ผู้เขียน หัวข้อ: เตือนภัยตะกวด  (อ่าน 2510 ครั้ง)

unaceptable

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
เตือนภัยตะกวด
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 09:46:05 AM »
ชื่อโย อายุประมาณ30ปี บอกว่าบ้านอยู่แถวๆสะพานพระราม8 เข้ามาหาน้องดูแลในเว็บนี้ เมื่อคืนมันมานอนค้างที่ห้องหนู พอตกตอนเช้ามันอยากสูบบุหรี่ก็เลยให้คีย์การ์ดกะกุญแจให้มันลงไปก่อน แต่พอหนูตามลงมามันก็หายไปเลย ไลน์ไปก็ไม่อ่าน โทรไลน์ก็ไม่รับ โทรเข้าเบอร์ก็บอกระงับเบอร์ ไม่เข้าใจทำไมต้องซ้ำเติมกันแบบนี้ แค่ลำบากแบบนี้มันก็มากพอแล้ว คนเราหนออ จริงๆหนุก็พลาดเองแหละ ไว้ใจคนมากเกินไปก็เลยโดนแบบนี้อยู่เรื่อย ฝากเตือนพี่ๆน้องๆทุกๆคนให้ระวังกันไว้นะคะ

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
Re: เตือนภัยตะกวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 10:22:26 AM »
คนนี้เป็น.  ดาราตะกวดชื่อดังประจำเวปครับ    **25**

ตะกวดตัวนี้กินสาวๆในเวปฟรี . เป็นที่นิยมชมชอบของสาวๆที่นิยมเถ้าแก่อายุน้อยๆไปหลายคนแล้ว

ตัวจริงไส้แห้งครับไม่มีเงินแม้แต่จะนั่งTaxi ด้วยซ้ำ.  มีสูทเก่าๆผ้าห่วยๆที่ซื้อมือ2ในตลาดนัดตัวนึงสีน้ำตาลไว้หลอกน้องที่ติดละครหลังช่าวว่าเป็นนักธุรกิจ

มีความสามารถดูแลน้องๆได้สูงเดือนละ2-3หมื่นไม่ต่อราคาครับ.  ไม่พกเงิน(เพราะไม่เคยมี).  มีเลขาส่วนตัวคอยจ่ายเงินให้(ตอนนี้ยังเป็นวิญญาณอยู่ ยังไม่ได้ผุดเกิด)

psd

• Newbie
  • *
  • People Like This 9
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 10:36:05 AM »
ชื่อโย อายุประมาณ30ปี บอกว่าบ้านอยู่แถวๆสะพานพระราม8 เข้ามาหาน้องดูแลในเว็บนี้ เมื่อคืนมันมานอนค้างที่ห้องหนู พอตกตอนเช้ามันอยากสูบบุหรี่ก็เลยให้คีย์การ์ดกะกุญแจให้มันลงไปก่อน แต่พอหนูตามลงมามันก็หายไปเลย ไลน์ไปก็ไม่อ่าน โทรไลน์ก็ไม่รับ โทรเข้าเบอร์ก็บอกระงับเบอร์ ไม่เข้าใจทำไมต้องซ้ำเติมกันแบบนี้ แค่ลำบากแบบนี้มันก็มากพอแล้ว คนเราหนออ จริงๆหนุก็พลาดเองแหละ ไว้ใจคนมากเกินไปก็เลยโดนแบบนี้อยู่เรื่อย ฝากเตือนพี่ๆน้องๆทุกๆคนให้ระวังกันไว้นะคะ
**35**

แล้วได้ค่าขนมบ้างไหมครับ น่าเห้นใจ

unaceptable

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 10:51:12 AM »
**35**

แล้วได้ค่าขนมบ้างไหมครับ น่าเห้นใจ

ไม่ได้เลยค่าา   **07**

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 02:59:51 PM »
   คราวหน้าเรียงลำดับการนัด การเจอพี่ๆ เสียใหม่นะครับ
อย่าให้ความเดือออดร้อนนของเรามาทำให้คนอื่นเอาเปรียบแอบบนี้อีก
พี่ๆ ที่จ่ายจริง จะไม่บอกว่าให้ได้เยอะๆ ถ้ายังไม่เจอและรู้จักกันมากพอ
คนที่บอกให้ 3 หมื่น 5 หมื่น มันพุดเท่าไหร่ก้ได้ เพราะมันไม่เคยให้จริง

ส่วนพี่คนนั้น คาดว่าเดินบุหรี่จมน้ำเสียชีวิตไปแล้ว สภาพศพน่าอนาถพอๆ กับหน้าตาที่น้องเอามาลงไว้ครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

milky_way_y

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 13
  • 生きがい
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2018, 06:38:38 PM »
      ส่วนพี่คนนั้น คาดว่าเดินบุหรี่จมน้ำเสียชีวิตไปแล้ว สภาพศพน่าอนาถพอๆ กับหน้าตาที่น้องเอามาลงไว้ครับ
**30** **30** **30**
ชีวิต...ก็เหมือนสายน้ำ
人生(じんせい)も流水(りゅうすい)と均(ひと)しい。
ย้อนกลับไม่ได้....หยุดนิ่งไม่ได้
逆戻(ぎゃくもど)りしない、....留(と)まる事(こと)を知(し)らない。
และมีทางไป....ตามทางของตัวเองเสมอ
自(みずか)らの進(すす)む方向(ほうこう)に従(したが)って流(なが)れていく。

aboriginal

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 37
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 08:17:56 AM »
เห็นใจน้องนะครับ น่าจะได้เจอพี่ดีๆในเวป
ส่วนมาก พี่ดีๆ ก็มักจะเจอน้องแย่ๆที่มาคอยหลอก
น้องดีๆ ก็มักจะเจอตะกวดหลอกแบบนี้ T____T
มีน้อยมากที่คนดีๆจะมาเจอกัน แต่ก็ยังมีนะครับ ต้องีๆ
อย่าพยามยัดเยียดตัวเองให้เข้าไปเป็นส่วนหนึ่งของชีวิตใคร
ถ้าเขามองเห็นค่าของเราเขาจะมาจูงมือเราเข้าไปในชีวิตเขาเอง

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 12:14:28 AM »
เห็นใจน้องนะครับ น่าจะได้เจอพี่ดีๆในเวป
ส่วนมาก พี่ดีๆ ก็มักจะเจอน้องแย่ๆที่มาคอยหลอก
น้องดีๆ ก็มักจะเจอตะกวดหลอกแบบนี้ T____T
มีน้อยมากที่คนดีๆจะมาเจอกัน แต่ก็ยังมีนะครับ ต้องีๆ
ดีๆมีเยอะค่ะ แต่จะสวยถูกใจมั้ย นั่นอีกอย่าง555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

noble44

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 10:21:08 AM »
ที่พักของเราคือสถานที่ ที่น่าจะปลอดภัยที่สุด ไม่ควรพาคนแปลกหน้ามาครับ