ผู้เขียน หัวข้อ: แชร์ประสบการณ์จ้างเที่ยวครั้งแรกของผม  (อ่าน 3448 ครั้ง)

IBA

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
Re: แชร์ประสบการณ์จ้างเที่ยวครั้งแรกของผม
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 01:13:06 PM »
ยินดีด้วยครับ ท่านเดินเข้าสู่เส้นทางแห่งความสุขแล้วครับ
ยิ่งประเดิมด้วยน้องน่ารักๆ แบบนี้ ยิ่งถือว่าท่านมีโชคถูกโฉลกกับที่นี่ครับ

มีน้องน่ารักๆ อยู่มากพอสมควรครับ หรือหากเจอที่ไม่น่ารักบ้างก็อย่าเพิ่งเข็ด
หรือเบื่อนะครับ เลือกแต่ที่เราชอบก็พอ

เดาว่าเจอน้อง G.....36 มาหรือเปล่าครับ ผมเดานะ และผมยังไม่เคยเจอน้องคนนี้ครับ

ขอบคุณครับพี่ จากที่แฝงตัวเก็บข้อมูลมาผมว่าเวปนี้น่าอยู่มากครับ เลยขอสมัครมาอยู่ด้วยเลย  **06**
ป.ล. ใช่น้องคนที่พี่เดาครับ เดาแม่นขนาดนี้ไม่ธรรดาจริงๆฮะ ขอคารวะครับผม  **26**

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: แชร์ประสบการณ์จ้างเที่ยวครั้งแรกของผม
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 28, 2018, 05:07:57 PM »
ยินดีด้วยครับ ท่านเดินเข้าสู่เส้นทางแห่งความสุขแล้วครับ
ยิ่งประเดิมด้วยน้องน่ารักๆ แบบนี้ ยิ่งถือว่าท่านมีโชคถูกโฉลกกับที่นี่ครับ

มีน้องน่ารักๆ อยู่มากพอสมควรครับ หรือหากเจอที่ไม่น่ารักบ้างก็อย่าเพิ่งเข็ด
หรือเบื่อนะครับ เลือกแต่ที่เราชอบก็พอ

เดาว่าเจอน้อง G.....36 มาหรือเปล่าครับ ผมเดานะ และผมยังไม่เคยเจอน้องคนนี้ครับ

ขอบคุณครับพี่ จากที่แฝงตัวเก็บข้อมูลมาผมว่าเวปนี้น่าอยู่มากครับ เลยขอสมัครมาอยู่ด้วยเลย  **06**
ป.ล. ใช่น้องคนที่พี่เดาครับ เดาแม่นขนาดนี้ไม่ธรรดาจริงๆฮะ ขอคารวะครับผม  **26**

55555 พี่ kaptan สุดยอดเลย...
ผมไม่ต้องเปิดเวปหาน้องจ้างเที่ยวเลย มาหาจากพี่ก็พอแล้ว

พี่ meister ดูประทับใจกับน้องคนนี้ไม่ใช่น้อย
คนไหนน่ารัก นิสัยดี เราก็ชอบ
พี่จ้างเที่ยวอีกหลายคนก็ชอบด้วยเป็นธรรมดา
สู้ๆ ครับ

**11**

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 12:12:06 AM »
อยากลองจ้าง คนอ้วน ล่ำ ตัวใหญ่บ้างมั้ยค่ะ **30**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

IBA

• **
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 12:40:02 AM »

55555 พี่ kaptan สุดยอดเลย...
ผมไม่ต้องเปิดเวปหาน้องจ้างเที่ยวเลย มาหาจากพี่ก็พอแล้ว

พี่ meister ดูประทับใจกับน้องคนนี้ไม่ใช่น้อย
คนไหนน่ารัก นิสัยดี เราก็ชอบ
พี่จ้างเที่ยวอีกหลายคนก็ชอบด้วยเป็นธรรมดา
สู้ๆ ครับ

**11**

ก็ประทับใจระดับนึงนะครับ เพราะไม่เคยนัดเจอใครแบบนี้
ท่ี่ผ่านๆมามีแต่นัดแบบที่มันจบด้วยการไปอยู่ในห้องกัน2คน  **34**
แต่ครั้งนี้อยากลองประสบการณ์ใหม่ครับ แล้วก็ได้รับประสบการณ์ที่ดีกลับมาด้วย ก็เลยเป็นกระทู้นี้ขึ้นมาครับ  **06**

IBA

• **
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: มีนาคม 01, 2018, 12:43:24 AM »
อยากลองจ้าง คนอ้วน ล่ำ ตัวใหญ่บ้างมั้ยค่ะ **30**

จริงๆแล้วสเป็กพี่ไม่ได้ชอบคนผอมๆนะครับ เดี๋ยวไว้จะมแอดน้องอันไปนะครับ  **34**