เกิดขึ้นหลายปีแล้ว แต่ที่ตอนนั้นไม่เล่าเพราะ
1 ผมอาย
2 หวานใจผมตอนนั้น (Sis)ยังอยู่เมืองไทยและดุ ผมต้องเกรงใจเขา  **36**
3 ปรกติผมไม่จ้างงานแรก แต่หนนี้ผมโดนเสน่ห์สะกดจนจังงัง  **08**

ขอเล่าตอนกลางเรื่องก่อน แล้วจะมาเล่าตอนต้นและตอนท้ายที่หลัง

"วินาทีที่ลูกแกะน้อยกลายร่างเป็นสมิงสาว"
พอผมพาลูกแกะน้อยร่างเพรียวสูงได้สัดส่วนออกจากห้องอาบน้ำ ประคองน้องเขามาที่ข้างเตียง
ผมกอดโดยโอบมือสองข้างไปด้านหลัง กะว่าจะดันส่งให้ลูกแกะหงายลงไปที่เตียงพอดี
น้องลูกแกะน้อยกอดตอบ โดยน้องบิดแขนไข้วกันเอาท้องแขนด้านในส่วนที่ใกล้ศอกล็อกคางผมไว้
อ้อมมือสองข้างไปโอบและประคองท้ายทอยผม น้องเอียงตัวและเบียดเข้ามาทาบตัวผมจากด้านข้าง
อย่างช้าๆมั่นคงและนุ่มนวล น้องประคองท้ายทอยผม บิดมือ บิดแขนที่ไข้วกันไปในทิศที่คลายแขนที่บิดไว้ออกให้หัวผมหมุน ตัวผมต้องหมุนตามหัวที่โดนบิด น้องใช้ลำตัวน้องทาบดันช่วยให้ตัวผมกลิ้งหมุนไปตามที่หัวผมโดนจับบิด
ทุกอย่างพอดีเหมือนจับวาง ผมโดนจับทุ่ม(ใช้คำนี้น่าจะใกล้เคียงที่สุด)ลงไปนอนหงายท้องบนเตียง
น้องก้าวขาทีเดียวขึ้นไปนั่งคล่อมตัวผมพอดี มือขวาน้องเอื้อมมาจับนิ้วนางและนิ้วกลางมือซ้ายผมไข้วบิดข้อมือแล้วกดไว้เบาๆกับเตียง หะ..หมดปัญญาดิ้นเปลียนท่าเลยครับ สิ้นลายเลยผม
น้องยิ้มหวาน ตาเป็นประกาย ล็อกผมไว้ท่านั้น และเริ่มแทะเล็ม....

ปล. ผมไปกินข้าวก่อนนะครับ แล้วจะมาเล่าต่อ เออ...อยากฟังตอนไหนก่อนครับ
ตอนต่อจากนี้ "ผมโดนสมิงสาวแทะ"
หรือ
ตอนก่อนนี้ "ผมหลอกล่อลูกแกะน้อยเข้า รร"

**38**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Be_Me

• Full Member
  • People Like This 76
  • Only you & me .. At someplace on sometime
Re: เมื่อผมเสียท่าโดนสมิงสาวสะกดเอาไป"แทะเล่น"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 17, 2018, 11:55:39 PM »
บรรยายซะอยากได้ภาพปลากรอบเยยย :)
...............................
ผู้หญิงหน้าตาธรรมดา
พูดจาตรงๆ
นมไม่มีซิลิโคน
กอดอุ่น..ตามหาคนจริงใจ

>> มาลองกอดกันมั้ยคะ ^^
...............................

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
Re: เมื่อผมเสียท่าโดนสมิงสาวสะกดเอาไป"แทะเล่น"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 08:45:33 AM »
ไปเล่นยูโดกันแหง๋ๆ. สว.แล้วก็งี้แหละครับ. โดนสาวๆเข้าหน่อยอ่อนปวกเปียก แต่ไม่ใช่แบบขี้ผึ้งรนไฟนะ แต่เป็นแบบลูกโป่งแฟ่บอ่อนลมน่ะ  **30**

เล่าต่อเลยท่านดอนฮวน.  ตอนไหนก็ได้ เพราะตอนเด็ดจบไปแล้ว  **25**

Pingpingping

• Full Member
  • People Like This 57
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 01:26:21 AM »
อยากฟังเรื่องของเราาาา คร่าาาา พี่ตะวันทิร้าก

**06** **06**

**39** **39**

ไม่ว่าใจพี่ตะวันจะอยู่ทีไหน ...............แต่โรตีสายไหมอยู่
อยุธยา   **34** **34**