ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้โดนหลอกนัดมาค่ะT T  (อ่าน 2815 ครั้ง)

Alice88

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
วันนี้โดนหลอกนัดมาค่ะT T
« เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 02:04:32 PM »
รู้สึกเสียใจมากเลยค่ะ
จากที่ลงกระทู้จ้างเที่ยว ก็มีพี่ๆทักpmมา
และมีพี่คนนึงให้ไอดีไลน์ไว้ก่อน เลยแอดไป
ไอดีอันนี้ w373553 นะคะ พี่คนนี้ใช้ชือในไลน์ว่า Haha ชื่อยูส artoat
ก็คุยซักพัก พี่เค้าก็นัดเจอวันนี้ตอนบ่ายโมง ที่ศุนย์ประชุมแห่งชาติสิริกิตนะคะ
ปกติหนูอยู่ลาดพร้าว แต่เช้าต้องไปหาแม่ที่สมุทรปราการ เลยต้องรีบกลับเพื่อให้ทันนัดต้องขึ้น bts ที่สำโรงแล้วมาต่อ mrt
ซึ่งพี่เค้าก็ทักมาเป็นระยะ ถามว่าใกล้ถึงยัง ถึงยัง พอหนูถึงก็ทักบอก พี่เค้าก็บอกถึงแล้วเดินเข้ามาเลยรอตรงประตู พอหนู้เข้าไปใูนย์ประชุมก็ไลน์หา พักนึงตอบกับมาว่า "บ๊ายบายคับ"
คือตอนนี้ก็นั่งอยู่ใูนย์สิริกิต รู้สึกเสียใจมากนะคะที่หลอกกันแบบนี้ นี่คือตั้งใจหลอกให้มาเลยนะ
ปกติหนูไม่เคยขอค่ารถก่อนจากพี่ๆเลย เพราะพี่ส่วนใหญ่ก็ใจดี น่ารัก แต่มาเจอแบบนี้ก็พูดไม่ออกเลยนะคะ
แค่อยากบอกพี่คนนั้นที่สนุกกับการหลอกนัดแบบนี้ว่า จะเวลาหรือค่ารถถึงมันจะไม่เยอะสำหรับใครแต่เยอะและสำคัญสำหรับหนู
ขอร้องล่ะค่ะอย่าคิดจะไปหลอดนัดแบบนี้กับใครอีกเลย

ปล...อยากลงบทสนทนานะคะแต่ลงรูปยังไม่เป็น pm มาขอดูได้นะคะ
มีส่งให้พี่ๆดูบ้างแล้ว พี่แนะนำให้โพสลงเตือนค่ะ จะได้ไม่เสียเวลาไปคุย
อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Re: วันนี้โดนหลอกนัดมาค่ะT T
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 03:50:06 PM »
เปลี่ยนเป็นว่า มาเที่ยวล่ะกันเนาะ ^^

**36**
• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~

Vanm1

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 02, 2018, 12:57:36 AM »
ไลน์นี้ด้วยค่ะ หลอกนัด Cystal

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 05, 2018, 09:06:13 AM »
     มีข่าวผู้ชายวัยและขนาดที่น้องอ.บอกมา ตกน้ำตายที่บึงใกล้ๆ ศูนย์ฯ นั่นแหละครับเค้าเลยมาเจอน้องไม่ได้
กรวดน้ำให้เค้าเถอะครับ ทราบว่ายมบาลบอกให้พี่เค้าไปเกิดใหม่เป็นตะกวดแล้วครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

garybigg15

• Full Member
  • People Like This 75
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 09:02:07 PM »
ต่อไปต้องระวังมากกว่านี้ครับ  แนะนำให้ใจเย้นๆ ค่อยๆดูไปครับ

ขอให้ต่อไปเจอพี่จ้างเที่ยวดีๆครับ

LOVE_ GiG

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 06, 2018, 09:19:13 PM »
แย่จังเลยนะคะ เจอคนไม่ดีแบบนี้ **07** **07**

Prr12

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 06:05:33 PM »
เจอเยอะมากค่ะ บางทีใช้เงินก้อนสุดท้ายที่มีไปกับเดินทาง ไปหาคนพวกนี้ แต่ก็ต้องผิดหวัง เสียเงิน เสียเวลา เสียโอกาส เสียใจอีก ไม่รู้ว่าทำเพื่ออะไร สนุกมั้ย หรือป่วยทางจิต คนกำลังเดือดร้อน แต่มาซ้ำเติมกัน สาวๆที่กำลังหาคนช่วย หลังไมค์มาถามได้ว่า จะได้ระวังไม่หลงไปคุย ไม่ดิสเครดิตใครแน่นอน มีหลักฐาน

Alice88

• **
  • ยืนคนละจุด...ความรู้สึกย่อมต่างกัน
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 11:54:59 PM »
     มีข่าวผู้ชายวัยและขนาดที่น้องอ.บอกมา ตกน้ำตายที่บึงใกล้ๆ ศูนย์ฯ นั่นแหละครับเค้าเลยมาเจอน้องไม่ได้
กรวดน้ำให้เค้าเถอะครับ ทราบว่ายมบาลบอกให้พี่เค้าไปเกิดใหม่เป็นตะกวดแล้วครับ
วันนั้นน้องก็ไปทำบุญกรวดน้ำไปให้เค้าแล้วค่ะพี่กัปตัน อโหสิกรรมให้ แฮร่ๆ
อยากผอม ให้คิดถึงผัก อยากอยู่กับคนน่ารัก ให้คิดถึงเรา...^_^

Alice88

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 11:58:31 PM »
ต่อไปต้องระวังมากกว่านี้ครับ  แนะนำให้ใจเย้นๆ ค่อยๆดูไปครับ

ขอให้ต่อไปเจอพี่จ้างเที่ยวดีๆครับ
ขอบคุณที่คอยห่วงน้องตลอดๆนะคะพี่ garybigg15 ที่น่ารัก
 **34**

Alice88

• **
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 11:59:56 PM »
เจอเยอะมากค่ะ บางทีใช้เงินก้อนสุดท้ายที่มีไปกับเดินทาง ไปหาคนพวกนี้ แต่ก็ต้องผิดหวัง เสียเงิน เสียเวลา เสียโอกาส เสียใจอีก ไม่รู้ว่าทำเพื่ออะไร สนุกมั้ย หรือป่วยทางจิต คนกำลังเดือดร้อน แต่มาซ้ำเติมกัน สาวๆที่กำลังหาคนช่วย หลังไมค์มาถามได้ว่า จะได้ระวังไม่หลงไปคุย ไม่ดิสเครดิตใครแน่นอน มีหลักฐาน
ทำได้แค่อโหสิกรรมให้ค่ะ จะได้ไม่ต้องพบเจออีก