ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจ้างน้องเที่ยว ตปท สัก 3-4 คืน....น้องในนี้กล้าไปจริงป่าวครับ?  (อ่าน 2502 ครั้ง)

hulktaetae58

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
หรือจะไปก็ต่อเมื่อสนิทแล้วนานๆ เท่านั้น ??

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
ก็ต้องรู้จักกัน สนิทสนมกันระดับนึงมั้ยคะ
ใครจะไปต่างจังหวัด ต่างประเทศกับคนที่ไม่รู้หัวนอนปลายเท้าง่ายๆ
เกิดเป็นเอเยนต์ส่งผู้หญิงไปขายบริการจะทำยังไง

คำถาม ถามได้ค่ะ แต่อะไรที่มันใช้ common sense มาก ไม่ต้องถามอาจจะีกว่า
แต่ถ้าไม่รู้จริงๆ ก็ยินดีตอบค่ะ
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
ก็ต้องรู้จักกัน สนิทสนมกันระดับนึงมั้ยคะ
ใครจะไปต่างจังหวัด ต่างประเทศกับคนที่ไม่รู้หัวนอนปลายเท้าง่ายๆ
เกิดเป็นเอเยนต์ส่งผู้หญิงไปจะทำยังไง

คำถาม ถามได้ค่ะ แต่อะไรที่มันใช้ common sense มาก ไม่ต้องถามอาจจะีกว่า
แต่ถ้าไม่รู้จริงๆ ก็ยินดีตอบค่ะ
เจอให้หิ้วยานี่จบเลย

• Newbie
  • *
เกิดเป็นเอเยนต์ส่งผู้หญิงไปจะทำยังไง

ถามเพราะอยากรู้ครับ เพราะเห็นหลายกระทู้ชวนน้องเที่ยว ตปท เลยสงสัยว่ามีน้องไปจริงมั้ย?
แต่โดยส่วนตัว จะทักจ้างน้องเที่ยวก็วันเดียวจบ
จ้างเที่ยว ตปท ไม่มีอยู่ในหัวเลยครับ

kaptan

• People Like This 1734
     วิธีคิดง่ายๆ ครับ ถ้าเราเป้นน้อง มีคนที่ไม่เคยรู้จักมาชวน เราจะไปหรือไม่
คำตอบอาจจะมีทั้งไป และไม่ไป และคนที่ยอมไป เราจะอยากให้ไปมั้ยครับ.....
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

• Newbie
  • *
พอเข้าใจครับ

ไปทริป ตปท ถ้าน้องน่ารักๆ คงคิดหนัก ไม่น่าจะอยากไปกับเรา
ส่วนน้องที่สะดวกไปกับเรา คงเป็นน้องสาวธรรมดา (ไม่น่ารัก) ทีนี้เราเองนั่นแหละที่ไม่อยากพาไป  **34**

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
ทำไมต้องเน้นหน้าตาขนาดนั้นล่ะคะ
ความเข้าใจคลาดเคลื่อนอะไรไปหรือเปล่า

ไม่ว่าจะสวย หรือไม่สวย
การจะไปต่างจังหวัด ต่างประเทศด้วยกันมันต้องมีความคุ้นเคยกันบ้าง ไม่ใช่แค่จ้างก็ไปทันที
อีกอย่าง พี่ที่เค้ามีความสามารถในการจ่าย เค้าไม่มาหาน้องใหม่ๆ ไปหรอกค่ะ เค้าชวนน้องที่สนิท หรือ ถูกใจ มากกว่า เพราะมันคุ้มค่ากว่าที่จะเจอน้องสาวสวย หุ่นดี แต่นิสัยห่วย

อ้อ ถ้าพี่เน้นหน้าตา ลงเงินติดต่อโมค่ะ แพงหน่อยแต่สวยแน่ ไม่ใช่มาหาเอาในเว็บแล้วมาบ่น
นี่ก็ไม่ใช่คนสวยค่ะ แต่เลือก เลือกมากด้วย
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

• Newbie
  • *
ทำไมต้องเน้นหน้าตาขนาดนั้นล่ะคะ
ความเข้าใจคลาดเคลื่อนอะไรไปหรือเปล่า

การจะไปต่างจังหวัด ต่างประเทศด้วยกันมันต้องมีความคุ้นเคยกันบ้าง ไม่ใช่แค่จ้างก็ไปทันที
อีกอย่าง พี่ที่เค้ามีความสามารถในการจ่าย เค้าไม่มาหาน้องใหม่ๆ ไปหรอกค่ะ เค้าชวนน้องที่สนิท หรือ ถูกใจ มากกว่า เพราะมันคุ้มค่ากว่าที่จะเจอน้องสาวสวย หุ่นดี แต่นิสัยห่วย

อ้อ ถ้าพี่เน้นหน้าตา ลงเงินติดต่อโมค่ะ แพงหน่อยแต่สวยแน่ ไม่ใช่มาหาเอาในเว็บแล้วมาบ่น
นี่ก็ไม่ใช่คนสวยค่ะ แต่เลือก เลือกมากด้วย

ขออภัยที่แสดง คห ไม่ตรงใจครับ
ก็เหมือน ผช ทั่วไปครับ อยากได้สาวสวยควงเสมอ และที่ไม่เลือกน้องคนสนิท เพราะ อยากเปลี่ยนกลิ่น

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.

ขออภัยที่แสดง คห ไม่ตรงใจครับ
ก็เหมือน ผช ทั่วไปครับ อยากได้สาวสวยควงเสมอ และที่ไม่เลือกน้องคนสนิท เพราะ อยากเปลี่ยนกลิ่น

ธัมโม.. ธัมแมว ฮิฮิ 5555555 จุกพุงหย่ายๆจุง **11** **11** **11** **11**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
การไปเที่ยว ตปท ต้องใช้ชีวิตอยู่ร่วมกันทั้งวัน ทั้งคืน เป็นเวลาหลาย ๆ วัน
หากเป็นน้องที่ไม่สนิท หรือ ไม่รู้ใจกัน มีโอกาสเซร็งได้ง่าย ๆ เพราะเคมี
ไม่ตรงกัน เอาซะเลย

อย่าเสี่ยงที่จะหาน้องจ้างเที่ยวไปด้วย ถึงน้องจะยอมไป เพราะโอกาสที่จะ
เจอแจ๊ตพอทน้อยมาก

**25**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า