ผู้เขียน หัวข้อ: ก็แค่อยากมีเพื่อน  (อ่าน 2221 ครั้ง)

นางมารร้าย

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ก็แค่อยากมีเพื่อน
« เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 05:28:37 PM »
ปกติ เป็นคนอ่านเว็บนี้มาค่อนข้างนานแล้ว ถามว่ารู้จักเว็บนี้ได้ยังไง รู้มาจากเพื่อนที่ทำงานท่านนึง นั้นไม่ใช่ประเด็นเนอะ
ประเด็นของเราคือ เราแค่อยากมีเพื่อนคุย แลกเปลี่ยนความคิด ทัศนคติ ในมุมมองที่ต่างฝ่ายต่างไม่รู้ เหมือ่นต่างคนต่างเป็นครูของกันและกัน (ไม่ได้หมายถึงเรื่อง เซ็กนะ ) เราหมายถึงเรื่องทั่วไป
ว่าทำไมผู้หญิงถึงมาหาคนเลี้ยงดูในนี้
ว่าทำไมผู้ชายมาหาสาวเลี้ยงดูในนี้
ถ้ามองโดยรวมๆในมุมของเรามันก็ไม่มีใครผิดและไม่มีใครถูก เพราะความชอบของแต่ล่ะคนไม่เหมือนกัน
บางคนสมใจบ้าง บางคนโดนเทบ้าง บางคนผิดหวังบ้าง บางกระทู้อ่านแล้ว โครตสงสารเลย บางกระทู้อ่านแล้ว โครตขำเลย มันก็สนุกไปอีกแบบนะ กับการอ่านอะไรที่เป็นตัวหนังสือแบบนี้
แต่สำหรับเรา เราแค่อยากมีเพื่อนเท่านั้น  THANK YOU...

crocodile

• Hero Member
  • People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Re: ก็แค่อยากมีเพื่อน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 07:02:16 PM »
ยินดีต้อนรับครับ และเดี๋ยวคงมีเพื่อนๆ มาตอบเยอะแยะ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 08:58:12 PM »
 41 41 41
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 09:18:52 PM »
ถ้าต้องการเพื่อนพูดคุย ในนี้มีเยอะครับ

**04**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Weena

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 09:29:14 PM »
 **04**มาอ่านและขอคุยด้วยคนนะ

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2018, 11:07:48 PM »
ตั้งกระทู้ชวนคุยได้ค่ะ

เมื่อ 4 ปีก่อน ห้องนั่งเล่นคึกคัก เพราะมีคนมาคุยเล่นกัน ด้วยมิตรภาพดีๆ เยอะเลย
ปัจจุบัน สมาชิกเก่าๆ ก็ได้ห่างหายไปตามกาลเวลาและภาระหน้าที่ ก็เลยเงียบลง
หากอยากมีเพื่อนคุย มิตรภาพดีๆ ที่นี่ยังหาได้ค่ะ หาง่ายด้วย
ไม่จำเพาะแค่เรื่องความใคร่เท่านั้น
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

strawberry shortcake

• Newbie
  • *
  • People Like This 27
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 01:17:14 PM »
เป็นเพื่อนคุยได้ค่ะ มิตรภาพดีๆ

blackpinkky

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 01:55:54 PM »
เข้าใจนะค่ะ เล่นเว็ปนี้มานานแล้วค่ะ
เจอคนในนี้มาพอสมควร ไม่ใช่เรื่องอย่างว่านะค่ะ ทั้งไปเที่ยว ทั้งคบหา ความรู้สึกดีๆ และช่วงชีวิตที่ย้ำแย่เพราะเจอคนในเว็ปนี้ก็มีค่ะ เรียกได้ว่า เข้าร.พ.เลยน่ะค่ะ มีอะไรปรึกษา พูดคุยกันได้นะค่ะ

นางมารร้าย

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มกราคม 26, 2018, 10:12:10 PM »
ขอบคุณค่ะ เราหาเพื่อนคุยมากกว่า ไม่เคยเจอใคร และก็ไม่กล้าเจอใครค่ะ แต่ยินดีคุยได้ทุกเรื่องนะ

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มกราคม 27, 2018, 12:40:33 AM »
แลกเปลี่ยนทัศนคติได้นะค่ะ.  **36** **36**