ผู้เขียน หัวข้อ: โดนหลอกมาทิ้งแถวลำลูกกาคลอง 5 แล้วหายค่ะ  (อ่าน 1460 ครั้ง)

Cherchom

• Newbie
  • *
  • People Like This 2
คือวันนี้มีพี่คนนึงนัดค่ะ เขามารับที่บางนาค่ะ แล้วเขาขับรถมาแถวลำลูกกาคลอง 5 บอกหิวแวะบิ๊กซี จะกินข้าว แล้วขอตัวเข้าห้องน้ำ พอออกมาแล้วเขาหายค่ะ รอนานมาก จนเริ่มรู้สึกไม่ดี เดินไปที่จอดรถ แล้วก็รถหายไปแล้วค่ะ ใครอยู่แถวนี้ ช่วยหน่อยค่ะ เพราะหนูไม่รู้ที่เลย ไม่เคยมาค่ะ วานด้วยนะคะ

พี่ท่านไหนช่วยได้รบกวน แอดไอดี (แอด)woc4243t

ไอดีไลน์พี่คนนั้นคือ j2faster ค่ะ ชื่อไลน์ O2C
ขับรถ crv สีขาว
รูปร่างผอม ผิวขาวค่ะ บอกว่าทำงาูนย์วิจัยแห่งชาติ

#จะหลอกก็ไม่หลอกใกล้ๆ หลอกพามาทิ้งซะไกล ไม่คิดว่าคนโดนทิ้งจะกลับยังไง

**01** **01** **01**