ผู้เขียน หัวข้อ: HW.6น้องนางเเบบ  (อ่าน 2862 ครั้ง)

kokoneko

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
HW.6น้องนางเเบบ
« เมื่อ: มกราคม 23, 2018, 10:12:21 PM »
   สวัสดีครับการบ้านฉบับนี้เป็นการบ้านที่เกิดขึ้นก่อน​ HW.5น้องเด็กเรียน1วันนะครับ​ เเต่มาเขียนทีหลัง​ครับผม​

ผมเริ่มเล่นเว็บนี้มากลางๆปีที่เเล้ว​น้องนางเเบบเป็นสุภาพสตรีที่สูงที่สุดตั้งเเต่ผมเคยเจอมา​
"สูง174ค่ะ" น้องพิมพ์​ตอบคำถามของผมในไลน์พร้อมทั้งส่งรูปที่สูงเเละสมส่วนมาให้ดู
"น้องเป็นนางเเบบหรือเปล่าครับ.?"
"ใช่ค่ะ​  ทำงานไปด้วยเรียนไปด้วยค่ะ"
ว้าว​ นางเเบบสาวกำลังคุยกับผมอยู่จริงๆ​ โชคเข้าข้างที่น้องรับนัดผม​ ด้วยความที่น้องอยู่ไกลผมจึงโอนค่ารถให้น้องก่อน​  เรานัดกันราวๆ4ทุ่ม​ เเละเมื่อถึงเวลาราวทุ่มกว่า
"หนูไม่ไปได้ไหมคะ​ หนูกลัวเดี๋ยวกนูโอนค่ารถคืนให้"  "กลัวพี่ทำร้าย
 **19**  ผมงี้ทั้งเหวอทั้งขำ​ มันเป็นตลกร้าย​ ด้วยความที่ผมเป็นคนตลกๆ​ เเละทั้งชีวิตเป็นทาสเเมว​(มีเเต่ถูกเเมวทำร้าย)​ ซึ่งผมก็เเสดงออกตลอดระยะเวลาที่คุยกับน้องเเต่น้องกลับมากลัวผม​   งานเข้าเเล้ว!!! ถึงตอนนี้ผมเลยต้องท่องมนต์​เป่ากระหม่อมให้น้องเชื่อให้ได้ว่าผมไม่ได้น่ากลัวเล้ยยย(เสียงสูง)​ เเละมันก็สำเร็จน้องมาตกลงมาเจอผมเหมือนเดิม​  41

ผมมาถึงล้อบบี้รีสอทช้ากว่าน้องนิดหนึ่ง​ เมื่อเจอกับน้องผมก็ได้เอ่ยคำโง่ๆไปว่า"หวัดดีคับ​ ดีใจจังเลยที่ไม่กลัวพี่ดูนี่สิพี่ไม่เคยทำร้ายใคร​ มีเเต่เเมวทำร้ายพี่" พร้อมโชว์รอยเเผลเเมวข่วนที่เเขนให้น้องดู​

เมื่อไปถึงห้องเเห่งความลับ​ ผมได้สบตากับน้องเเล้วต้องะาไปยืนหน้ากระจกเพื่อเทียบความสูง​ น้องสูง174​ กับผมที่สสูง172​ รอบนี้ผมเเพ้​ เเต่ก็กลัยมาเอาชนะน้องด้วยน้ำหนักที่มากกว่า555

น้องนางเเบบตัวจริงสวยกว่ารูป​ ความใสที่มากกว่าสูสีกับความเซ็กซี่ในชุดสีขาวผ้าโปร่งๆเเต่เเอบมีเว้าให้จินตนาการนิดๆ​

ด้วยความสูงที่ต่างกันนิดเดียว​ มันจึงไม่เป็นอุปสรรคสำหรับอ้อมกอดที่เเนบเเน่น เเละการจูบที่ดื่มออดรสชาติเเละยาวนาน​ มันพิเศษตรงที่น้องนางเเบบชอบจ้องตา​ ดวงตาคู่กลมนั้นจ้องมองอย่างไม่ละันเย้ายวนสอดรับไปกับทุกสัมผัสที่ต้องกัน​ จนคิดว่าเวลาผ่านไปเร็วจังอ่านมาถึงบรรทัดนี้อย่าคิดไปไกลนะคร้าบ​ เรามีสเปซเเละขอบเขตที่เข้าใจกันเหมือนเดิม​ เพิ่มเติมคือก็ยังฟิน

ตลอดระยะเวลาที่เราสัมผัสกันสิ่งที่ผมได้รับกลับมาคือความเฟลนลี่เป็นกันเอง​ ภาพลักษณ์​ภายนอกใครอาจจะมองมานางเเบบต้องเชิ่ดเริ่ดๆเเต่กับน้องนางเเบบคนนี้สำหรับผมเป็นน้องที่น่ารักมากๆครับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: HW.6น้องนางเเบบ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 25, 2018, 08:55:46 AM »
   ไม่เคยจ้างน้องที่สูงเกิน 171 เลย ท่านทำสถิติได้ยอดเยี่ยมครับ
คนสูงรูปร่างดี สวยน่ารัก เป็นที่น่าอิจฉายิ่ง
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

uncoverguy

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 10:15:22 PM »
เป็นโรคกลัวความสูง ทำไงดีนะ ....  **25**

EYES

• Newbie
  • *
  • People Like This 11
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 01:12:26 PM »
น้องนางแบบ บอกได้คำเดียว
ว่าอิจฉามากครับ **36**

kokoneko

• **
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 28, 2018, 12:53:43 PM »
   ไม่เคยจ้างน้องที่สูงเกิน 171 เลย ท่านทำสถิติได้ยอดเยี่ยมครับ
คนสูงรูปร่างดี สวยน่ารัก เป็นที่น่าอิจฉายิ่ง
น้องสูงๆเติมเต็มประสบการณ์​ให้สูงตามน้องครับผม

kokoneko

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 28, 2018, 12:54:34 PM »
เป็นโรคกลัวความสูง ทำไงดีนะ ....  **25**
พอได้คุยได้รู้จักเเล้วยิ่งอยากปีนครับ

kokoneko

• **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 28, 2018, 12:55:50 PM »
น้องนางแบบ บอกได้คำเดียว
ว่าอิจฉามากครับ **36**
ครับผม​ น้องน่ารักมากครับ

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 30, 2018, 09:21:50 AM »
น่ารักคะ **36**

tompsw

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 11:34:42 AM »
เยี่ยมครับ ผมก็สูง เลยชอบคนสูงๆเหมือนกัน แต่หายากนะ สูง174เนี่ย แบ่งปันลายแทงให้หน่อยสิครับ

kokoneko

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 01, 2018, 05:53:50 PM »