ผู้เขียน หัวข้อ: มั่นใจรึป่าวว่านี่คือความรัก  (อ่าน 2070 ครั้ง)

jr2230

• Full Member
  • People Like This 103
Re: มั่นใจรึป่าวว่านี่คือความรัก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 12:50:52 AM »
ต้องขออภัยครับที่ไม่ได้เข้ามาตอบเลยพอดีมีงานด่วนต้องเดินทางไปดีล
 **26**
เวลาและการปรับใจปรับมุมมองเป็นสิ่งสำคัญที่ทำให้ชีวิตในวันนี้ดำเนินไปได้ด้วยดีมีความสุข
หลังจากได้คุยไลน์ในวันนั้นทำให้ทุกวันนี้เวลานึกถึงเธอแทนที่จะทุกข์กลับรู้สึกสุขใจครับ
 **10**
อันที่จริงก็มีสาเหตุนะที่มาตั้งกระทู้นี้แต่ขอไม่เล่านะครับ
ขอเป็นว่าที่มาโพสต์เพื่อต้องการมาบอกว่าการจะรักใครสักคนนั้นถ้าไม่สามารถได้อยู่ร่วมใช้ชีวิตด้วยกันก็ขอให้ระลึกถึงแต่สิ่งดีๆและถ้าผิดหวังเสียใจก็ขอให้แทนที่จะคิดทำร้ายตัวเราเองก็อยากให้ถามตัวเราเองว่ารักเค้าจริงหรือแค่อยากครอบครองถ้ารักจริงก็แปลงความเศร้าเสียใจมาเป็นพลังขับเคลื่อนปรับปรุงตนเองให้ก้าวไปข้างหน้าให้ดีที่สุด
 **04**
ขอขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาแสดงความเห็นกันนะครับ
 **06**