ผู้เขียน หัวข้อ: ถามบ้าง ???  (อ่าน 4124 ครั้ง)

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Re: ถามบ้าง ???
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 03:05:22 PM »
รูปร่าง หน้าตา คือ ใบเบิกทาง
สำหรับบางอาชีพ.. ที่ ไม่ต้องใช้ความสามารถมากนัก..
 ^^

แง่ว คหสต.ของฮันนี่ : )  **06**

อาชีพไหนบ้างที่เป็นแบบนี้ ... ชอบๆ

ตัวเองก้อ...
มา มา มา ลอง ค่ะ ถถถถถถถ ^^^  **34** **11** **34** **36**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

hulktaetae58

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2018, 03:42:46 PM »
ดีจังครับ ในนี้ดูเหมือนเรื่องสวยของน้องผู้หญิงเป็นรองไปเลย

ผมและพวกกันคิดเสมอว่า เวลาจ้างควงเที่ยว ยังไงก็ต้องรูปร่างหน้าตาสวยน่ารักไว้ก่อนเท่านั้น

เจอสังคมจะได้ไม่อาย ไม่ค่อย Focus ที่นิสัยน้องเท่าไร (แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าจะชอบน้องที่นิสัยแย่นะครับ)

คือจริงๆ สวยย่อมสำคัญและเป็นปัจจัยแรกที่พี่ๆ เลือกครับ
แต่นิสัยมันไม่รู้ก่อนเจอ ถ้าเจอแล้วดีก็เจอซ้ำ ไม่ไดีก็จบกันแค่ครั้งเดียว
ส่วนไม่สวย คงไม่ค่อยมีใครจ้างมังครับ แล้วคำที่ว่าผู้หญิงทุกคนมีความสวย.....
อันนี้คงเป็นอุดมคติเกินครับสำหรับที่นี่ เอาไว้ปลอบใจคนที่ฟัง หรือเอาไว้หลอกตัวเองเท่านั้น

YES

คำที่ว่าผู้หญิงทุกคนมีความสวย.....อันนี้คงเป็นอุดมคติเกินครับสำหรับที่นี่ เอาไว้ปลอบใจคนที่ฟัง หรือเอาไว้หลอกตัวเองเท่านั้น

obotjama

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2018, 10:48:18 AM »
ความสวยของผู้หญิงสำหรับผู้ชายแต่ละคนคงไม่เหมือนกันนะครับ บางคนชอบคมเข้มบางคนชอบสาวหมวยของแบบนี้นานาจิตตัง ก็ ก็คงคล้ายกับผู้หญิงที่มองผู้ชายหล่อแต่ละแบบก็ไม่เหมือนกันสาวสาวบางคนก็ชอบหนุ่มมาดเซอร์ผมยาว บางคนชอบขาวตี๋สไตล์โอ้ปป้า บางคนชอบสไตล์ลูกครึ่ง

Warinthara

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
  • คุยได้ อัธยาศัยดี
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 02:54:27 PM »
หน้าตาพอดูได้ แต่ถ้าบุคลิคดี ความสวยอยู่ที่สมอง การมองในทัศนะเชิงบวก ว่าทุกอย่างมันก้อจะโอเคเอง

• Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 03:15:02 PM »
ดีจังครับ ในนี้ดูเหมือนเรื่องสวยของน้องผู้หญิงเป็นรองไปเลย

ผมและพวกกันคิดเสมอว่า เวลาจ้างควงเที่ยว ยังไงก็ต้องรูปร่างหน้าตาสวยน่ารักไว้ก่อนเท่านั้น

เจอสังคมจะได้ไม่อาย ไม่ค่อย Focus ที่นิสัยน้องเท่าไร (แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าจะชอบน้องที่นิสัยแย่นะครับ)

คือจริงๆ สวยย่อมสำคัญและเป็นปัจจัยแรกที่พี่ๆ เลือกครับ
แต่นิสัยมันไม่รู้ก่อนเจอ ถ้าเจอแล้วดีก็เจอซ้ำ ไม่ไดีก็จบกันแค่ครั้งเดียว
ส่วนไม่สวย คงไม่ค่อยมีใครจ้างมังครับ แล้วคำที่ว่าผู้หญิงทุกคนมีความสวย.....
อันนี้คงเป็นอุดมคติเกินครับสำหรับที่นี่ เอาไว้ปลอบใจคนที่ฟัง หรือเอาไว้หลอกตัวเองเท่านั้น

YES

คำที่ว่า ผู้หญิงทุกคนมีความสวย.....อันนี้คงเป็นอุดมคติเกินครับสำหรับที่นี่ เอาไว้ปลอบใจคนที่ฟัง หรือ เอาไว้หลอกตัวเองเท่านั้น

อู้ยยยยยยยยยย  ตะเตือนพุง  **11** **08** **11** **08**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 11:25:45 PM »
อยู่ที่ บุคลิก ของน้องมากกว่าค่ะ

เคยเห็นมั้ยคนหน้าตาดีแต่ดูยังไงก็ไม่สวย
บางคนขาวแต่ก็ดูไม่สวย
บางคนผอมแต่ก็ยังดูไม่สวยอยู่ดี

รูปร่างหน้าตาดีก็ไม่ได้แปลว่าสวยอีก

แต่ในทางกลับกันผู้หญิงหน้าตาธรรมดาแต่มองแล้วทำไมรู้สึกสวยจัง
เป็นที่ทรงผม? เสื้อผ้า? ผิวพรรณ? จริตรึปล่าว? รึการพูดการจาท่างทางใช่มัย? 

อาจจะเป็นที่จุดด้อยจุดเด่นเหล่านี้มั้ง ที่ชีวัดว่าใครสวยรึไม่สวย

โชดดีที่เกิดมาสวยเลยไม่ต้องพยายามมาก 5555555555  **30**
อยากรู้จริงๆว่าคนไม่สวยเขารู้สึกยังไง อิอิ
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 11:38:02 PM »
รู้สึกอายพุง  **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 10:18:55 AM »
ผู้หญิงทุกคนมีความสวยครับ.....ยกตัวอย่างเหตุการณ์เช่น....

ท่าน เข้, pop2000, slow, กำลังนั่งอึในห้องน้ำ .....
อยู่ๆเสียงแม่เสือก็แว่วเข้ามา...

แม่เสือ:   "ฉันแต่งตังเป็นไงบ้าง"...
ท่าน เข้, pop2000, slow :   "ดีจ้าาาา...สวยจ้า....."
แม่เสือ:   " แต่งหน้าแบบนี้เป็นไงบ้าง"
ท่าน เข้, pop2000, slow :   "ดีจ้าาาา...สวยจ้า....."
แม่เสือ:   " ทำผมแบบนี้เป็นไงบ้าง"

แม่เสือ(ชักเดือด): "เธออยู่ในห้องน้ำยังไม่เห็นเลยนะ....งั้นฉันใส่เสื้อสีอะไร?"
ท่าน เข้, pop2000, slow : (คิดในใจ) กรูจะไปรู้ได้ไงวะสีอะไร ไม่เห็นนี่หว่า.....แล้วไอ้"คำถามแบบนี้"มันมีคำตอบแบบอื่นหรือฟระ

ผู้หญิงทุกคนสวยคราบบบบบบบ.....  **24**

หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

pop2000

• People Like This 831
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 01:18:35 PM »
ผู้หญิงทุกคนมีความสวยครับ.....ยกตัวอย่างเหตุการณ์เช่น....

ท่าน เข้, pop2000, slow, กำลังนั่งอึในห้องน้ำ .....
อยู่ๆเสียงแม่เสือก็แว่วเข้ามา...

แม่เสือ:   "ฉันแต่งตังเป็นไงบ้าง"...
แม่เสือ:   " แต่งหน้าแบบนี้เป็นไงบ้าง"
แม่เสือ:   " ทำผมแบบนี้เป็นไงบ้าง"

แม่เสือ(ชักเดือด): "เธออยู่ในห้องน้ำยังไม่เห็นเลยนะ....งั้นฉันใส่เสื้อสีอะไร?"
ท่าน เข้, pop2000, slow : (คิดในใจ) กรูจะไปรู้ได้ไงวะสีอะไร ไม่เห็นนี่หว่า.....แล้วไอ้"คำถามแบบนี้"มันมีคำตอบแบบอื่นหรือฟระ

ผู้หญิงทุกคนสวยคราบบบบบบบ.....  **24**

แว๊กกกก....ส์.   **19**

นี่ทานเล่นจับ. Three Musketeers. มาเข้าส้วมอึพร้อมกัน. เอ่อ...ขอเปลี่ยนเป็นในครัวไม่ได้หรอ. นกน้อยช๊อคฝ่อกันพอดี **12**

รูปร่างดีที่ร้อยไปด้วยมารยาทดี คือ. ความสวย
หน้าตาดีที่ร้อยไปด้วยมารยาทแย่ๆ คือ ตัวซวย

« ตอบกลับ #29 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2018, 01:52:19 PM »
รู้สึกอายพุง  **30**

อายเหมียนกัลคร่าาาา พุงเด้งดึ๋งสนั่น tad lol

**30** **30** **30** **30**