ผู้เขียน หัวข้อ: ประสบการณ์ใหม่ๆกับผู้ชายคนนึงในร้านกาแฟ  (อ่าน 1829 ครั้ง)

JIMMYJANNY

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ประสบการณ์ใหม่ๆกับผู้ชายคนนึงในร้านกาแฟ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2018, 03:12:53 PM »
สวัสดีค่ะวันนี้หนูจะมาเขียนประสบการณ์จ้างเที่ยวกับพี่คนนึงค่ะ **36**
พี่เค้าเป็นผู้ชายวัยกลางค่ะเรานัดกันที่ร้านกาแฟแห่งนึงตอนแรกที่พี่เค้าส่งการบ้านให้เราดูเราก็อ่านการบ้านเค้าแล้วชื่นชอบอ่ะค่ะดูน่าค้นหาและไม่เหมือนกับผู้ชายคนไหนๆปกติที่หนูเจอในเว็บนี้ส่วนมากจะเจอคนถามสัดส่วนก่อนเลยหน้าอก?เอว?สะโพก?
(ซึ้งหนูไม่ชอบเลยค่ะเพราะหนูอยากทำความรู้จักกันนัดเที่ยวเจอกันฟิวแฟนมากกว่า)เจอพี่เค้าที่ร้านกาแฟนั่งกินชาไทยอยู่หนูเองก็เด็กๆอ่ะค่ะไม่ค่อยกล้าพูดสักเท่าไหร่แต่พอสบตาเค้าหนูว่าพี่เค้าสุภาพและดูทะนุถนอมผู้หญิงมากเลยค่ะแล้วเราก็นั่งคุยกันในลักษณะเที่ยวอ่ะค่ะว่าเที่ยวฟิวแฟนมีจูบมีจับบ้างลูบๆบ้างนิดหน่อยๆ555
หนูก็เพิ่งเคยรับงานจับๆคลำๆครั้งแรกอ่ะนะค่ะ
ส่วนตัวแล้วหนูชอบประสบการณ์ครั้งนี้มากค่ะเพราะพี่เค้าไม่บังคับให้ทำนั้นทำนี้ถ้าเราไม่อยากทำอะไรไม่อยากให้จับส่วนไหนเค้าก็ไม่ทำอ่ะค่ะหนูว่าผู้ชายแบบนี้หายากนะค่ะส่วนมากจะสนแค่ว่าจะนัวให้จบๆไปแต่อันนี้คือเหมือนเค้าให้เกียรติเราอ่ะค่ะ(ถ้าหนูมีแฟนแบบพี่ในชีวิตจริงหนูคงhappyมากค่ะ)ท้ายนี้หนูอยากขอบคุณพี่ที่ให้ความอบอุ่นกับหนูขนาดนี้ทั้งที่เรารู้จักกันได้ไม่นานสักเท่าไหร่แต่เหมือนเราคุยกันถูกคอมากค่ะ ยังไงรักและอยากเจอพี่นะค่ะ **39** ขอบคุณค่ะ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ประสบการณ์ใหม่ๆกับผู้ชายคนนึงในร้านกาแฟ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2018, 09:52:24 AM »
     ดีใจด้วยครับที่น้องเจอพี่ที่น่ารัก และน้องก็คงน่ารักมากๆ เช่นกัน
คงมีสาวๆ หลายคนอยากทราบว่าพี่คนนี้เป็นใครกันน้า...ไม่กระซิบบอกหน่อยหรือ
แต่ถ้าให้พี่เดา พี่ที่โรแมนติกแบบนี้ น่าจะมีชื่อ.....ที่มีตัว...M ใช่ไหมครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Warinthara

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
  • คุยได้ อัธยาศัยดี
Re: ประสบการณ์ใหม่ๆกับผู้ชายคนนึงในร้านกาแฟ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 11:26:22 PM »
รู้เลยพี่คนนั้นคือใคร FC.งานการบ้านของพี่เค้าเช่นกันค่ะ

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 11:28:02 PM »
รู้เลยพี่คนนั้นคือใคร FC.งานการบ้านของพี่เค้าเช่นกันค่ะ

อ่านปุ๊บ รู้ปั๊บ อย่างที่บอกเลยใช่มั้ยล่ะ **34**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 06:21:56 AM »
ตากล้องพราวเสน่ห์ประจำเวปไปทำสาวใจหวั่นไหวอีกแล้ว  **06**