ผู้เขียน หัวข้อ: ดูแลแบบเปิดเผย+ฟิลแฟน+คบคนเดียวเพราะพี่และน้องต่างโสดทั้งคู่ ..... ผญ โอเคมั้ย?  (อ่าน 2415 ครั้ง)

hulktaetae58

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
ถ้าพี่ผู้ชายเสนอเงื่อนไขว่า >>>>>

ดูแลระยะยาวรายเดือนนะครับ ซึ่งเป็นการดูแลแบบเปิดเผย+ฟิลแฟน+คบคนเดียวเพราะพี่และน้องต่างโสดทั้งคู่ .....

น้อง ผญ ในนี้จะโอเคมั้ยครับ?

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ดูแลแบบเปิดเผย+ฟิลแฟน+คบคนเดียวเพรา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2018, 09:23:45 AM »
   สวัสดีครับ ไทยแลนด์แกรนด์เซลอีกรอบแล้วครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
ถ้าพี่ผู้ชายเสนอเงื่อนไขว่า >>>>>

ดูแลระยะยาวรายเดือนนะครับ ซึ่งเป็นการดูแลแบบเปิดเผย+ฟิลแฟน+คบคนเดียวเพราะพี่และน้องต่างโสดทั้งคู่ .....

น้อง ผญ ในนี้จะโอเคมั้ยครับ?

แล้ว จขกท.คิดว่าไงคะ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
จากประสพการณ์ตรง......น้องๆไม่ชอบ1,000,000%
คำตอบนี้ผมชัวร์มากๆๆๆๆๆๆๆ

ไล่ไปทีละประเด็นได้เลย.....
ผมไม่ดูแลระยะยาวรายเดือน.....น้องๆชอบผม
ผมไม่เปิดเผย (แม่เสือที่บ้านดุมากกกกกกก).....น้องๆชอบผม
ผมไม่ฟิลแฟน ถนัดลามกไม่โรแมนติค......น้องๆชอบผม
ผมไม่คบคนเดียว....หน่วยวัดจำนวนของผมไม่นับเป็นคน ผมนับเป็นแข่งๆ....น้องๆชอบผม
โสด.....555...ผมไม่โสด.....น้องๆชอบผม

สรุปคือถ้าเป็นแบบที่ท่านถามผมตอบว่า...น้องๆไม่ชอบคราบบบบบ **11**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

hulktaetae58

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
 **04** **04**

นึกว่าน้อง ผญ ในนี้ชอบคบแบบสบายใจ+เปิดเผยได้ ไม่ต้องหลบๆ ซ่อนๆ

จ๋องกระปิ๋ม

• People Like This 1128
ถ้าจ๋องโอเคกับพี่ เงื่อนไขไหน จ๋องก็โอเคค่ะ
 **02**
ไม่มีที่ยืนสำหรับคนหื่นอีกต่อไป..

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
Thailand Grand Sales

วันนี้มีงานสินค้าลดราคาที่ไหนบ้างครับ

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ปีที่แล้วโดนแบนไปแล้วมั้ง เลยเปลี่ยนชื่อมาใหม่ (ไม่)ยินดีต้อนรับกลับมานะ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
อ้าว เมนต์แซว พี่ กัปตัน หายยย... หัวหน้าห้องลบรึ ?   555555 เหยดดดด **30** **30** **30** **30**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
ปีที่แล้วโดนแบนไปแล้วมั้ง เลยเปลี่ยนชื่อมาใหม่ (ไม่)ยินดีต้อนรับกลับมานะ

ผู้ใด๋ หนอ...  อยากรู้ว่าตรงกับที่น้องคิดมั้ย  **11** **30** **30** **30** **30** **11** **30** **11** **30**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~