ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านครั้งแรกค่ะ HW1: with พี่ชายสุดcute  (อ่าน 1639 ครั้ง)

Agirl_2018

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
สวัสดีค่ะ ทีแรกก็คิดอยู่นานว่าจะส่งการบ้านฉบับนี้ดีมั้ย แต่คิดไปคิดมาก็คิดถึงโมเม้นนั้นค่ะ 41
เริ่มเลยดีกว่านะคะ คือเราตั้งกระทู้หาพี่ใจดีก็ได้เจอพี่ใจดีจริงๆค่ะ
ก็คุยกัน(แถมไม่ขอรูปเราด้วยนะคะ)จนเราได้นัดไปที่ห้างๆนึงแถวเลียบด่วนค่ะ พี่เค้าก็น่ารักเลิกงานเสร็จเหนื่อยๆก็อุตส่าห์ขับรถมาตั้งไกล ทีแรกก็คิดว่าจะเจอคนละครึ่งทางแต่ห้างนั้นใกล้ฝั่งที่เราอยู่มากกว่าค่ะ **25**
และในที่สุด...เราก็ได้เจอกัน ความตี๋นี้นะ แอบเข้าสเปคเก๊าเลย **39** แต่..น้องก็แย่มากมาเลทตั้งครึ่งชม. ปล่อยให้พี่คอยตั้งนานจนพี่หิวข้าว555 แต่ก็ไม่โกรธหนูเลย **01**
และเราก็เดินเล่นดูของไปเรื่อยๆค่ะ จนเริ่มหิวไปหาไรทานที่ร้านBBQ Plaza นั่นเอง ก็นั่งคุยกันเพลินเลยค่ะพี่เค้าก็คุยสนุกมากๆ แถมไม่แตะเนื้อต้องตัวอะไรเราเลยจนจบงาน (น่ารักมากจริงๆ) หรือเป็นเพราะเราไม่น่าแต๊ะอั๋งหว่าา ครุ่นคริส **40**  5555 จากนั้นเราก็แยกย้ายกันกลับค่ะ พี่ใจดีที่แท้ทรูเค้าแอบให้ทิปเราอีกตั้ง5xx แหนะ งื้ออมีคนแบบนี้ที่ไหนอีกมั้ยคะ  **36**
สุดท้ายนี้ ดีใจมากๆเลยนะคะที่พี่จ้างหนูและขอบคุณที่เตือน สอนอะไรที่มีประโยชน์ด้วยนะคะ ถ้ามีโอกาสเราคงได้พบกันอีก **02**
ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านการบ้านฉบับแรกของเรานะคะ และขอโทษถ้าหากผิดพลาดประการใด **26**

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ส่งการบ้านครั้งแรกค่ะ HW1: with พี่ชายสุดcute
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 29, 2018, 09:31:42 AM »
    สูง สวย พูดเพราะ ครับน้องคนนี้ ดีใจด้วยครับที่เจอพี่ที่น่ารัก......
ก็เพราะน้องน่ารักแหละครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

uncoverguy

• Newbie
  • *
  • People Like This 15
Re: ส่งการบ้านครั้งแรกค่ะ HW1: with พี่ชายสุดcute
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2018, 11:33:56 PM »
อีกหนึงความประทับใจ ว่ากันไป  **04**