ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยค่ะ วันที่13 มีที่ไหนเล่นน้ำแล้วมั้งค่ะ  (อ่าน 1199 ครั้ง)

akihabara

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
พอดีได้หยุดยาวเลย อยากเล่นน้ำมากก **02**
มีที่ไหนเล่นน้ำวันที่ 13 มั้งค่ะ พี่ๆหรือเพื่อนๆท่านใดทราบรบกวนช่วยบอกพิกัดหน่อยจ้า

ขอบคุณค่ะ  41

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
13 วันมหาสงกรานต์ มีเล่นทุกที่ค่ะ
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

Aunny.aun

• Hero Member
  • People Like This 277
ว่างมากคะ นี่รอหนุ่มๆทักมาชวนอยู่
ว่าจะชวนสาวๆในนี้ ไปเที่ยวเล่นด้วย
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.