ผู้เขียน หัวข้อ: อยากคุยกับใครสักคนคะ  (อ่าน 1507 ครั้ง)

HelloKittySri

• Newbie
  • *
  • People Like This 4
อยากคุยกับใครสักคนคะ
« เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 06:31:02 PM »
เราเคยตั้งกระทู้ในเว็ปนี้คะ พื้นที่สีเทากับความจริงใจที่มอบให้เขาไป
แต่ตอนนี้เราอยากมีใครสักคนไว้คุย ไว้ไปเที่ยว ไว้กินข้าว ดูหนังฟังเพลง 
และเขาคนนั้นก็รับได้ในสิ่งที่เราผ่านมาคะ
อยากมีเพื่อนอยากมีมิตรภาพดีๆบนเว็บนี้ไม่คิดว่าจะมีมากแต่คิดว่าน่าจะพอมี
 **01** **01** **01**
PM มาคุยกันได้นะคะ หรือจะทิ้งไอดีไลน์ไว้ก็ได้คะ
ไม่จำกัดว่าจะเป็นเพื่อนชายหญิง หรือพี่ๆก็ได้คะ

Please mind the gap

• Full Member
  • People Like This 59
Re: อยากคุยกับใครสักคนคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 09, 2018, 09:08:36 PM »
ความจริงใจ หรือมิตรภาพดีๆจากในนี้มีเยอะนะคะ

ที่เรากล้าบอกแบบนี้ เพราะเราเองได้รับมาแล้วจากพี่ๆหลายๆคน

แต่สิ่งนึงที่ต้องยอมรับให้ได้ คืออย่าไปคาดหวังอะไรมากมายในความสัมพันธ์ที่เกิดขึ้นมากกว่า

ปล่อยไปตามสบาย แค่นี้ก็น่าจะพอให้รู้สึกดีได้แล้ว

ปล.ถ้ายังไงคุยกับเราได้นะคะ ยินดีที่จะได้รู้จักกันค่ะ

I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

conan1412

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 10, 2018, 09:44:06 PM »
ถูกต้องเลยครับ มิตรภาพดีๆมีอยู่เสมอ แค่เพียงอย่าคาดหวังจนเกินไปครับ

viverini

• Newbie
  • *
  • People Like This 10
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 16, 2018, 03:40:35 PM »
ว่างๆก็มาคุยกันได้ครับ ถ้าอยู่ไม่ไกลกันเกินไป อาจจะได้ไปเดินชิลล์ๆกัน