ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามพี่ๆ น้องๆ ในนี้ ส่วนใหญ่ ที่ดูแลน้องๆ ใช้ระยะเวลานานแค่ไหนครับ  (อ่าน 2111 ครั้ง)

รักเธอที่สุด

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 6
อยากถามพี่ๆ น้องๆ ในนี้ ส่วนใหญ่ที่ดูแลน้องๆ ใช้ระยะเวลานานแค่ไหนครับ สั้นสุดกี่เดือน นานสุดกี่ปีครับ

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
ดือนเดียว ไปจนถึงแต่งงาน แล้วแต่สถานะและการตกลงกันระหว่างคนสองคนค่ะ
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
ดือนเดียว ไปจนถึงแต่งงาน แล้วแต่สถานะและการตกลงกันระหว่างคนสองคนค่ะ

คำตอบนี้ครอบคลุม ไม่ต้องช่วยตอบแล้ว 55

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
จาก ปสก สั้นสุด คืนเดียว  ยาวสุด ห้าปี

**30**
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

• **
จาก ปสก สั้นสุด คืนเดียว  ยาวสุด ห้าปี

**30**

5 ปีนานนะครับ

• **

ว่าแต่ถึงขั้นแต่งงาน มีด้วยเหรอครับ

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
ขึ้นอยู่คบกันแล้วเคมีตรงกันแค่ไหนคะ
และสถานะภาพสมรสของพี่ดูแล
ที่สำคัญ น้องและพี่ดูแล เข้าใจกันและเชื่อใจกัน
เคารพความเป็นส่วนตัวของกันและกันมากน้อยแค่ไหน
อีกข้อคือ สไลพ์สไตล์ความเป็นตัวของตัวเองระหว่างทั้ง 2 ยอมรับกันได้มากน้อยแค่ไหน

Aunny.aun

• People Like This 277

ว่าแต่ถึงขั้นแต่งงาน มีด้วยเหรอครับ
ในเวปนี้ มีเรื่องปะหลาดมากมายเกิดขึ้น เรื่องที่เราคาดไม่ถึง คนที่เราคาดไม่ถึง นี่รอพี่ในเวปมาขอ  อยู่ค่ะ **30** **30** **30**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Nanniie

• People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!

คนโสด 2 คนมาเจอกัน หากเคมีตรงกัน ไลฟ์สไตล์ตรงกัน
มีความรักความเข้าใจให้แก่กัน ก็ไม่แปลกที่จะตกลงปลงใจกันค่ะ
เว็บนี้แค่สื่อกลางที่ทำให้รู้จักกัน ไม่ได้มีแค่เรื่องเอาตัวแลกเงินอย่างเดียวค่ะ
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

smile.coffee

• Full Member
  • People Like This 49
  • แค่เธอดูแลด้วยรักและปลาทู
4ปีค่ะ เรียกได้ว่าโตมากับคำพูดและการสั่งสอนจากเค้าเลยแหละ  **25**
ไม่สวยพอให้คุณหลงใหล มีแต่ความสดใสให้คุณหลงรัก