ผู้เขียน หัวข้อ: ความรู้สึกของผู้หญิงคนนึงกับSexและสิ่งต่างๆ  (อ่าน 2282 ครั้ง)

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Re: ความรู้สึกของผู้หญิงคนนึงกับSexและสิ่งต่างๆ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 03:20:23 PM »
คหสต.ของฮันนี่นะคะ..

•  ภรรยา คือ คนที่เราเลือกว่าจะ รัก the one and forever.
•  แต่ sex กับคนอื่น.. ก็ แค่ ส่วนที่มาเติมเต็มส่วนที่ขาด งิ..

**38**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
Re: ความรู้สึกของผู้หญิงคนนึงกับSexและสิ่งต่างๆ
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 24, 2018, 06:21:56 PM »
ผมชอบที่ จขกท. เขียนมามากนะครับ. ถ้าสาวๆในเวปคิดได้แบบนี้ก็ดีนะครับ.   **06**

จริงครับ ที่ว่ามีพี่คิดจะช่วย. แต่ก็ต้องพองาม และมานะอุตสาหะพยายามที่จำทำให้ชีวิตดีขึ้นโดยการทำงานอะไรต่างๆ. ผมเคยไปดูรุ่นน้องทำงานจัดอีเว้นต์ต่างๆ. มีทั้งชายหญิง มีทั้งคนสวยไม่สวย. แหกขี้ตาตื่นตี4 ไปทำงานกัน น้องส่วนใหญ่ที่จัดว่าไม่สวยนั่งกำหนดจัดเตรียมสถานที่. อะไรลงตรงไหน มุมยังไง ทั้งๆที่ยังเป็น. มาทำวันหยุด ขยันมาก. น่าชมเชย.

แต่หลายคนมากในเวป บ่นลำบากมาเจอก็เอาแต่บ่นจนต้องยกมือปราม บอกวันนี้เหนื่อยกินข้าวกันชิลๆได้ไหม. ก็ทำหน้าไม่พอใจ. พี่ขอกินข้าวสบายๆสักวันยังให้ไม่ได้เลย แล้วใครจะอยากไปช่วย.

หลายคนโทรไปหา. กว่าจะตื่น 11โมง อาบน้ำกินข้าว บ่าย2. จะหมดวันแล้ว ไม่แปลกที่ชีวิตจะแบบนั้น. บางคนนอนดึกเล่นมือถือจนตี2-3เพื่ออะไรกัน?     แล้วตื่นสาย. จะเอาเวลาที่ไหนไปแก้ปัญหาชีวิต. เรื่องของใครก็เรื่องของมัน. 

ผมว่าถ้าพี่ๆเค้าสบายใจในภายหน้า. เค้าคงจะช่วยเอง ในโลกนี้ไม่มีใครหรอกครับที่ไม่เดือดร้อน แม้แต่พี่ๆ หรือเศรษฐีก็ตาม. เดือนร้อนทุกวันแหละครับแต่ริหารแก้ๆกันไป.  บางทีผิดนิดเดียวล่มจมหมดตัว. ไปดูอย่างทีวีดิจิตอล. ประมูลมาเป็นพันๆล้าน. ล้มทีเดียวสิ้นเนื้อประดาตัว ก็ไปเริ่มใหม่. ที่0   ผมว่าน้องๆอย่าโลกสวยจนตัวกลมกันเลยครับ.

เขียนมานี่ไม่เกี่ยวกับ รัก. นะครับ แต่ขยายส่วนคนที่น่าคบหา
เคยนัดน้องคนนึง นัดเวลากันอย่างดี ผมรีบเคลียรงานจนเสร็จหมด ถึงเวลาติดต่อไม่ได้ อีกวันต่อมาน้องบอกว่าเมื่อคืนก่อนดู series จนเนตกะตังในมือถือหมดเลยติดต่อผมไม่ได้ขอนัดใหม่
 **05**  **05**  **05**