Welovegig | Website สำหรับคนอยากมีกิ๊ก > คุยเล่น ส่งการบ้าน ระบายความเศร้า

หายไปไหน..ทำไมไม่มาบอกก่อน

<< < (2/2)

smile.coffee:

--- อ้างจาก: tawans ที่ เมษายน 06, 2018, 10:09:34 PM ---
--- อ้างจาก: smile.coffee ที่ เมษายน 06, 2018, 10:04:31 PM ---โทษใครไม่ได้เลยนอกจากตัวเราเอง .. ผิดเองที่ปล่อยใจไปรักใครง่ายๆ  **21**

--- End quote ---
งั้นน้องมารักผมดีกว่า....
สาวๆที่รักผมแล้วอกหักจะมีเพื่อนเยอะ....ไม่เหงา
 **38**

แหะๆ อย่าเลยค่ะ ไม่อยากได้เพื่อนเพิ่ม  **19**

HelloKittySri:

--- อ้างจาก: kaptan ที่ เมษายน 06, 2018, 09:29:53 AM ---    เล่นเวปนี้ ทันทีที่รู้สึกชอบใครมากไป ให้ตัดใจและรักษาระยะห่างให้ดีครับ
ไม่มีอะไรยืนยันความั่นคง แน่นอนได้เลย ดีต่อกันแค่วันที่เจอก็พอครับ

ชอบเม้นนี้แต่ถ้าหากเรารู้สึกไปแล้ว ถอนตัวไม่ง่าย ถอนใจยากกว่าที่สุดคะ TT เศร้าจัง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version