ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขอบคุณ  (อ่าน 1176 ครั้ง)

Sososoy

• Hero Member
  • People Like This 261
ขอขอบคุณ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 02:19:48 PM »

Sososoy

Re: ขอขอบคุณ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 02:46:31 PM »

สนับสนุนโดย.
ยาแก้ไอ ตราใบกระท่อม ใส่แปปซี่แค่ครึ่งขวด อย่าใส่หมดขวดเพราะมันจะหวานค่ะ

ขอบคุณยาแก้เหา ตรายายเมากระเด้าเสาอยู่หน้าผับ
ถึงจะง่วงและอยากหลับ แต่ยายก็ไม่กลับไปนอนบ้าน~
นึกถึงของฝาก นึกถึงขนมกระหรี่ปั๊ปตราปุ๊ป แดกปุ๊ป เป็นกระหรี่ปั๊ป

ขอบคุณชุดชั้นในตราลิงปิ้งเขียด ของแท้ขาต้องเหยียดและเขียดต้องนอนหงายด้วยค่ะ

ขอบคุณสายการบินมรสุมแอร์ไลน์ ถึงเครื่องจะส่าย แต่คุณจะไม่ตายเพียงลำพัง

ขอบคุณพัดลมยี่ห้อเฮอริริเคน ลมแรงทุกครั้งที่เปิด หน้าผากเปิดคิ้วเตลิดหนังหัวกระจาย บิ๊กอายหายเกลี้ยง กระเจิงตั้งแต่เบอร์1

ขอบคุณแป้งเย็นตรางูจงอาง เพียงทาไข่บางๆ ก็เย็นสะท้านไปทั้งพวง ขาวตั้งแต่ครั้งแรกที่ทา ขาวจนน่าเอาไปทอดแด

และสุดท้ายค่ะ ขอขอบคุณ น้ำปลาตรากบหลบเสาไฟฟ้า ของแท้ต้องไม่เห็นกบ เพราะกบมันหลบอยู่หลังเสา

Sososoy

Re: ขอขอบคุณ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2018, 02:49:23 PM »
คำเตือน

รายการนี้เต็มไปด้วย คำหบายคาย เด็กๆไม่ควรรับชม

ปล.ลืมเตือนตั้งแต่ทีแรก