ผู้เขียน หัวข้อ: ออเจ้าน่าจะวิปลาสไปเสียแล้ว  (อ่าน 1510 ครั้ง)

JIMMYJANNY

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ออเจ้าน่าจะวิปลาสไปเสียแล้ว
« เมื่อ: มีนาคม 22, 2018, 11:42:03 PM »
ก่อนอื่นขอบคุุณพี่ๆน้องๆที่้เข้ามาอ่านกระทู้นี้นะค่ะคนเรานี้มันแปลกดีนะค่ะเงินซื้อคนได้ซื้อแม่กระทั่งความรู้สึกล่าสุดมีน้องผญ.มาเล่าให้ฟังค่ะน้องบอกว่ามีพี่ติดต่อไปในไลน์บอกจะมาเลี้ยงดูให้25000-30000ต่อเดือนพี่เค้าจะตามใจทุกอย่างแต่พี่เค้าขอเรื่องเดียวคือเรื่องsexน้องคนนั้นก็ยินดีค่ะพี่แกขอให้มีsexแนวข่มขืนขืนใจเหมือนพ่อทำกับลูกสาวนอกจากนั้นน้องเค้าเจอแต่คำถามถ้าน้องชายขอมีอะไรด้วยน้องจะให้มีไหมครับแบบเป็นความลับน้องชายแท้ๆนะค่ะน้องคนนั้นบอกคือsexเข้าใจค่ะแต่ตลกอ่ะค่ะคนเราจะขายความรู้สึกอะไรปานนั้นที่เขียนกระทู้นี้อยากบอกพี่ๆน้องๆทุกคนค่ะถึงเราจะขายความเป็นคนแต่เราอย่าขายความรู้สึกของตัวเองค่ะอะไรที่มันโอเว่อร์ไปอย่าไปเชื่อมากค่ะคนที่เค้าให้เงินกัน20000นี้เงินเดือนเหยียบแสนไม่ก็คนที่ไม่มีแม้แต่200แต่หวังเยเท่านั้นแหละค่ะขอบคุณค่ะ **36**

smile.coffee

• Full Member
  • People Like This 49
  • แค่เธอดูแลด้วยรักและปลาทู
Re: ออเจ้าน่าจะวิปลาสไปเสียแล้ว
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 02:33:17 AM »
รสนิยมทางเพศไม่ผิด แต่ถ้าทำแล้วคนอื่นเดือดร้อน อันนี้ผิดแน่ๆ
ไม่สวยพอให้คุณหลงใหล มีแต่ความสดใสให้คุณหลงรัก

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: ออเจ้าน่าจะวิปลาสไปเสียแล้ว
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 23, 2018, 09:45:39 AM »
      พีเค้าคงเป็นโรคจิตแบบนึงครับ เจอแบบนี้คงยากที่ใครจะไปทนรับได้แน่
เว้นแต่คนที่ไร้ทางเลือก หรือจิตพอๆ กัน พี่เค้าจะไปหาใครมาสนองความวิปริต
ของพี่เค้าได้ยาก เลยมาหาจากที่นี่มังครับ แต่ก็ยังมีข้อดีนะคือ จ่ายจริง และบอกเงื่อนไขก่อน
เพราะเค้าคงหวังว่าจะมีคนที่รับความผิดปกตินี้ได้
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

JIMMYJANNY

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 11:21:00 PM »
      พีเค้าคงเป็นโรคจิตแบบนึงครับ เจอแบบนี้คงยากที่ใครจะไปทนรับได้แน่
เว้นแต่คนที่ไร้ทางเลือก หรือจิตพอๆ กัน พี่เค้าจะไปหาใครมาสนองความวิปริต
ของพี่เค้าได้ยาก เลยมาหาจากที่นี่มังครับ แต่ก็ยังมีข้อดีนะคือ จ่ายจริง และบอกเงื่อนไขก่อน
เพราะเค้าคงหวังว่าจะมีคนที่รับความผิดปกตินี้ได้
ค่ะเงินสำหรับคนไม่มีเงินมันสำคัญค่ะบางทีเค้าก็ยอมแลกมาโดยไม่สนว่าตัวเองจะเป็นยังไงพี่เค้าบอกคนรับเค้าได้เยอะแยะไป(หนูเลยบอกใช่ค่ะเค้ารับเรื่องเงินค่ะไม่ใช่เรื่องระบบประสาทและสมอง)555

conan1412

• Newbie
  • *
  • People Like This 6
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 10:18:11 PM »
บางครั้งเวลาน้องๆเดือดร้อน ก็เห็นเงินสำคัญไว้ก่อน อยากให้น้องๆตั้งสติเวลาคุยกับพี่ๆนะครับ จะได้ไม่มาเสียใจทีหลังครับ
ทางออกยังมีเสมอจ้าา