ผู้เขียน หัวข้อ: เด็กหยาบๆกับพี่คนนึง hahaha  (อ่าน 1306 ครั้ง)

อันยองอาเซโย~

• Sr. Member
  • People Like This 7
เด็กหยาบๆกับพี่คนนึง hahaha
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 05:08:17 AM »
วันนี้ลองมาสร้างกระทู้บ้าง อยู่มาได้สักพักนึงงไม่ได้เข้ามาแชร์ประสบการณ์ห้องนี้เลย เพราะไม่ได้แบบฟินๆ **25**
อันนี้ก็ไม่ได้ฟินแต่พี่เขาก็โอเคระดับนึงสำหรับสาวๆที่จะโดนจ้างเที่ยว อิอิ
ขอบอกก่อนว่า เราเป็นคนมึนๆพูดเบลอๆไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่ (ตอนนี้ก็แฮงค์ๆฮ่าาๆ)
เจอพี่คนนี้มาประมาณ 3 รอบได้ละ (ร้านนั่งชิล) นางก็เป็นคนแบบเอ่อน่ารักกวนๆ แต่ตูกวนกว่านางเยอะะะะhahaha
วันนี้ไปนั่งชิลอีกตามเคย เป็นทุกรอบนางไม่เคยแตะตัวเลยไม่แบบลวนลามเลย หรือเก๊าไม่น่าทำอะไรก็ไม่รู้ แหะๆๆๆ **25** **30**
วันนี้ก็มึนๆเมาๆตามประสา เด็กผู้หญิงที่กินเหล้าได้ทุกประเภท 555555
นางก็โอบพอเป็นพิธี ไม่ลวนลาม ไม่กามเหมือนผู้คนอื่น ที่พอเห็นผู้หญิงเมาก็จ้องจะพาไป รร โรงเรียนหรอ ผ่ามมม (รู้ๆอยู่)
ถือว่าเป็นประสบการณ์ดีดี แชร์ไว้อิอิ ชื่อเล่น ภาษาอังกฤษs ภาษาไทยศ พี่เขาไปจ้างใครเที่ยวก็ไปเถอะนะ
รับประกันไม่โดนโกงปลอดภัย สุภาพบุรุษ แต่กวนๆแต่ไม่เท่าเก๊าหร๊อกกกก ปากหมา ถ่อยมากพี่เขาว่ามางั้น5555

*ลองมาเล่าให้ละน๊าาา มาอ่านด้วยนะจ๊ะ ว่างๆก็มาจ้างหนูอีก สัญญาจะเมามากมาย ฮ่าๆๆๆๆ **08**
จากเด็กปากแซ่บ ถ่อย เถื่อนอย่างที่พี่ว่า บ๊ายบาย **ปล.ข้าวต้มร้านนั้นอร่อยมากกกค่ะ 5555555

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
Re: เด็กหยาบๆกับพี่คนนึง hahaha
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 08:23:39 AM »
แชร์ผิดห้องนะคะ ต้องไปห้องการบ้านนู่น
สงสัยจะเมาจริง อ่านแล้วเมาหัว **12**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

อันยองอาเซโย~

• Sr. Member
  • People Like This 7
Re: เด็กหยาบๆกับพี่คนนึง hahaha
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 01:20:47 PM »
555555555555สงสัยเมาจริงๆค่ะ  **25**