ผู้เขียน หัวข้อ: ตะกวดจ้าตะกวด  (อ่าน 1740 ครั้ง)

JIMMYJANNY

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
ตะกวดจ้าตะกวด
« เมื่อ: เมษายน 06, 2018, 09:38:52 AM »
พี่คนนึงใช้ชื่อว่า...golfใครเคยโดนพี่แกหลอกบ้างคือจุ๊บก็หาคนที่เค้าพอช่วยเหลือจุ๊บได้อ่ะนะค่ะเพราะงานจุ๊บที่ทำอยู่รายได้ไม่พอรายจ่ายที่สูงพี่คนนี้ก็เข้ามาพอดีค่ะเจอกันครั้งแรกก็บ่ายเบี่ยงที่จะจ่ายเงินให้หนูมา1000ซึ้งหนูว่าแกต้องมีลูกเล่นแกบอกเดียวโอนให้3วันต่อมาบัญชีเงียบมากแต่พี่แกก็คุยปกติเหมือนแต่ที่มากขึ้นคือแกเริ่มจะคุยแนวร่วมเพศทั้งวันทั้งคืนหนูก็แบบโอ่ะประสาทจะกินคนบ้าอะไรคุยแต่เรื่องพวกนี้ทั้งวันไม่ยอมหยุดเราเลยบอกอ่าถ้าไม่หยุดพูดเรื่องนี้จะเลิกคุยไปตลอดกาลล่ะนะแกก็ไม่หยุดจ้าาาภายหลังหนูเข้าไปดูบนหน้าไทมไลน์ในไลน์ของนางมีคนไปคอมเม้นด่าว่าโกหกตอแหลหนูเริ่มเอ่ะใจล่ะว่าฉันคงโดนหลอกเรื่งตังแน่นอนสำหรับเรื่องนี้หนูอยากให้เป็นอุทาหรณ์นะค่ะพี่ๆไม่มีใครมาหาความรักที่นี้หรอกค่ะ0.1%ที่อาจจะหลงมาบ้างนอกนั้นคุณพี่ต้องการเรื่องเพศส่วนน้องต้องการเงินเพราะต้นทุนน้องที่มาในนี้ส่วนมากไม่มีเงินรายจ่ายสูงต้องเลี้ยงตัวเองไม่อยากให้ต่างฝ่ายก็ต่างหลอกสำหนับหนูหนูจริงใจกับทุกคนแต่ดูเหมือนพี่เอาความจริงใจของหนูมาหลอกหนูหนูก็ได้เงินมาเพียงเล็กล่นแบบนี้หนูว่าคุณไปอ่างดีกว่าหรอกค่ะงานต่างๆนาๆในนี้น้องเค้าแค่อยากได้เงินอยากเจอคนที่ไม่หลอกอย่าเอาความลำบากของหนูมาเล่นเลยค่ะหนูเสียใจและเสียความรู้สึกมากผชคนนี้ที่หลอกอายุ40เป็นวิศวะแต่งตัวชอบใส่สี่เขียวแบบทหารอ่ะค่ะแกจะคุยเรื่องปืนบ่อยมากกกกกกว่ามีไรเฟิลมีนั้นมีนี้เยอะอ่ะรถสีดำจะชอบพูดว่าชอบทำบุญแหมมมสตอไปอี้กแปะรูปไว้ล่ะกัน

JIMMYJANNY

• Newbie
  • *
  • People Like This 5
Re: ตะกวดจ้าตะกวด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2018, 02:01:16 PM »
อันนี้ไลน์พี่แกจ้าาา