ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อไปถึงหน้างาน (ทุกรูปแบบการว่าจ้าง) แล้วเจอน้อง "ไม่ตรงปก" ผู้ชายในนี้ทำไง?  (อ่าน 3595 ครั้ง)

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
ผญ.ทุกคนมีความสวย แล้วตรงปกไหมอยู่ที่จะมองมุมไหน !!
และขึ้นอยู่ที่พี่ผู้ชายชอบน้องแบบไหน ?
แต่สำคัญควรจะรักษาความสะอาด ตัวหอม ผมหอม ไม่สกปรกสำคัญสุด

ปล.ส่วนตัวไม่กล้าเจอใคร เพราะเป็นคนน่ารักเลยกัวใครเจอแล้วจะหลงรัก ฮาๆ **30**
(((แอบมาปวนนน)))
 **34**

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
ผญ.ทุกคนมีความสวย แล้วตรงปกไหมอยู่ที่จะมองมุมไหน !!
และขึ้นอยู่ที่พี่ผู้ชายชอบน้องแบบไหน ?
แต่สำคัญควรจะรักษาความสะอาด ตัวหอม ผมหอม ไม่สกปรกสำคัญสุด

ปล.ส่วนตัวไม่กล้าเจอใคร เพราะเป็นคนน่ารักเลยกัวใครเจอแล้วจะหลงรัก ฮาๆ **30**
 **34**
คนสวยๆอย่างเรา อยู่เงียบๆดีกว่า555
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
เรื่องไม่ตรงปก น่าจะเป็นเรื่องปกตินะครับ
เพราะแอพถ่ายรูปเดี๋ยวนี้ สุดยอดจริง ๆ

แต่ทำงัยได้ ถ้านัดออกมาแล้ว ก็ต้องทำใจ
อย่าไปเท น้องเค้ากลางงาน มันไม่ดี

**24** 
ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81

**34**
คนสวยๆอย่างเรา อยู่เงียบๆดีกว่า555

ฮาๆ...อยุ่แบบเหงาๆกันต่อปาย

pop2000

• People Like This 831
ต้องทำใจครับ น้องบางคนดันนึกว่าตัวเองสวยจริงตามมโนเลยคิดเรตแพงซะด้วยสิ. บางคนดูป่วยๆบางคนดูมอมแมมด้วย ผมเคยเจอแบบหัวเหม็นด้วย น้องก็ดันอยากมานั่งใกล้ สรุปเวียนหัวไปเลยวันนั้น. จนได้โอกาสเดินเช้าห้องน้ำพอกลับมาเลยเลือกนั่งตรงข้ามโดยอ้างว่าเพิ่งไปสูบบุหรี่มากลัวน้องเหม็นพี่ครับ

เดี๋ยวนี้ขอแค่ ไม่ตรงปก ดรอป50% ไม่ว่ากัน. เพราะไม่รู้จะว่าทำไมก็มาถึงแล้วนี่. แต่ช่วยทำตัวหอมๆสะอาดๆก่อนมารับงานเที่ยวจะได้ไหม แต่งหน้าซะอย่างเดียวแต่ตัวเหม็นหัวเหม็นนี่ขอเถอะ ทรมานจะตายเวลานั่งใกล้ สู้ทำตัวให้สะอาดๆแล้วไม่ต้องแต่งหน้ายังดีซะกว่า

**36**

play-ground

• Sr. Member
  • People Like This 124
ไม่ค่อยได้เจอน้องๆเท่าไร
เพราะไกลแล้วก้อไม่ตรงสเปคน้องๆด้วย
เลยไม่ค่อยได้เจอน้องๆที่ไม่ตรงปก
 **11**

Aunny.aun

• People Like This 277
ต้องทำใจครับ น้องบางคนดันนึกว่าตัวเองสวยจริงตามมโนเลยคิดเรตแพงซะด้วยสิ. บางคนดูป่วยๆบางคนดูมอมแมมด้วย ผมเคยเจอแบบหัวเหม็นด้วย น้องก็ดันอยากมานั่งใกล้ สรุปเวียนหัวไปเลยวันนั้น. จนได้โอกาสเดินเช้าห้องน้ำพอกลับมาเลยเลือกนั่งตรงข้ามโดยอ้างว่าเพิ่งไปสูบบุหรี่มากลัวน้องเหม็นพี่ครับ

เดี๋ยวนี้ขอแค่ ไม่ตรงปก ดรอป50% ไม่ว่ากัน. เพราะไม่รู้จะว่าทำไมก็มาถึงแล้วนี่. แต่ช่วยทำตัวหอมๆสะอาดๆก่อนมารับงานเที่ยวจะได้ไหม แต่งหน้าซะอย่างเดียวแต่ตัวเหม็นหัวเหม็นนี่ขอเถอะ ทรมานจะตายเวลานั่งใกล้ สู้ทำตัวให้สะอาดๆแล้วไม่ต้องแต่งหน้ายังดีซะกว่า

**36**
บางคนคิดว่าตัวเองสวยตาม มโน5555 รูเสึกฮาคำนี้................
แต่จิงๆแล้ว Aunny เป็นคนนึงถ้ารับงาน ก็จะคิดเรทแพง ไม่ได้คิดว่าตัวเองสวยนะ แต่ถ้าอยากได้ก็จ่ายเรทนี้ ไม่ได้ก็ผ่านไป ไม่เดือดร้อน ไม่เน้นรอบ*
 ไม่ ร้ อ น เ งิ น ไม่มืออาชีพ  **25**  แต่รักสะอาดแน่นอน แหะๆ
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.