ผู้เขียน หัวข้อ: มีคอนโดให้เช่ารายวันค่ะ เผื่อพี่ๆะจ้างเที่ยวน้องคนไหนมาพักผ่อน ติดถนนสุขุมวิทค่ะ  (อ่าน 1899 ครั้ง)

พลังบวก

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
เผื่อใครสนใจนะคะ เพราะ จขกท ย้ายไปอยู่อีกที่ ทั้งๆที่คอนโดเก่ายังไม่หมดสัญญาเลย เหลือสองเดือน ทำให้ต้องแบกภาระชำระสองที่ คนเดียวทั้งที่ใหม่ที้มีค่าแรกเข้า และที่เก่าก็ต้องชำระทั้งที่ไม่ได้อยู่ เลยจะปล่อยให้เช่า รายวัน ราย5วัน 10วันก็ได้ค่ะ เปิดให้เช่าตั้งแต่18เมษายน ถึง27พฤษภาคมนะคะ ราคาที่อยู่สอบถามpmของใช้ในห้องครบครันค่ะไม่สามารถลงประกาศกลุ่มบ้านคอนโดได้เพราะ ให้เช่าช่วงค่ะ ต้องบอกปากต่อปากและสแกนผู้เช่าอีกที ขอบคุณพื้นที่นี้ค่ะ

ใบไหม

• Full Member
  • People Like This 64
สนใจค่ะ ถ้าเช่า 10 วันคิดราคาเท่าไหร่คะ

พลังบวก

• Newbie
  • *
สนใจค่ะ ถ้าเช่า 10 วันคิดราคาเท่าไหร่คะ
ขอโทษที่ข้ามาตอบช้านะคะ สุขุมวิท64นะติดถนนใหญ่ค่ะ 10วันจะถูกลงจ้า ถเายังสนใจทักpmนะคะ

พลังบวก

• Newbie
  • *
ตอนนี้เลื่อนมาให้เช่าได้ตั้งแต่วันที่9เมษายนนะคะ ทักpmนะคะ

พลังบวก

• Newbie
  • *
ตอนนี้เลื่อนมาให้เช่าได้ตั้งแต่วันที่9เมษายนนะคะ ทักpmนะคะ
สามารถเช่ารายเดือนได้นะะเดือนละ10000บาทค่ะ

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
น่าจะลงรายละเอียด สักนิด ขนาดห้อง สุขุมวิทเท่สไหร่
แวะมาช่วยดัน
 **34**
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

พลังบวก

• Newbie
  • *
ได้ค่ะถ้าตั้งกระทู้ใหม่จะดีไหมคะ ขนาดห้อง35ตรมนะคะ มีเครื่องใช้ไฟฟ้าครบครัน 1ห้องนอน แยกห้องครัวห้องนั่งเล่นค่ะ มีสระว่ายน้ำฟิตเน ติดถนนใหญ่ใกล้รถไฟฟ้าค่ะ