ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่ : เราสามารถโพสหาน้องสาวเที่ยวต่างจังหวัดแบบค้างคืนได้ไหมครับ  (อ่าน 1444 ครั้ง)

siriwong636

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
สวัสดีครับ ชื่อว่าน

มีข้อสงสัยการตั้งกระทู้ หาน้องสาวเที่ยวต่างจังหวัดจะผิดกฎบอร์ดนี้ไหมครับ

หรือเราควรโพสยังไงไม่ให้ผิดครับ เพิ่งเล่นใหม่เลยไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไรครับ

ขอบคุณครับ
ว่าน

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    ผมว่ามือใหม่หรือเก่าไม่ใช่ประเด็นหลักครับ สำคัญที่น้องจะเชื่อเรามั้ยว่าไปจริง จ่ายจริง
หรือถ้าเป็นไปได้ ลองนัดเจอน้องๆ ในแบบจ้างเที่ยว ทานข้าว ดุหนังอะไรทำนองนี้ก่อน แล้วถ้าพอใจกัน
น้องรับงานค้างคืนท่านค่อยลองถามน้องดู

น้องๆ หลายคนชอบ มือใหม่ นะครับ ไม่เขี้ยวลากดินแบบเก่าๆ แก่ๆ แบบผม เชื่อเถอะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Aunny.aun

• People Like This 277
อย่างที่พี่กัปตันบอกเลยค่าาา มาใหม่ไม่สำคัญ
สำคัญที่จ่ายจิงมั้ย ควรเริ่มจากการจ้างเที่ยวก่อน
ถ้าจะให้ดีควรจ้าง สาวที่ค่อนข้างดังมีตัวตน และน่าเชื่อถือ
จะมีสาวคนไหนบ้างลองสอบถามผู้อาวุโสทั้งหลายในเวปได้ แล้วค่อยๆเขียนการบ้าน รอน้องๆมาคอนเฟิร์ม ว่าจ้างจิง
ที่สำคัญต้องทำตัว น่ารักๆ แค่นี้ก็จะเป็นที่เลื่องลือแล้วสาวๆก็จะเข้ามาหาเองค่ะ คราวนี้จะโพสท์หางานอ่ะไรก็สบายๆ ขอแค่ชัดเจน สุภาพ
 **38**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
ยินดีต้อนรับ โลกใบ ใหม่คะ

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
ลองจ้างน้องเที่ยว ทานข้าว ธรรมดาก่อนดีกว่าค่ะ
คนไหนน่ารัก คุยสนุก เทคแคร์ดี ค่อยจ้างไป ตจว.
ส่วนจะไปเที่ยวเฉยๆ หรือมีออพชั่นอื่นๆ ลองสอบถามน้องโดยตรงดีกว่าค่ะ
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~