ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเสียใจมั้ย  (อ่าน 9142 ครั้ง)

TiBBieee

• Sr. Member
  • People Like This 121
น้องเสียใจมั้ย
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 01:09:01 AM »
ถ้าพี่ที่คบรึดูแลของเรา ไปนัดหญิงอื่น ทั้งนัดเที่ยวหรืองานแรง อยากรู้จังว่าลึกๆแล้วเสียใจกันมั้ย ? 

ซึ่งบางคนพี่ก็บอกว่าไปทำอะไรกับใครมา
แต่บางคนไม่ได้บอกแล้วเรารู้เองอะไรทำนองนี้

ทั้งสองกรณีนี้สาวๆเสียใจมั้ยค่ะ

สำหรับทิพต่อให้ระดับความสัมพันธ์ระยะห่างจะแค่ใหนมันเสียใจหมดนะ " เพราะเงินที่พี่ให้นอกจากซื้อความสุขแล้วมันซื้อความเจ็บปวดไปจากเราไม่ได้ซะหน่อย "

ตอบหน่อยอยากรู้ 55
ออกจากบ้านต้องได้เงิน !!!!!

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• Hero Member
  • People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
Re: น้องเสียใจมั้ย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 06:29:16 AM »
เปนคำถามที่ดี..เราอยากตอบ555

ถ้าในสถาณการณ์แบบนี้
คนนอก คงบอกว่า ตราบใด
ที่พี่ยังดูแล และให้เงิน ก็อย่าได้คิดอะไร
เอาเงินไว้ เวปก็เปนแบบนี้ล่ะ จะให้ใจทำไม
คิดไรมาก ทำหน้าที่ของเราให้ดีก็พอ
บลาๆๆๆๆ

แต่จะบอกว่า...
ถ้าน้องที่เฉยๆกับเรื่องนี้ แปลว่า
น้องไม่ได้แคร์พี่เรย คบแค่เงิน
แค่งานให้จบๆไปเท่านั้นล่ะ 
แค่ xไปละเอาตังมา แอ๊บๆเฟคๆ จบ
ไม่แปกนะ เพราะพี่บางคนก็
"ไม่น่าพิสวาส"เท่าไหร่

แต่ส่วนตัวของเรา...
ก่อนดูแล เราจะตกลงกับพี่ก่อน
จะดูว่าพี่แนวไหน ส่วนตัวชอบพี่
ที่"ดูแลเปนคนๆไป" ได้เดกแร้ว
ก็ไม่ต้องมายุ่งกับเวปอีก

ซึ่งพี่ที่คบก็เปนแบบนี้
เพราะเราจะบอกพี่ว่า ถ้าพี่นัดใคร
รึจ้างใครในเวป เราจะเลิกทันที..
เพราะเราเสียความรู้สึก ใครดูแลเรา
เราให้ใจ เราคบคนเดียว เราหวง!!!!
และเราจะไม่ยอม ทับซ้อนใคร
-นอกจาก เมียพี่- เราเปนคนแบบนี้

แต่ถ้าเจอพี่ที่แบบว่า
ออกตัวมาก่อนว่า พี่คบหลายคนนะ
พี่ชอบความหลากหลาย สายเพลย์บอย
ชอบแนวฮาเรม เปลี่ยนกลิ่น อะไรแบบนี้
เราจะไม่เอาแต่แรก55 แต่ถ้าเราไม่มีใครเอา
แบบจำเปนต้องให้เค้าดูแลจริงๆ
เราก็คงคบแบบส่งๆๆ ไม่ให้ใจอ่ะ
แต่ไม่อยากเอาเรย กลัวโรคด้วย
บ่องตรง

ถ้าเจอพี่ดีๆ...
ไม่แปลกที่เราจะให้ใจ เปนธรรมดา
รักไม๊คงไม่ เพราะถ้าไม่ให้เงิน
คงไม่คบ(พอดีเปนคนตรง)
แต่ชอบมากกก อันนี้แน่นอน
ประเดนคือ .. มาดูแลแร้ว
เราก็ให้ใจดิ หวงด้วย เกิดไปเจอ
ใครที่ถุกใจกว่า แร้วเทเรา
เราก็นกอ่าดิ...เหอๆๆ

แอบระบายความนัย
เผื่อมีใครผ่านมาอ่าน
 **34**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

jr2230

• Full Member
  • People Like This 103
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 10:33:04 AM »
จุดมุ่งหมายหลักที่ผมเข้ามาหาน้องๆในเว็บแบบนี้เพื่อหาควาสุขใจ
ยังไม่เคยดูแลใครแบบมีการตกลงเงิ่อนไข
ส่วนใหญ่จะจ้างเป็นคราวต่อน้องที่คิดคบไปยาวๆคนเด่ว
ผมเองจะเลือกมากมีเงิ่อนไขมากไม่มั่นใจไม่เลือกใครแต่ถ้าเลือกเจอใครก็พยายามจะเป็นพี่ที่ดีที่สุดในวันนั้นหรือตลอดเวลาที่คบเพื่อให้น้องๆรู้สึกดี
เมื่อถึงคราวที่ต้องจากกันน้องๆส่วนใหญ่ก็ยังคงพยายามติดต่อมา ถ้าช่วงที่ติดต่อมานั้นยังไม่ได้คบใครก็ถือว่าผมยังมีสิทธิที่จะเลือกเจอใครก็ได้ ช่ายมั๊ยครับ? ถือว่าไม่ผิด(โดยพยายามไม่ให้น้องท่านอื่นรุ้)?

เคสสมมุติที่อยากสอบถามความเห็นของน้องๆ(ยังไม่เคยเกิดขึ้นจริง)
เพราะว่าน้องๆที่เคยเจอนั้นส่วนใหญ่เวลาเดือดร้อนมักจะติดต่อมาขอความช่วยเหลือ ทีนี้ถ้าน้องๆติดต่อมาในขณะที่ผมได้ตกลงดูแลน้องคนหนึ่งไปแล้ว โดยที่ผมเองไม่อยากขาดการติดต่อกับน้องๆเก่าๆที่เคยช่วยเหลือมา จะเรียกว่าคุ้นเคยและเผื่อการดูแลล้มเหลว เวลาน้องๆติดต่อมาขอความช่วยเหลือและได้พูดคุย ได้พบ ได้ช่วยเหลือ ไม่มีXนะ อย่างกีสุดแค่ทานข้าว ตรงนี้จะเป็นการทำผิดต่อน้องที่เราดูแลหรือไม่ ทำให้เสียใจหรือไม่ (เคสเหล่านี้จะไม่มีเรื่องXมาเกี่ยวแค่พูดคุย ปรึกษาและช่วยเหลือเรื่องเงินเท่านั้น ผมไม่นิยมมีไรๆกับใครๆในขณะที่คบหรือได้ดูแลใครสักคนแล้ว)

อยากสอบถามความเห็นเพื่อว่าจะได้ตัดสินใจได้ง่ายขึ้นว่าควรจะหาน้องดูแลดีมั๊ย
ขอบคุณครับ

jr2230

• Full Member
  • People Like This 103
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 10:40:09 AM »
ชอบกระทู้นี้ครับคืออยากรู้ว่าน้องๆแต่ละท่านรู้สึกกันอย่างไรที่พบว่าพี่ดูแลไปนัดเจอน้องๆคนอื่น
จะเข้ามาติดตามอ่านเรื่อยๆครับ
ขอบคุณครับ

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 01:06:35 PM »
ถ้า เขา รัก  เรา คนเดียว.. ก็ อภัย ได้  ถถถถถ  **11** **11** **11** **11**

**30**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

• Do what makes you happy and what you love.
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 01:20:29 PM »
เปนคำถามที่ดี..เราอยากตอบ555

ถ้าในสถาณการณ์แบบนี้
คนนอก คงบอกว่า ตราบใด
ที่พี่ยังดูแล และให้เงิน ก็อย่าได้คิดอะไร
เอาเงินไว้ เวปก็เปนแบบนี้ล่ะ จะให้ใจทำไม
คิดไรมาก ทำหน้าที่ของเราให้ดีก็พอ
บลาๆๆๆๆ

แต่จะบอกว่า...
ถ้าน้องที่เฉยๆกับเรื่องนี้ แปลว่า
น้องไม่ได้แคร์พี่เรย คบแค่เงิน
แค่งานให้จบๆไปเท่านั้นล่ะ 
แค่ xไปละเอาตังมา แอ๊บๆเฟคๆ จบ
ไม่แปกนะ เพราะพี่บางคนก็
"ไม่น่าพิสวาส"เท่าไหร่

แต่ส่วนตัวของเรา...
ก่อนดูแล เราจะตกลงกับพี่ก่อน
จะดูว่าพี่แนวไหน ส่วนตัวชอบพี่
ที่"ดูแลเปนคนๆไป" ได้เดกแร้ว
ก็ไม่ต้องมายุ่งกับเวปอีก

ซึ่งพี่ที่คบก็เปนแบบนี้
เพราะเราจะบอกพี่ว่า ถ้าพี่นัดใคร
รึจ้างใครในเวป เราจะเลิกทันที..
เพราะเราเสียความรู้สึก ใครดูแลเรา
เราให้ใจ เราคบคนเดียว เราหวง!!!!

>>>> และเราจะไม่ยอม ทับซ้อนใคร
-นอกจาก เมียพี่- เราเปนคนแบบนี้

>>>  แต่เรายอมเป็น "เงาซ้อนของเมียตัวจริง " ของเขาเหรอคะ ?   **11** **34**  **11**

แต่ถ้าเจอพี่ที่แบบว่า
ออกตัวมาก่อนว่า พี่คบหลายคนนะ
พี่ชอบความหลากหลาย สายเพลย์บอย
ชอบแนวฮาเรม เปลี่ยนกลิ่น อะไรแบบนี้
เราจะไม่เอาแต่แรก55 แต่ถ้าเราไม่มีใครเอา
แบบจำเปนต้องให้เค้าดูแลจริงๆ
เราก็คงคบแบบส่งๆๆ ไม่ให้ใจอ่ะ
แต่ไม่อยากเอาเรย กลัวโรคด้วย
บ่องตรง

ถ้าเจอพี่ดีๆ...
ไม่แปลกที่เราจะให้ใจ เปนธรรมดา
รักไม๊คงไม่ เพราะถ้าไม่ให้เงิน
คงไม่คบ(พอดีเปนคนตรง)
แต่ชอบมากกก อันนี้แน่นอน
ประเดนคือ .. มาดูแลแร้ว
เราก็ให้ใจดิ หวงด้วย

>>>> เกิดไปเจอ
ใครที่ถุกใจกว่า แร้วเทเรา
เราก็นกอ่าดิ...เหอๆๆ

>>>> แสดงว่าเรายั่งยึดมั่นถือมั่น..ว่าสิ่งๆนี้ย่อมเป็นของๆเรา...
Everything flows,  nothing stay stil.
(ไม่อ่านเจอมา จำไม่ได้ละจากไหน อิอิ )

อยู่แบบ.. ท่องให้ได้ว่า.. " ช่างเถอะ " ไม่หวงไม่ยึดมั่น.. ปล่อยวางได้.. ใจเราสบายค่ะ

**34**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 01:23:02 PM »
โอ๊ะะะ พิมพ์ผิด งิ..

จะพิมพ์ว่า >>>>  " ไปอ่านเจอมา "

แก้ไขนร้าา

ʕ•ᴥ•ʔ❤8888

• People Like This 468
  • ❤นู๋ความสุข❤
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 01:39:12 PM »
มาตอบ คุน อูมามิ ค่ะ

เปนเงาซ้อนของเมีย..
ใครคิดอย่างไร ดิชั้นไม่ทราบค่ะ
ส่วนตัว สะดวกแบบนี้ค่ะ..
"ไม่ชอบเปนตัวจิงค่ะ"
ชอบแค่ เงินแระ x เท่านั้นค่ะ
แต่มีความจริงใจให้คนที่คบเสมอ
ส่วนตัวไม่เคยคิด อยากมีแฟนรึมีคนรัก
แค่อยากมีคนดูแลแค่นั่น..

แร้วส่วนตัวก็คบพี่ดูแลยาวๆๆ
แร้วพี่ก็พอใจกับที่แนตเปน
เพราะแนตไม่เคยเรียกร้อง
ไม่เคยขออะไร สะดวกก็เจอกัน

ส่วนไม่ชอบให้พี่ไปมีใคร
ก็เปนความรุ้สึกส่วนตัวค่ะ
เปนข้อตกลง ของเรากับพี่
ที่ยอมรับกัน "เพียง2คน"
จะยึดมั่นไหม ก็เปนเรื่องส่วนตัวค่ะ
ที่แน่ๆ ไม่เคยทำพี่ลำบากใจ

ชีวิต Happy มาก ...
ถ้าเลิกกัน ก็ยังเปนพี่น้อง
ที่ดีต่อกันค่ะ..อยากได้เดก
ใหม่ ก็หาให้ได้..เหนคุนแอดมา
ทักถามส่วนตัวก็ได้นะคะ..
อยากเจอตัวจริงเหมือนกันค่ะ **34**
ชีวิตก็เหมือนจิ๊กซอว์
บางทีแค่รอคนที่ใช่
ใครบางคนอาจผ่านไป
หลีกทางให้คนใหม่เดินเข้ามา

milky_way_y

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
  • 生きがい
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 02:00:15 PM »
คิดถึงๆ ห่างหายไปนาน กลับมาทวงบัลลังก์แล้วหรอ  **30** Miss you ^^  **36**
ชีวิต...ก็เหมือนสายน้ำ
人生(じんせい)も流水(りゅうすい)と均(ひと)しい。
ย้อนกลับไม่ได้....หยุดนิ่งไม่ได้
逆戻(ぎゃくもど)りしない、....留(と)まる事(こと)を知(し)らない。
และมีทางไป....ตามทางของตัวเองเสมอ
自(みずか)らの進(すす)む方向(ほうこう)に従(したが)って流(なが)れていく。

« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2018, 04:23:57 PM »

เปนเงาซ้อนของเมีย..
ใครคิดอย่างไร ดิชั้นไม่ทราบค่ะ
ส่วนตัว สะดวกแบบนี้ค่ะ..
"ไม่ชอบเปนตัวจิงค่ะ"
ชอบแค่ เงินแระ x เท่านั้นค่ะ
แต่มีความจริงใจให้คนที่คบเสมอ
ส่วนตัวไม่เคยคิด อยากมีแฟนรึมีคนรัก
แค่อยากมีคนดูแลแค่นั่น..

แร้วส่วนตัวก็คบพี่ดูแลยาวๆๆ
แร้วพี่ก็พอใจกับที่แนตเปน
เพราะแนตไม่เคยเรียกร้อง
ไม่เคยขออะไร สะดวกก็เจอกัน

ส่วนไม่ชอบให้พี่ไปมีใคร
ก็เปนความรุ้สึกส่วนตัวค่ะ
เปนข้อตกลง ของเรากับพี่
ที่ยอมรับกัน "เพียง2คน"
จะยึดมั่นไหม ก็เปนเรื่องส่วนตัวค่ะ
ที่แน่ๆ ไม่เคยทำพี่ลำบากใจ

ชีวิต Happy มาก ...
ถ้าเลิกกัน ก็ยังเปนพี่น้อง
ที่ดีต่อกันค่ะ..
อยากได้เดก
ใหม่ ก็หาให้ได้..
เหนคุนแอดมา
ทักถามส่วนตัวก็ได้นะคะ..

อยากเจอตัวจริงเหมือนกันค่ะ **34**

อยากได้เด็กใหม่.. หาให้ด้วยเหรองิ..
ดีจุงคร่า.. อันนี้เค้าชมตรงๆไม่ได้ tor lae เน่อร์ ^^

ปล.รู้ด้วยรึว่าเป็นไลน์เค้างิ  **34**
เม้าๆด้วยความยินดี จร้าาาา ^^