ผู้เขียน หัวข้อ: มีนัยอะไรหรือเปล่า? จ้างน้องไปนั่งดื่มเป็นเพื่อนร้านชิล(ร้านเหล้า) ช่วงแรกดี แต่  (อ่าน 4010 ครั้ง)

hulktaetae58

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
เพราน้องเป๊ะและเด่นมาก เลยไม่อยากเป็นจุดเด่นในร้านเหล้าเท่าไร
ผมจึงออกปากแต่แรกว่าขอนั่งตรงข้าม  **32** **32**

ช่วงแรก ตั้งใจดื่ม
ช่วงหลังมานั่งชิด สมาธิการดื่ม ลดไปเยอะ
พี่มาจ้างหนูตี้งแต่มะไหร่ค่ะ เป๊ะ เละเด่นมาก 555

5555
คนละคน
น้องที่ไปด้วยเด่นจริง แต่ภูมิใจที่มีน้องนั่งข้างๆ ให้โต๊ะอื่นซุบซิบแกมอิจฉา

Warinthara

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 26
  • คุยได้ อัธยาศัยดี
นัดเจออีกครั้ง ถามตรงๆเลยค่ะ อ้อมโลกไปเสียเวลา 555+  **39** **39** **39**

tawans

• Hero Member
  • People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
มีนัยอะไรหรือเปล่า? ผมจ้างน้องไปนั่งดื่มเป็นเพื่อนร้านชิล(ร้านเหล้า...ไปกันสองต่อสอง)

ช่วงแรกก็ดี คุยสนุกเฮอา แต่นั่งฝั่งตรงข้ามกัน

แต่พอสักชั่วโมงที่สอง น้องขอย้ายมานั่งฝั่งเดียวกับผมจนจบงานเกือบเที่ยงคืน คุยสนุกสนานเฮฮาเหมือนตอนแรก แต่เพิ่มเติมคือใกล้ชิด

แบบนี้มีนัยอะไรหรือปล่าว  หรือว่าผมมโนไปเอง  **21** **21** **21**
ตำราวิชามารให้ทำประมาณนี้ครับ...
1.  จับนมน้องบีบ....
สังเกตุปฎิกริยาน้อง....
1.1)  ถ้าน้องตบหน้าแบบจริงจัง....หมาความว่าฝั่งที่น้องนั่งแอร์หนาว น้องเลยย้ายมานั่งฝั่งท่าน ท่านมโนไปเอง
1.2)  ถ้าน้องผลักท่านพอเป็นพิธี ต่อว่าบ้าง แต่ขยับมาชิดท่านขึ้น...อันนี้มีนัย..

นัดน้องอีกรอบ...และ...อย่าให้ความสงสัยค้างคาใจครับ... **11**

ตอบได้ดีมาก.  41
คำตอบมันต้องดีมากอยู่แล้ว...เพราะเป็นวิธีที่ท่านpop2000ทำอยู่บ่อยๆๆๆๆๆๆ.... **30**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
ว่าแต่พี่มีนัยหรือเปล้า อยู่ๆดีช่วนน้องไปนั่งดื่มเหล้า กลางค่ำกลางคืนกัน 2 ต่อ 2

ทำไมไม่ชวนไปนั่งกินเหล้า ดูหนัง แทนคะ **34**

slow

• People Like This 2111
Re: มีนัยอะไรหรือเปล่า? จ้างน้องไปนั่ง
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 06:59:11 PM »
     สวัสดีครับ ช่วงนี้ไทยแลนด์แกรนด์เซลนะครับ......

แล้วจะมีใครเข้าใจพี่กัปตัน เหมือนผมม่ะครับ

5555

Dark knight

• Full Member
  • People Like This 21
มีนัยอะไรหรือเปล่า? ผมจ้างน้องไปนั่งดื่มเป็นเพื่อนร้านชิล(ร้านเหล้า...ไปกันสองต่อสอง)

ช่วงแรกก็ดี คุยสนุกเฮอา แต่นั่งฝั่งตรงข้ามกัน

แต่พอสักชั่วโมงที่สอง น้องขอย้ายมานั่งฝั่งเดียวกับผมจนจบงานเกือบเที่ยงคืน คุยสนุกสนานเฮฮาเหมือนตอนแรก แต่เพิ่มเติมคือใกล้ชิด

แบบนี้มีนัยอะไรหรือปล่าว  หรือว่าผมมโนไปเอง  **21** **21** **21**
ตำราวิชามารให้ทำประมาณนี้ครับ...
1.  จับนมน้องบีบ....
สังเกตุปฎิกริยาน้อง....
1.1)  ถ้าน้องตบหน้าแบบจริงจัง....หมาความว่าฝั่งที่น้องนั่งแอร์หนาว น้องเลยย้ายมานั่งฝั่งท่าน ท่านมโนไปเอง
1.2)  ถ้าน้องผลักท่านพอเป็นพิธี ต่อว่าบ้าง แต่ขยับมาชิดท่านขึ้น...อันนี้มีนัย..

นัดน้องอีกรอบ...และ...อย่าให้ความสงสัยค้างคาใจครับ... **11**

ทำไมผมชอบ...5555

Aunny.aun

• People Like This 277
Re: มีนัยอะไรหรือเปล่า? จ้างน้องไปนั่ง
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 10:49:20 PM »
     สวัสดีครับ ช่วงนี้ไทยแลนด์แกรนด์เซลนะครับ......

แล้วจะมีใครเข้าใจพี่กัปตัน เหมือนผมม่ะครับ

5555
อันคนนึงงะที่เข้าใจ555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 11:02:33 PM »

5555
อันคนนึงงะที่เข้าใจ555

เข้าใจด้วยค่ะ **11**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2018, 09:56:23 AM »

5555

ผมเข้าใจครับ คำถามแนวเดียวกัน ถามติดๆ กัน หลายคำถาม ว่างมาก