ผู้เขียน หัวข้อ: เบื่อๆ ตาดันวิ้งๆยามดึก ชะอีก มีใครเป็นเหมือนกันมั้ยยยยยย -0-  (อ่าน 1618 ครั้ง)

Mr.

• Sr. Member
  • People Like This 27
 **12**.........เบื่อจัง

ใครว่างใม่มีใรทำ ทักทายเพื่อนกันใด้ครับ
คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
วันนี้ไม่เบื่อ  **34**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

Mr.

ซะงั้นเลย..... **12**
คนมันเหงา ทำไงก็ยังเหงา....คนเหงา 2018.. ( ^o^ )/

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
หลังจาก นอนทั้งวัน __ แม่บ่นก็แล้ว แม่ด่าก็แล้ว
เวรกรรมเลยทันตา ทำอย่างไรก็ไม่หลับ!!

Warinthara

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
  • คุยได้ อัธยาศัยดี
สงสัยเหตุเกิดจากความเหงานะค่ะท่านพี่

เจ้าเหมียว

• People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา
ไม่ได้คุยกับลุงนานเลย มะก่อนตอบกะทู้หนูบ่อยๆ หนูจำยูสเดิมไม่ได้ ลุงคงจำไม่ได้
จงทำดีจงทำดีจงทำดี

Mr.

ไม่ได้คุยกับลุงนานเลย มะก่อนตอบกะทู้หนูบ่อยๆ หนูจำยูสเดิมไม่ได้ ลุงคงจำไม่ได้

จำได้สิครับ  **30** มารอบนี้หนักเลยนะเนี่ย สุ้สุ้เน้อออ  **24**

Mr.

สงสัยเหตุเกิดจากความเหงานะค่ะท่านพี่

"กลับตัวก็ไม่ได้ จะไปก็ไปไม่ถึง...........ป๋าเคยบอกไว้งั้น **21**

แสนรุ้จิงน้องเรา  **25** 

เจ้าเหมียว

• People Like This 33
  • ร้องเรียกเหมี๊ยวๆเดียวก็มา

จำได้สิครับ  **30** มารอบนี้หนักเลยนะเนี่ย สุ้สุ้เน้อออ  **24**

ขอบคุณค่ะ
จงทำดีจงทำดีจงทำดี