ผู้เขียน หัวข้อ: HW.7​"รุ่นน้อง"  (อ่าน 1359 ครั้ง)

kokoneko

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 18
HW.7​"รุ่นน้อง"
« เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 07:07:07 AM »
สวัสดีครับผม​ kokoneko​  ซึ่งปัจจุบันรับเเมวจรตัวน้อยๆมาเลี้ยงเพิ่มอีก1ตัว​ ซุกซนเเละชอบเเทะหัวเรา  เลยยุ่งๆไม่ค่อยได้นัดไม่ค่อยได้โพสตามประสาพ่อลูกอ่อนครับ​วันนี้มานำเหนอการบ้านเพื่อรำลึกความหลัง​ บันทึกความรู้สึกดีๆให้ชัดเจนเเละเเบ่งๆปันเพื่อนๆชาวWLGออเจ้าผู้น่ารักทุกโคนนนครับ

Kokoไม่ใช่ผู้ชายปากหวานไม่ใช่คนโรเเมนติก​ สตอก็ไม่เก่ง​ ออกเเนวเด๋อด๋า​ขำๆเสี่ยวๆกวนๆมากกว่า​  นิสัยเเบบนี้เป็นทั้งชีวิตจริงเเละโลกออนไล​น์  เท่าที่สังเกตุ​จะพูดคุยเข้ากันได้ดีกับน้องที่ทะเล้นๆหน่อยเเละบุพเพสันนิวาส​ในโลกออนไล์ก็ทำให้พบกับออเจ้าเเละเธอคนนี้เธอเป็นรุ่นน้องครับ

รุ่นน้องในทีนี้ไม่ใช่หมายถึงอายุ​นะครับ!
koko​ ปีนี้​ อายุย่างเข้า35​ ละคงไม่มีใครเป็นพี่หรอกเน๊อะ​ เธอเป็นรุ่นน้องที่มหาวิทยาลัยครับ​ เรื่องนี้ทำให้เซอไพรเเละทำให้เรามีเรื่องคุยกันเยอะเเยะเลยเเหละ​ ฮี่ๆ​
"รุ่นน้อง​ เรียนในคณะที่มีผู้หญิงน้อย​ บุคคลิคก็จะเเมนๆนิด​ เฟลนลี่หน่อย​ ผสมกับความมุ้งมิ้งมาก​ก็น่ารักไปอีกเเบบ​ อยู่ด้วยเเล้วสบายใจ​ คุยเเล้วไม่มีเครียดเลยล่ะ

เราใช้เวลาคุยกัน2-3วัน​ รุ่นน้องไม่กล้ามาเจอผมสักที​ น้องบอกก็กลัวๆอ่ะ​  ไม่รู้จะเหมือนที่คุยรึเปล่า​ ผมก็ยืนยันไปว่าตัวจริงยิ่งกว่าที่คุยครับ​ ไม่น่ากลัวคือขี้เขินขี้อาย​ ตามประสาทาสเเมวที่ทำงานเเละอยู่กับเเมวเกือบตลอดเวลา

กลางดึกราวๆ4ทุ่มคืนวันหนึ่งรุ่นน้องก็ตัดสินใจมาเจอผม​ ​ณ​ สถานที่คุ้นเคย(รู้จักที่เดียว555)​ คือรีสอทสร้างใหม่​ ติดถนน​ นัยหนึ่งคือไม่ชอบม่านรูด​ ทีนี่มีล้อบบี้มีส่วนให้นั่งคุยได้​ รุ่นน้องหาผมไม่เจอผมเลยไปหาที่รถของเธอเเละนั่งคุยกันในรถก่อน​ กลายเป็นอยู่ในรถเกือบ15นาที​ เม้ามอยอย่างกับรู้จักกันมานานเลยจ้าา​  พอรู้สึกตัวอีกที... โอเคมะ​ งั้นลงเหอะ​ คอเเห้ง​ หิวน้ำ555

เมื่อมาถึงห้องได้เห็นหน้าชัดๆบะ รุ่นน้องเธอเป็นสาวสูงราวๅ16x​ผมดำยาว​ หน้าตาคมคาย​ ยิ้มทะเล้นๆ​ เเละมีเสน่ห์​สร้างความสบายใจเมื่ออยู่ด้วย​ หลายหัวข้อสนทนาเธอพูดเธอเล่าให้ฟัง​อย่างเต็มใจ​ ด้วยเหตุผลว่าา"หนูเจอพี่เเล้ว​ รู้สึกเชื่อใจ"
Koko​ รู้สึกดีมาก​ เพราะการทำให้ใครเชื่อใจเราได้เเละยิ่งพึ่งเป็นคนที่เจอกันครั้งเเรกนี่มันพิเศษมาก​ อย่างน้อยการที่น้องเล่าเรื่องราวสุขทุกข์​ต่างๆระบายออกมา​ ก็คงช่วยให้น้องสบายใจได้​ เราคุยกันเกือบครึ่งชั่วโมงได้ครับออเจ้า

เเต่ด้วยความสนิทกันเเบบรวดเร็วนี่มันก็เเปลกๆนะครับ​ ที่จะทำให้เราเปลี่ยนโหมดมาสวีทวี้ดวิ้วได้​ กลายเป็นkoko  เองที่ขำที่เขินรุ่นน้อง​ จึงต้องใช้สูตรประจำตัวเเก้อาย​ "ขอกอดหน่อย" อบอุ่นจัง❤️ "จุ้บหน้าผาก" "กอมเเก้มซ้าย" "หอมเเก้มขวา" "มินิคิส" เเหะๆดีขึ้นหน่อย​กลายเป็นรุ่นน้องเขินบ้างทีนี้555​ กิจกรรมเเก้เขินต่อมาก็คือ"ป่ะ​ ไปอาบน้ำกัน" น้องตกใจเล็กน้อง​ เเละรัวเราะเเหะๆ"เอาจริงเหรอ"  ผมตอบครับเเละค่อยจูงมือน้องไปเเละก็เข้าสู่โหมดชำระร่างกาย​ จะได้มาชำระใจกันต่อ​ เเน่นอนน้องไม่เคยอาบน้ำกับรุ่นพี่ฉันใด​ ผมก็ไม่เคยอาบน้ำกับรุ่นน้องฉันนั้น

ถึงตรงนี้เราก็สนิทกันขึ้นอีกสเตปครับ​ เราเปลือยเปล่าไปสู่ความอีโรติคที่โปรยปรายอย่างมีลิมิตเเละเคารพในข้อตกลงที่คุยกันไว้​ อะไรที่มันร้อนรุ่มก็หยุดมันไว้ด้วยสติ(ที่เลือนลางเต็มที)​ เป็นความลื่นไหลต่อเนื่องที่เชื่อม"รุ่นพี่กับรุ่นน้อง" เข้าหากัน​ เป็นความรู้สึกที่คิดเเล้วก็อมยิ้มทุกครั้งเลยทีเดียวเชียว​

หลังจากเวลาได้ทำหน้าที่ของมันตอนนี้ก็จะตี3เเล้วเรายังคงคุยกันอย่างสนุกสนานเหมือนเดิม​ บอกตามตรงผมเเฮปปี้มาก​ คนที่จะคุยกับเราเเบบเปิดเผยเหมือนสนิทกันมานานเเบบนี้ทำให้เรารู้สึกพิเศษมากๆ​ จนถึงทุกวันน้องยังอัพเดตเรื่องราวชีวิตตัวเอง​ ปรึกษา​ปัญหาต่างๆ​ ผมก็ตอบไปว่า​ "การเงินมีปัญหา​ ใส่ชุดมาหาพี่"  ไม่ใช่ๆ​ อันนี้มุข
ผมก็ในเเนวคิสส​ เเบบผู้ชายให้น้องได้เป็นทางเลือก

จบล่ะครับขอบคุณที่อ่านมาจนถึงบรรทัดนี้
ก่อนจากผมขออวยพรว่า​ "ขอให้ผมโชคดี"
You too , see  U  in  da  nu  homework!

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: HW.7​"รุ่นน้อง"
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 11:41:34 AM »
      วันนี้อากาศร้อน หรือผมอิจฉาใครจนไหม้เกรียมจากขนตาไปจนทั่วทั้งตัว.....
ขอบคุณการบ้านดีๆ ที่แฮบปี้เอนดิ้งนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
Re: HW.7​"รุ่นน้อง"
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 28, 2018, 12:11:13 PM »
หวานๆๆดีจางง **36**