ผู้เขียน หัวข้อ: มีพี่ชายคนไหนชอบเที่ยวเลานจ์แนะนำน้องชายคนนี้หน่อยครับ  (อ่าน 1704 ครั้ง)

Esctasy

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
พอดีผมมีโอกาศได้ไปเที่ยวเลานจ์มา2ครั้งนะครับ ครั้งแรงไป the pimp ครั้งที่สองพึ่งผ่่านมาไม่กี่วันไป the lion club ครับ ทั้งสองครั้งคือเป็นคนที่ทำธุรกิจด้วยกันเป็นชาวต่างชาติเค้าพาผมไปเลี้ยงครับ ซึ่งเค้าเปิดเมมเบอร์อยุ ทีนี้ผมเริ่มติดใจอ่ะครับ เลยอยากไปเองบ้าง ไม่ทราบมีพี่คนไหนชำนาญไหมครับ ช่วยแนะนำหน่อยพวกค่าใช้จ่าย ไปไงถึงคุ้มไรทำนองนี้อ่ะครับ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
โฆษณาให้เล้าจ์เหรอคะ ?

**30** **34** **30** **34**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
เปิดเมมเบอร์เอง ไปครั้งนึง มีแสน หมดแสนค่ะ **11**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
มีตังค์เหลือเยอะ ก็ไปหาความสุขตามที่ใจชอบ
ทำอย่างไรให้คุ้ม มันอยู่ที่ตัว จขกท คนอื่นตอบไม่ได้
ก่อนอื่นถามตัวเองก่อนว่า งบเที่ยวต่อครั้งเท่าไหร่?
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Aunny.aun

• People Like This 277
ประมาณ ครั้งละ2หมื่นต่อคน หรือแล้วแต่จะให้ดื่มน้องกี่ดื่ม ปกติก็ประณ10ดื่ม หรือจะให้ที่ละ สองสามร้อยดื่มก็ได้ค่ะต่อคืน  ส่วนมากศุกร์เสาร์จะบังคับให้เด็กมาแทบทุกคนตัวท็อปๆสวยๆอาจโดนจอง ไม่ค่อยเหนมานั่งให้เลือก
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ประสบการณ์เที่ยวเลาจ์ ผมเพียบ หมดไปเป็นแสน ไม่ได้แอ้ม พอร้านเลิก สามีเอามอไซค์มาคอยรับกลับบ้าน

มีน้องบางคนที่พบในนั้น ก็ตามจีบตามเดินซื้อเสื้อผ้า คอนเทคเลนส์ ไปจนถึงมือถือ ยังไม่ได้แอ้ม น้องบอกเราเพิ่งรู้จักกันเอง ไว้สนิทกันมากกว่านี้ก่อน (ไว้ให้พี่หมดมากกว่านี้ก่อน)

มาเล่นเว็บสมัยนั้นที่โดนปิดไปแล้ว จึงถึงทางสว่าง แม้น้องในเว็บอาจจะต้องเสียค่าเสื้อผ้า มือถือ คอนแทคเลนส์ แต่ยังมีโอกาสได้แอนแอ่นแอ๊นนน

ร่างกายก็ไม่เสื่อมโทรม ไม่ต้องอดหลับอดนอนดมควันบุหรี่ ควัน baraku

อยากดื่มเหล้ากับสาวๆ ก็จ้างน้องในนี้ไป ก็ได้ดื่มเหมือนกัน และยังอาจจะได้ไปต่อด้วย ไม่ต้องรอตี 2 แล้วเมาขับรถกลับบ้าน เสี่ยงทั้งด่าน เสี่ยงทั้งตอนเข้าบ้าน

อ่อ ขอฝากข้อคิดว่า น้องที่อยู่ในเลาจ์ เจอเสี่ยมากหน้าหลายตา ทุกคนพร้อมจะสาดดื่มให้ แค่ชนแก้วไปวันๆ ก็ได้ตังเยอะแยะแล้ว ทำไมจะมาสนใจหนุ่มออฟฟิส รักจริงหวังฟันอย่างเรา

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
ประสบการณ์เที่ยวเลาจ์ ผมเพียบ หมดไปเป็นแสน ไม่ได้แอ้ม พอร้านเลิก สามีเอามอไซค์มาคอยรับกลับบ้าน

มีน้องบางคนที่พบในนั้น ก็ตามจีบตามเดินซื้อเสื้อผ้า คอนเทคเลนส์ ไปจนถึงมือถือ ยังไม่ได้แอ้ม น้องบอกเราเพิ่งรู้จักกันเอง ไว้สนิทกันมากกว่านี้ก่อน (ไว้ให้พี่หมดมากกว่านี้ก่อน)

มาเล่นเว็บสมัยนั้นที่โดนปิดไปแล้ว จึงถึงทางสว่าง แม้น้องในเว็บอาจจะต้องเสียค่าเสื้อผ้า มือถือ คอนแทคเลนส์ แต่ยังมีโอกาสได้แอนแอ่นแอ๊นนน

ร่างกายก็ไม่เสื่อมโทรม ไม่ต้องอดหลับอดนอนดมควันบุหรี่ ควัน baraku

อยากดื่มเหล้ากับสาวๆ ก็จ้างน้องในนี้ไป ก็ได้ดื่มเหมือนกัน และยังอาจจะได้ไปต่อด้วย ไม่ต้องรอตี 2 แล้วเมาขับรถกลับบ้าน เสี่ยงทั้งด่าน เสี่ยงทั้งตอนเข้าบ้าน

อ่อ ขอฝากข้อคิดว่า น้องที่อยู่ในเลาจ์ เจอเสี่ยมากหน้าหลายตา ทุกคนพร้อมจะสาดดื่มให้ แค่ชนแก้วไปวันๆ ก็ได้ตังเยอะแยะแล้ว ทำไมจะมาสนใจหนุ่มออฟฟิส รักจริงหวังฟันอย่างเรา

ถ้าให้พี่เข้ แอ้ม แล้วพี่เข้ จะไปสาดดื่มอีกหรา...... 555
เค้าสั่งสอนมากันดี  ทุกนางใช้ตำราเล่มเดียวกันหมด
แต่ถ้าเงินเหลือใช้ เก็บไว้แล้วคัน  ก็ตามแต่ใจเลยครับ

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

ความทรงจำ

• Newbie
  • *
  • People Like This 23
  • โลกสดใส ด้วยรอยยิ้มของเธอ
จ้างเที่ยวคุ้มกว่ามากครับ แต่ถ้าชอบกินเหล้ากะเล่นลูกเต๋าก็แล้วแต่ความชอบส่วนตัวครับ
มีคนชอบพูดว่าน้องในเวปนี้ไม่สวยเท่าเด็กในเลาจ์ ผมอยากบอกว่าคุณคนนั้นยังไม่เจอช้างเผือก
แต่ถ้าอยากจบแบบไม่ต้องลุ้น ผมว่ามีอีกหลายที่รองรับอยู่ แถมได้เห็นของก่อนด้วย
ขอให้โชคดีครับทุกๆท่าน
 **32** **32** **32**
ความสุขอยู่รอบๆตัวเรา...
อยู่ที่เราจะคว้ามันไว้มั้ย...

Esctasy

• Newbie
  • *
  • People Like This 5

ทำไมผมไม่ได้อ่านอันนี้ก่อนน้า ผมไปขอไลน์ปุ้ปวันถัดมาทักไปผัวตอบ วันต่อมาบอกเลิกกับผัวแล้วอ่ะนัดไปเที่ยวกันไอเราก็นึกว่าไปสองคน ที่ไหนได้พาเพื่อนมาอีก 5 คน เห้อ พอๆๆ