ผู้เขียน หัวข้อ: แวะมานานๆที มาคุยกันทางนี้ ทางนี้ ^^  (อ่าน 1818 ครั้ง)

Rassybb

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
แวะมานานๆที มาคุยกันทางนี้ ทางนี้ ^^
« เมื่อ: เมษายน 10, 2018, 12:08:58 PM »
ไม่ได้เข้ามานานเลย น่าจะ6-7เดือนได้

ไหนๆๆๆ สงกรานต์นี้ใครมีแพลนไปไหนบ้าง
หรือเข้ามาทักทาย คุยกันเล่นๆแก้เบื่อ แก้เซง แก้เหงา

คุยกันได้แทบจะทุกเรื่องนะคะ
ว่างมาก สงกรานต์ก็นอนขึ้นอืดอยุ่บ้าน ^^ **02**

นายหมาวัด

• VERIFY USER
  • Hero Member
  • *
  • People Like This 279
Re: แวะมานานๆที มาคุยกันทางนี้ ทางนี้ ^^
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 10, 2018, 04:00:57 PM »
ไม่ได้เข้ามาหลายปีแล้ว ว่างก็เลยแวะมาทักทาย  **24**
... แก้วที่คว่ำอยู่ทามกลางสายฝน ต่อให้ฝนตกกระหน่ำทั้งคืน
ก็ไม่อาจเต็มเติมไปด้วยน้ำได้
... คนที่ไม่ยอมเปิดใจก็เช่นกัน ต่อให้มีคนพร้อมที่จะให้ความรักเขา มากมายแค่ไหน
... แต่ถ้าไม่ยอมเปิดใจ ก็คงไม่สามารถเติมเต็มความรักให้เขาได้

เจ๊บั๊ฟ

• VERIFY USER
  • Sr. Member
  • *
  • People Like This 225
  • ภาพถ่ายมีด้านหน้าที่สวยงาม และด้านหลังที่ว่างเปล่า
Re: แวะมานานๆที มาคุยกันทางนี้ ทางนี้ ^^
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 11, 2018, 02:36:37 PM »
ไม่ได้เข้านานมากเหมือนกัน
สงกรานต์ใครไม่รู้จะไปไหน มาเที่ยวเกาะช้างได้นะจ้ะ
..ชีวิตจริง มันมีอะไรตั้งเยอะแยะ ก็แค่เหนื่อยล้ากับการปั้นหน้าเพื่อรักษาภาพพจน์..
..แค่อยากมีพื้นที่ให้ได้สนุกสนาน ได้ผ่อนคลาย ได้แสดงความรู้สึกจริงๆออกมา..

Dark knight

• Full Member
  • People Like This 21
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 11, 2018, 04:37:43 PM »
ไม่ได้เข้ามานานเหมือนกัน...
เหลือยูสเซอร์คุ้นตาอยู่ไม่กี่คน...

Rassybb

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 11, 2018, 08:21:23 PM »
หนูไม่รุ้จักใครเลย ไม่รู้จักซักคน

เที่ยวสงกรานต์ที่ไหนกันบ้างคะ

tawans

• People Like This 1458
  • อดีตหนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็น เพลย์บอย
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 11, 2018, 08:47:08 PM »
ผมไปไหนไม่รอด...ป้วนเปี้ยนอยู่ในนี้....
ที่แซบเว่อร์ก็ยังไม่เจอ..... **25**
หนุ่มเนิร์ด ที่กลายเป็นเพลย์บอย

ลำเอียงเสมอสำหรับคนพิเศษ

Aunny.aun

• People Like This 277
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: เมษายน 11, 2018, 11:47:41 PM »
หนูไม่รุ้จักใครเลย ไม่รู้จักซักคน

น่าเสียดายนะคะ อยูมา5-6เดือนยังไม่เคยเจอใคร หรือรู้จักใคร พี่ในนี้ดีๆมีเยอะ แต่ที่ไม่ดีมีเยอะกว่า55555
สวัสดีวันปีใหม่ไทย ค่ะ
Travel as much as u can,As far as u can,As long as u can,Life's not meant to be lived in one place.

Rassybb

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: เมษายน 12, 2018, 10:22:52 PM »
ผมไปไหนไม่รอด...ป้วนเปี้ยนอยู่ในนี้....
ที่แซบเว่อร์ก็ยังไม่เจอ..... **25**

หนูก็วนไปเวียนมา วนเวียนแถวๆนี้

เราคงสวนทางกันสักที่ในนี้แหล่ะ 5555

Rassybb

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: เมษายน 12, 2018, 10:24:49 PM »

น่าเสียดายนะคะ อยูมา5-6เดือนยังไม่เคยเจอใคร หรือรู้จักใคร พี่ในนี้ดีๆมีเยอะ แต่ที่ไม่ดีมีเยอะกว่า55555
สวัสดีวันปีใหม่ไทย ค่ะ

ก็มีเจอพี่ๆคนอื่นๆบ้างค่ะ แต่ไม่คุ้นกับuser ที่เหนโพสกันในเวปอ่าา

ไม่ใช่เพิ่งเข้ามา5-6เดือน
แต่ไม่ได้เจ้าเวปนี้มา 5-6เดือนค่ะ ^^

พี่ที่ดี ก็มีนะคะ ทุกวันนี้ก็ยังคุยกันเจอกันบ้าง >///<