ผู้เขียน หัวข้อ: มีการบ้าน กะ เค้า แล้ว ค่า:)  (อ่าน 2146 ครั้ง)

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
มีการบ้าน กะ เค้า แล้ว ค่า:)
« เมื่อ: มีนาคม 30, 2018, 08:16:11 PM »
 **36** **36**ตั้งแต่เล่นเว็ปมาพักหนึ่งได้มีโอกาสได้คุยได้เจอได้เที่ยวกับพี่หลายท่าน บางคนก็เจอเพียง1ครั้ง ก็ มีเหตุผล ที่ ไม่ได้ เจอ ต่อ บางคน ก็ เจอหลายครั้ง  ทุกคน มี ความประทับใจหมดความประทับใจ จะ แตก ต่างกัน ไป แต่วันนี้จะมาเล่าถึงความประทับใจกับพี่ท่านนึง พี่ท่านนี้ชื่อว่า พี่ยูส K..........
เรา คุย กัน มา นาน พอสมควรและเราเจอพี่เค้า3-4ครั้ง เราว่าพี่เค้ามีความอ่อนโยนน่ารักในระดับนึง พี่เค้าชอบเลี้ยงแมว มีความเปิดเผย เป็นพี่ในเว็บคนแรกที่เราร้องไห้ให้ฟัง (หวังว่าจะมาอ่านน๊าา) เป็นที่ปรึกษา ทุกๆ เรื่อง เป็นเพื่อนคุย ได้ที เป็น ชั่วโมง  อยาก ขอบคุณเว็บWLG ที่ทำให้มาเจอคนดีแบบพี่เค้าค่ะ
 41 41

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
Re: มีการบ้าน กะ เค้า แล้ว ค่า:)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 31, 2018, 09:10:29 AM »
     พี่ K ทาสแมว...เป็นคนทีน้องๆ มาบอกเสมอว่าพี่เค้าน่ารัก นิสัยดี
ยินดีด้วยนะครับที่น้องได้เจอกับพี่ที่ดีๆ แบบนี้
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

Pistula

• รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
Re: มีการบ้าน กะ เค้า แล้ว ค่า:)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 09:21:25 AM »
     พี่ K ทาสแมว...เป็นคนทีน้องๆ มาบอกเสมอว่าพี่เค้าน่ารัก นิสัยดี
ยินดีด้วยนะครับที่น้องได้เจอกับพี่ที่ดีๆ แบบนี้

ขอบคุณค่าา **36** **36**

crocodile

• People Like This 816
  • ตะเข้ฟันหัก
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 01, 2018, 11:40:06 AM »
อ้าววว พี่ K นึกว่า kaptan ซะอีก

ปล. อยากมีน้องมาร้องไห้ซบอกบ้างจุง

A WayBackIntoLove

• People Like This 313
  • เมตตาธรรม เป็นเครื่องค้ำจุนโลก
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 01:52:17 PM »
ยินดีด้วยนะครับ ขอให้เจอแต่พี่น่ารัก ๆ

**38**

ความจริงใจ มีไว้สำหรับคนที่เหมาะสมเท่านั้น
กับคนปลิ้นปล้อน ให้ความจริงใจไปก็ไร้ค่า

Pistula

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 08:08:46 PM »
ยินดีด้วยนะครับ ขอให้เจอแต่พี่น่ารัก ๆ

ขอบคุณค่าาา **36**

**38**

garybigg15

• People Like This 75
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 02, 2018, 10:03:43 PM »
อ้าววว พี่ K นึกว่า kaptan ซะอีก

ปล. อยากมีน้องมาร้องไห้ซบอกบ้างจุง
555
ท่านคิดเหมือนผมเลย  อ่านแล้วคิดว่า พี่ Kaptan สุดใจดีของเรานี้ 

แต่ผม ก็เคยมีน้องมาร้องไห้ซบอก ผมนะ  จะบอกให้  อิอิ......