ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่รายงานตัวค่ะ  (อ่าน 2826 ครั้ง)

Rainning

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
น้องใหม่รายงานตัวค่ะ
« เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 12:25:55 AM »
สวัสดีทุก​ User​ ในนี้นะคะ​

พึ่งสมัครเข้ามาใหม่​ จุดประสงค์อยากหาเพื่อนดูหนังทานข้าวค่ะ

อ่านหลายๆท่านที่ส่งการบ้าน​ มีหลายกระทู้ที่น่ารักมากๆเลยคะ
หวังว่าจะได้เจอแบบนั้นบ้างนะคะ​

slow

• Hero Member
  • People Like This 2111
Re: น้องใหม่รายงานตัวค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 01:20:19 AM »
ขอให้ได้เจอพี่ดีๆ นะครับ...

welcome

Rainning

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 01:35:00 AM »

welcome

ขอบคุณ​มากๆเลยค่ะ​ มีอะไรแนะนำน้องด้วยนะคะ
ติดตามพี่อยู่นะคะ​

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 05:41:41 AM »
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ
ต้องจ่ายค่าแรกเข้าก่อนนะครับ
 **34**

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 07:56:31 AM »

welcome

ขอบคุณครับท่านslow ที่อวยพรให้น้องได้เจอผม... **24**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

kaptan

• People Like This 1734
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 09:04:06 AM »
    สวัสดีครับน้อง....ฝนตก...อยู่นะ
ยินดีต้อนรับสังคมสารพัดรสชาติที่นี่ครับ
พี่ SLOW อวยพรถูกแล้วครับ พี่ TAWAN เป็นพี่ที่ดีและน่ารักครับ...
เล่นเวปนี้ อย่าพลาดเจอพี่เค้านะครับ ส่วนพี่ SLOW นั้นสุดแสนดีครับ
แค่นัดพี่เค้ายากนิดนึง...โชคดีครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 10:07:15 AM »
    สวัสดีครับน้อง....ฝนตก...อยู่นะ
ยินดีต้อนรับสังคมสารพัดรสชาติที่นี่ครับ
พี่ SLOW อวยพรถูกแล้วครับ พี่ TAWAN เป็นพี่ที่ดีและน่ารักครับ...
เล่นเวปนี้ อย่าพลาดเจอพี่เค้านะครับ ส่วนพี่ SLOW นั้นสุดแสนดีครับ
แค่นัดพี่เค้ายากนิดนึง...โชคดีครับ
ขอบคุณที่ช่วย"ยกหาง"ครับ.....
 **26**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Rainning

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 10:39:02 AM »
สวัสดีครับ ยินดีต้อนรับครับ

อูยยยย​ เปลี่ยนเป็นใจแทนได้ไหมคะ​ 555
ต้องจ่ายค่าแรกเข้าก่อนนะครับ
 **34**

Rainning

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 10:48:25 AM »

welcome

ขอบคุณครับท่านslow ที่อวยพรให้น้องได้เจอผม... **24**

ขอบคุณ​พี่ๆนะคะที่มาต้อนรับ​ มีอะไรดีๆช่วยแนะนำด้วยนะคะ

Rainning

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: มีนาคม 21, 2018, 10:52:40 AM »

ขอบคุณ​นะ​คะ​ ก็หวังจะเจอพี่ที่น่ารักๆแบบพี่บ้างนะคะ​