ผู้เขียน หัวข้อ: อยากมีเพื่อนสาวหรือกลุ่มเพื่อนสาวคนสนิทในนี้บ้างจัง ❤️  (อ่าน 1209 ครั้ง)

อันยองอาเซโย~

• Sr. Member
  • People Like This 7
ตั้งแต่เข้ามาก็สักพักๆๆๆนึงอยู่~ ยังไม่มีกลุ่มสาวๆไว้มิตติ้งหรือพูดคุยเลย
อยากมีน้องๆพี่ๆ ที่รู้จักในการทำงานนี้อยู่บ้าง คอยเตือน คอยสอนกันบ้าง
เวลาเหงาๆก็ไปเที่ยวกันได้บ้าง ในชีวิตจริงเพื่อนผู้หญิงน้อยมากค่ะ 555555555
มีแต่เพื่อนผู้ชายจะไปเล่าเรื่องอะไรแบบนี้ก็ไม่ได้เสมอไป ส่วนมากพวกมันก็มีเมีย กลัวเมียมันจะตบเอา ฮ่าๆๆแหะๆๆ
อยากมีมิตรภาพในนี้อยู่นะค่าาาา ตั้งไลน์กลุ่มที่ไม่เตือนตะกวดอย่างเดียวมันเครียดปายยย~
ตั้งไลน์กลุ่มสาวๆ Welovegig

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
เพื่อนผู้หญิงพี่ก็น้อยค่ะ
พี่ก็อาศัยตีซี้กะบรรดาแฟนเพื่อน เมียเพื่อน
ตอนนี้สาวๆ เหล่านั้นเป็นเพื่อนเราหมดละ
ว่างๆ ก็ด่าผัวให้ฟัง เพราะไม่รู้จะด่าให้ใครฟังดี **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

Prr12

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
มีไลน์กลุ่มที่เตือนเรื่องคนหลอกนัดมั้ยคะ เพิ่งมาเล่น โดนไปหลายคนเลยค่ะ เสียเวลาเสียค่ารถ เสียความรู้สึกอ่ะค่ะ พี่เค้าเป็นอะไรกันหรอคะ นัดเวลา สถานที่ดิบดี ถึงเวลาเงียบหาย ไม่นัดก็บอกไม่นัดสิ