ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆเข้ามาอ่านหน่อยนะคะ :(:  (อ่าน 1667 ครั้ง)

journey

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
รบกวนพี่ๆเข้ามาอ่านหน่อยนะคะ :(:
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 09:57:55 AM »
   อยากจะรบกวนถามสอบว่า พี่ๆคนไหนทำธุรกิจส่วนตัว
แถวแนว bts mrt และต้องการพนักงาน part time บ้างไหมคะ

part time มีรับสมัครกันเยอะอันนี้จริงอยู่ค่ะ
แต่หนูต้องการทำเพียงแค่ 2-3 ชั่วโมงต่อวันหลังเลิกเรียนแค่นั้น
เลยหายาก

ขอโทษนะคะ หนูไม่แน่ใจว่าจะต้องลงห้องไหน
มันก็คือ หางานอะเนอะ แต่มันก็ไม่ใช่งานจ้างเที่ยว **40**

ปล.ถ้าผิดกฎห้องนี้ ยินดีให้ admin ลบได้เลยนะคะ
ปล.2ถ้าไม่สะดวกตอบในคอนเม้น pm มาได้นะคะ
ปล.3ไม่รับงานทานข้าว หรือ จ้างเที่ยวนะคะ

____ขอบคุณค่ะ____ **35**
I have a bad habit of breaking my own heart.
And in the end, all I learned was how to be strong.

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
Re: รบกวนพี่ๆเข้ามาอ่านหน่อยนะคะ :(:
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 04:09:59 PM »
ลองสมัครตามห้างมั้ยคะ มีเยอะอยู่
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

journey

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
Re: รบกวนพี่ๆเข้ามาอ่านหน่อยนะคะ :(:
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 10, 2018, 04:37:27 PM »
ลองสมัครตามห้างมั้ยคะ มีเยอะอยู่

ขอบคุณมากนะคะ แต่ตามมันจะมีระบุไว้ค่ะว่า จะต้องทำสะสมอย่างน้อยกี่ชั่วโมง
I have a bad habit of breaking my own heart.
And in the end, all I learned was how to be strong.