ข่าว

• ❗️❗️❗️ ประกาศ เรื่องลับๆ คุยกันในที่ลับๆนะจ๊ะ ❗️❗️❗️
    ☑ ห้ามโพสต์ซื้อขายบริการทางเพศอย่างเด็ดขาด   
    ☑ ลงเบอร์ ลงไลน์ = ลบกระทู้ กรุณาใช้ระบบ PM แทนนะครับ
    ☑ งดลบกระทู้ทุกกรณี กรุณาคิดก่อนโพสต์ 
    ☑ ก่อนให้ข้อมูลกับใคร ระวังด้วย มิจฉาชีพ โรคจิต เยอะมาก
    ☑ นัดเจอ ขึ้นรถ คนแปลกหน้า  เสี่ยงมาก!! อาจเสียเงิน เสียตัว
    ☑ โอนเงินให้คนไม่รู้จัก โอกาสถูกหลอก 99.99%

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่จริงใจปทางอื่นอยากฟินมาทางเน้รับงานเที่ยว เดินเล่นดูหนังทานข้าว นั่่งดื่มชิลๆ  (อ่าน 239 ครั้ง)

Little Red Riding Hood

• Full Member
  • Thank You
  • -Given: 11
  • -Receive: 6
  • People Like This 7
  • spicy ^_^Zab Zab
หาพี่หมื่นใจดีใจดี จ้างน้องการะเกตุ เป็นเพื่อนเที่ยว ดูหนัง ทานข้าว หรือเพื่อนดื่มชิลๆเรท2500-3000 จ้างเที่ยวค่ะจ้างเที่ยว ขอพี่หมื่นทีใจดีบุคคลิกดีๆ ให้การะเกตุอาสาน้องจ้างเที่ยวน่ะค้ะ น้องการะเกตุน่ารักตัวเล็ก สูง160หนัก 49 ผมยาว ผิวขาวเนียน สนใจPMมาทักทายได้ค้ะ หรือ(แอท)ไลน์ไอดี น้องการะเกตุได้เลยค้ะ (แอท)angels_devil (มี(แอท)นำหน้าด้วยน่ะค้ะ)
โลกนี้ไม่มีปัญหาและศัตรู มีแต่ครูกับบทเรียน

• Thank You
ตอนนี้ไลน์(แอท)มีปัญหาติดต่อทาง pm ไปก่อนน่ะค่ะ กำลังแก้ไขค้ะ ขออภัยในข้อผิดผลาดค้ะ
โลกนี้ไม่มีปัญหาและศัตรู มีแต่ครูกับบทเรียน

• Thank You
id ไลน์ ใช้ได้ปกติแล้วค่ะ(แอท)angels_devil (มี(แอท)นำหน้าด้วยน่ะค้ะ)