ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: มีนัยอะไรหรือเปล่า? จ้างน้องไปนั่งดื่มเป็นเพื่อนร้านชิล(ร้านเหล้า) ช่วงแรกดี แต่  (อ่าน 477 ครั้ง)

Dark knight

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 0
  • -Receive: 0
  • People Like This 19
มีนัยอะไรหรือเปล่า? ผมจ้างน้องไปนั่งดื่มเป็นเพื่อนร้านชิล(ร้านเหล้า...ไปกันสองต่อสอง)

ช่วงแรกก็ดี คุยสนุกเฮอา แต่นั่งฝั่งตรงข้ามกัน

แต่พอสักชั่วโมงที่สอง น้องขอย้ายมานั่งฝั่งเดียวกับผมจนจบงานเกือบเที่ยงคืน คุยสนุกสนานเฮฮาเหมือนตอนแรก แต่เพิ่มเติมคือใกล้ชิด

แบบนี้มีนัยอะไรหรือปล่าว  หรือว่าผมมโนไปเอง  **21** **21** **21**
ตำราวิชามารให้ทำประมาณนี้ครับ...
1.  จับนมน้องบีบ....
สังเกตุปฎิกริยาน้อง....
1.1)  ถ้าน้องตบหน้าแบบจริงจัง....หมาความว่าฝั่งที่น้องนั่งแอร์หนาว น้องเลยย้ายมานั่งฝั่งท่าน ท่านมโนไปเอง
1.2)  ถ้าน้องผลักท่านพอเป็นพิธี ต่อว่าบ้าง แต่ขยับมาชิดท่านขึ้น...อันนี้มีนัย..

นัดน้องอีกรอบ...และ...อย่าให้ความสงสัยค้างคาใจครับ... **11**

ทำไมผมชอบ...5555

Aunny.aun

• Hero Member
  • Thank You
  • -Given: 109
  • -Receive: 219
  • People Like This 239
Re: มีนัยอะไรหรือเปล่า? จ้างน้องไปนั่ง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 10:49:20 PM »
     สวัสดีครับ ช่วงนี้ไทยแลนด์แกรนด์เซลนะครับ......

แล้วจะมีใครเข้าใจพี่กัปตัน เหมือนผมม่ะครับ

5555
อันคนนึงงะที่เข้าใจ555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Nanniie

• Thank You
  • -Given: 317
  • -Receive: 275
  • People Like This 376
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
Re: มีนัยอะไรหรือเปล่า? จ้างน้องไปนั่ง
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 11:02:33 PM »
     สวัสดีครับ ช่วงนี้ไทยแลนด์แกรนด์เซลนะครับ......

แล้วจะมีใครเข้าใจพี่กัปตัน เหมือนผมม่ะครับ

5555
อันคนนึงงะที่เข้าใจ555

เข้าใจด้วยค่ะ **11**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

crocodile

• Thank You
  • -Given: 308
  • -Receive: 446
  • People Like This 796
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2018, 09:56:23 AM »

5555

ผมเข้าใจครับ คำถามแนวเดียวกัน ถามติดๆ กัน หลายคำถาม ว่างมาก