ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกใหม่ กำลังเศร้า มาตามหาพลังบวกจากเพื่อนๆพี่ผู้หญิงก็ได้นะคะ ไม่รับงานค้ะ  (อ่าน 2117 ครั้ง)

พลังบวก

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
สวัสดีค่ะ ออเจ้าทั้งหลาย เพลานี้ข้าเศร้าเหลือเกิน หดหุ่ท้อแท้ ร้องไห้เมื่อบ่าย อยากพูดอยากระบาย อยากมีคนรับฟังอย่างจริงใจ แต่มิอาจพูดได้ ที่สมัครเข้ามาในเว็บเพราะคิดว่าก็น่าจะมีเพื่อนดีๆ กว่าเว็บหาเพื่อนอื่นๆ ที้แค่โพตส์ไลน์ และส่วนใหญ่ก็มีแต่รับงานกัน นั่นไม่ใช่จุดประสงค์ของฉัน และถ้าจะกล่าวถึงความชอบทางชู้สาวเดิมทีฉันชอบทอม หาใช่ผู้ชายไม่ ที่เข้ามาแค่อยากมีพลังบวก กำลังใจจากใครสักคนแล้วแต่บุพเพสันนิวาสเจ้าค่ะ จขกท โสดมาหลายปีแล้ว จัดการชีวิตตนเองได้เลยไม่ได้ต้องการแฟน เพราะการมีแฟน ก็ไม่ได้ทำให้ชีวิตสมบูรณ์แบบเสมอไป หากแต่จะทำให้เสียใจภายต่อมา  ขนาดแค่รู้สึกชอบรัก ยังไม่มีสถานะ เรายังเสียใจเลย ถ้าใครอยากเป็นเพื่อนกัน ยินดีนะคะ ผุ้ชายหรือหญิงก็ได้ แค่จิงใจต่อกันก็พอค่ะ ทักpmได้ค่ะ แต่คุยแล้วไม่หายกันไปก็พอ

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
เราคุยด้วยได้นะ แต่เรามักจะว่างดึกๆ เวลางานเราหายสาปสูญ **30**
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

พลังบวก

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
เราคุยด้วยได้นะ แต่เรามักจะว่างดึกๆ เวลางานเราหายสาปสูญ **30**
จ้า เราก็ไม่ได้ค่อาเข้ามาอ่านค่ะ