ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามจากใจ ผู้หญิงในนี้ที่หาพี่ดูแลรายเดือน เวลาเจอพี่ผู้ชายที่ขอลองคุยไปก่อน  (อ่าน 6065 ครั้ง)

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
มันก็ค้องศึกษากันไปปคะ
ค่าขนมนี่ มันก็ช่วยการันตีให้รู้ว่าพี่ที่คุยด้วย มีนิสัยแบบไหน
 **25**

ถ้าศึกษาดูใจกับผู้หญิงที่ไม่รีบล่ะ
แล้วนัดเจอ พาเที่ยว พากิน ออกให้หมด 100% ล่ะ?

ผมว่าให้แฟร์ ควรออกค่าใช้จ่ายคนละครึ่งนะ
แล้วค่อยๆ ดูใจกันไป ...
คือ ต้องละเอียดๆหน่อยอ่ะครับ จะหาน้องดูแลเดือนนึงสองสามหมื่น ต้องคิดเยอะๆหน่อย

สรุป.. 50-50

555555

**11**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
ค่าขนมนี่ มันก็ช่วยการันตีให้รู้ว่าพี่ที่คุยด้วย มีนิสัยแบบไหน
 **25**

ถ้าศึกษาดูใจกับผู้หญิงที่ไม่รีบล่ะ
แล้วนัดเจอ พาเที่ยว พากิน ออกให้หมด 100% ล่ะ?

ผมว่าให้แฟร์ ควรออกค่าใช้จ่ายคนละครึ่งนะ
คือ ต้องละเอียดๆหน่อยอ่ะครับ จะหาน้องดูแลเดือนนึงสองสามหมื่น ต้องคิดเยอะๆหน่อย

555555

**11**
ท่าน slow  ผมว่าสมัยนี้ ผช ดีๆอย่างพวกเรา...หายากกว่าสาวๆสวยๆเยอะ....
งั้นน่าจะปรับสัดส่วนเป็นว่า...
เวลาเจอกัน  ผช จ่าย 10  สาวๆจ่าย 90
สรุปใหม่ว่า.. 10 - 90

**11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

hulktaetae58

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
Procedure ของการหาน้องดูแลในเว็บนี้ เหมือนสำเร็จรูปแบบนี้เลย

>> คุยก่อนพบ >> นัดพบ >> เริ่มดูแล (จากเงิน-มีความสัมพันธ์)

ไม่ควรคุยไปก่อนนานๆ เพราะเสียเวลา

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
ขอลองคุยไปก่อนก็จะได้รู้นิสัยของ ผช ที่คุยนะค่ะ ว่าคุยเรื่องเดียวกันป่าว  มีความสม่ำเสมอ สนใจที่จะคุยหรือป่าว

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
Procedure ของการหาน้องดูแลในเว็บนี้ เหมือนสำเร็จรูปแบบนี้เลย

>> คุยก่อนพบ >> นัดพบ >> เริ่มดูแล (จากเงิน-มีความสัมพันธ์)

ไม่ควรคุยไปก่อนนานๆ เพราะเสียเวลา

เพราะว่าส่วนใหญ่ ก็มีปัญหาทางการเงินเป็นเรื่องแรก ที่เข้ามาคะ
แต่ทีเหลือมันคือ ... ผลพลอยได้คะ

pop2000

• People Like This 831
 **25**

555555

**11**

จริงๆก็ดีนะ 5555 แต่คงหายากยิ่งกว่างมเข็มในจักรวาล.  **25**

ผญ.บอกผู้ชายควรจ่ายนะ. จะได้ดูว่ามีกำลังรึเปล่าาาาาาาา.ไม่ใช่พวกกดแล้วหายยย   **22**
ผช. ไม่ได้จะได้ดูว่าผญ.นิสัยดีจริงๆรึเปล่าาา.  ไม่ใช่พวกได้เงินไปก็หายหัว. ยุ่งตลอดโผล่เวลากำหนดจ่าย.  **13**

โลกแห่งธุรกิจแท้ๆ  **36**

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
วันที่ต้องจ่ายเงิน น้องทักมาแต่เช้าคุยได้ทั้งวันนี่เป็นเรื่องปกตินะ วันอื่นๆกว่าจะตอบนานมาก
 **11**

tauhoo

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
ส่วนตัวอี้คิดว่าปัจจัยหลักของน้องๆทุกคนที่เข้ามาก็คือเงิน
ส่วนพี่ปัจัยหลักก็น้องน่ารักๆสักคน
แง่มุมจึงกลับกัน น้องหาเงิน พี่หาน้อง
น้องที่จะหาเงินก็จะมุ่งเน้นไปที่เงิน
มากกว่าการเสียเวลาพูดคุยทำความรู้จักให้สนิท
ส่วนพี่ก็มุ่งเน้นน้องน่ารักสักคน ก็จะพูดคุยทำความรู้จักเพื่อที่จะสานสัมพันธ์ต่อหรือดูแลต่อ
น้องสักคนแหล้ะ ที่พี่รู้สึกว่าอยากรู้จักมากขึ้น อยากให้แน่ใจว่าดูแลไปแล้วรู้สึกมีความสุข
เข้ากันได้ ดูแลน้องได้นานๆแบบคนสนิท
แต่ก็ขึ้นอยู่กับความเดือดร้อนของน้องๆ หรือความต้องการจริงๆ ว่าเงินเป็นหลัก หรือ การทำความรู้จักเป็นหลัก
ความเดือดร้อนของน้องๆก็แตกต่างกัน มีมากมีน้อย แต่ระยะเวลาของพี่ไม่ก็ไม่ควรที่จะนานเกินไปจนทำให้น้องเสียโอกาสจากพี่ๆคนอื่น ถ้าพี่ไม่รีบดูแลน้องจนเกินไปก็ป้องกันตัวเอง ส่วนน้องอึดใจพูดคุยกับพี่ที่รู้สึกดีด้วยสักหน่อยเพื่อตัวเราเองและวันข้างหน้า ความเดือดร้อนของน้องก็จะไม่ไกลเกินเอื้อม

แต่อี้มุ่งเน้นสานสัมพันธ์มากกว่านะ อิอิ  **02** 55555555

คิดแบบนี้เหมือนกัน ส่วนตัวเคยดูแลน้องหลายๆคน ได้เงิน แล้วนิสัยเปลี่ยน เหมือนจะใส่ใจ แต่ก็ไม่ใส่ใจ ก่อนได้เงินรับปาก ทำได้ทุกอย่าง พอได้เงิน ทำไม่ได้ มีปัญหาโน่นนี่นั่น อึ้งๆเหมือนกัน หลังๆเลยอยากมีเวลาคุยครับ ให้รู้จักนิสัยใจคอ เอาแต่เงิน แต่ไม่ได้ตอบแทนตามที่โฆษณาไว้ โทษใครได้หละครับ