ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านสวนสนุกหรรษา  (อ่าน 1328 ครั้ง)

JIMMYJANNY

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
การบ้านสวนสนุกหรรษา
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 11:34:18 PM »
สวัสดีค่ะมาเขียนอีกตามเคยล่าสุดรับงานพี่คนนึงไปค่ะพี่คนนี้ดีมากเลยทั้งนิสัย+หน้าตา+กริยา
ปกติจุ๊บรับแต่งานเที่ยวค่ะกินข้าวดูหนังไม่ไปแนวนัวหรือแรงจู่ๆวันนึงพี่เค้าก็นัดจุ๊บไปสวนน้ำค่ะที่เดอะมอล
(งงใช่ไหมค่ะไปสวนน้ำกัน)5555
ตอนแรกจุ๊บงงมากค่ะว่าผชน่าจะคิดแต่เรื่อง...ส่ะส่วนมากหรือไม่ก็น่าจะอยากเจอครั้งแรกไปกินข้าวดูหนังกันทำนองนั้นหนูก็ไปค่ะมันไกลบ้านหนูมว้ากกกกตอนแรกคิดว่าพี่เค้าจะเบี้ยวแต่พี่เค้าไม่เบี้ยวค่ะและนิสัยดีมาก
พอเจอแล้วเค้าอายุ40upไม่ได้ดูแย่ค่ะแต่งตัวไม่ค่อยเก่งพี่เค้าก็สะพายกระเป๋ามาเตรียมพร้อมเลยอ่ะค่ะ555
ได้เวลาเล่นน้ำ!!!!?(งื้อจุ๊บไม่ได้ถ่ายรูปแม้แต่นิดเดียวพี่เค้ากับจุ๊บเล่นเหมือนเด็ก5ขวบเลยค่ะ)ตอนหลังเลยถามพี่เค้าว่าทำไมถึงมาที่นี้พี่เค้าบอกทำงานทุกวันมันเครียดคับและพี่มีวันหยุดนานๆทีพี่อยากสนุกสนานเหมือนเด็กๆบ้าง
สรุปแล้วพี่เค้ามีเมียค่ะแต่เมียเค้าห่างๆกันไปพักใหญ่มีลูกก็อยู่ต่างประเทศพี่เค้าเป็นวิศวะทำงานหนักเรื่องครอบครัวที่มีปัญหาก็เครียดเรื่องเพื่อนพี่เค้าก็เครียดมันมีปต่ปัญหาจังเนาเค่ะ..ถ้าหนูถ่ายรูปมานี่จะเอามาลงเลยค่ะแต่เผอิญไม่มีเวลาถ่ายสักรูปว่ายน้ำ(สไลเดอร์+เล่นสระน้ำวน+สระน้ำใหญ่)โอ้สนุกมากมันเป็นความสุขที่หนูไม่เคยได้รับจากใครเลยค่ะยังไงขอบคุณ พี่ช. มากๆนะค่ะที่ให้ความช่วยเหลือและให้ความสนุกกลับมาอีกครั้งค่ะ

vagabond

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
Re: การบ้านสวนสนุกหรรษา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 11:39:54 PM »
ไปสวนน้ำ น่าสนใจให้ลอกมากครับ
ใกล้บางแคด้วยสิ สงสัยต้องตามครับงานนี้
Status ไม่หาใดๆแล้ว
อยู่เงียบๆดีที่สุด
26/08/2022

smile.coffee

• Full Member
  • People Like This 49
  • แค่เธอดูแลด้วยรักและปลาทู
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 11:45:04 PM »
อยากไปบ้างจังไอ่สวนน้ำเนี่ยย ใครว่างๆชวนน้องด.ไปได้น้าาา  **34**
ไม่สวยพอให้คุณหลงใหล มีแต่ความสดใสให้คุณหลงรัก

Rainning

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2018, 11:59:11 PM »
น้องก็อยากไปสวนสยามกะดรีมเวิลด์นานแระ​ ขาดแค่เพื่อนไป​ เดี๋ยวน้องยืม​ target ไปตั้งทู้บ้างนะคะ **30**

LOVE_ GiG

• Newbie
  • *
  • People Like This 3
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2018, 08:42:52 AM »
ไปสวนน้ำ น่าสนใจให้ลอกมากครับ
ใกล้บางแคด้วยสิ สงสัยต้องตามครับงานนี้

ชวนเค้าสิ **34** **34**