Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

เปลี่ยนสถานะ รับปีใหม่

(1/5) > >>

rock-ice:
จากกระทู้เก่าที่เคยเล่าว่า พี่จ้างเที่ยวมาขอเป็นแฟน แล้วปฏิเสธไป ตอนนี้ด้วยความที่คุณพี่เทียวไล้เทียวขื่ออยู่นานพอสมควร วันนี้ได้ตกลงปลงใจ "รับรัก" แล้วคร้าา  **39**
เหตุผล ไม่ใช่เพราะพี่เค้ารวยหรืออะไร แต่เป็นเพราะพี่เค้าเสมอต้นเสมอปลายมาก และยอมรับว่า "แพ้ความดี" พี่เค้า เค้าเป็นคนน่ารักนะ อาจจะไม่หล่อเฟี้ยวฟ้าวเท่าไหร่ แต่เราก้อเริ่มหลงรักเค้าเข้าแล้วสิ  **30**

ตอนนี้ก้อร่วม 6 เดือนแล้วที่รู้จักกันมา ดีใจมากที่โลกสีเทาใบนี้ยังมีเมตตานำพาคนดีๆ เข้ามาในชีวิต ทำให้โลกของเราตอนนี้มีแต่ความสดใส มีสีสันในชีวิตขึ้นเยอะเลย  41 **36**

ยังงัยก้ออยากจะให้ช่วยเป็นกำลังใจให้คู่ของเรากันด้วยนะคะ

ขอบคุณคะ ❤

k p i2 z:
ยินดีด้วยค๊าาาแอบอิจฉาจัง  **36**

A WayBackIntoLove:
แอบอิจฉาเล็กๆ  ดีใจกับน้องด้วยครับ

**04**

mzazaza2015:
 **36** ขอให้มีความรักที่น่ารัก และสร้างแต่รอยยิ้มนะครับ  **36**

kaptan:
     เพราะน้องต้องน่ารักมากๆ แน่เลยครับ พี่เค้าถึงอดทนรอจนน้องใจอ่อน แล้วพี่เค้าก็ต้องดีมากๆ ด้วย น้องถึงตกลง
รักกันนานๆ นะครับ มีความสุขสดชื่นแบบนี้เรื่อยไปครับ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version