ผู้เขียน หัวข้อ: จะมีบ่างไหม ใครที่ไม่เคยถูกบอกเลิก หรือ บอกเลิกเขา !!!  (อ่าน 1378 ครั้ง)

yamlovely02

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
555555555555 ใครได้มีโอกาศรับโมเม้นท์แบบนี้ บ่าง (จะมีมะบนโลกนี้)  **01**
สุดยอดเว็บไซต์น้องใหม่ ลงรับงาน อาทิเช่น รับจ้างเที่ยว รับงานคอล รับงานนวด รับงานนัว เป็นต้น

www.labjang.com <<<<คลิ๊กเลยดิรอไร

Nanniie

• Hero Member
  • People Like This 411
  • นั่งเล่นใต้ต้นถั่วงอก!!
ในเว็บนี้ ไม่รู้ แต่ถ้าใกล้ตัว มีค่ะ

ชีวิตดั่งนิยายแจ่มใส เข้ามหาลัย เป็นแฟนกับรุ่นพี่ แฟนคนแรกซะด้วย
คบกันหลายปี จะไปทำงานเมืองนอกเลยต้องแต่งงานก่อนไป
ตอนนี้ก็ลูกหนึ่งไปละ
Beware of no man more than yourself.
... >w< ... ~~~~~

Uptown Girl 2

• Newbie
  • *
  • People Like This 1
หายากมากค่ะ
 1.คนที่ไม่เคยมีความรัก
2.หรือคนที่เกิดมาพบรักแรก รักแท้ และเป็นรักเดียวแบบที่ Nanniie เล่า

Pistula

• Full Member
  • People Like This 29
  • รู้จักเราเท่าที้เราอยากให้เรารู้จักพอ:(
คุยไปก็เสียเวลา เรา ชิง บอกเลิก คุย เค้าก่อนคะ ยังงี้ไม่โดนบอกเลิกแน่ **04**

k p i2 z

• Full Member
  • People Like This 81
มันคือ ประสบการณ์คะ เจ็บบ่อยๆจะค่อยๆชินไปเอง.

**38**

pop2000

• Hero Member
  • People Like This 831
ผมว่าอย่าจำกัดว่าแต่ในเวปนี้เลยครับ.  ในโลกชีวิตจริงมันก็เป็นแบบนี้.  เกิดแก่เจ็บตาย ก็ล้วน เกิดมาพบกันแล้วจากไปทั้งนั้น.  ไม่ทางใดก็ทางหนึ่ง วันใดก็วันหนึ่ง ดังนั้นถ้ามัวมากลัวการจากลาชีวิตก็จะจมปลักย่ำอยู่กับที่ไม่ไปไหน.    สู้รับสภาพและทำตัวทำหน้าที่ให้ดีที่สุดมากๆในระหว่างขณะที่ได้พบกัน. เจอกัน. ครองกัน. รักกัน. ร่วมชีวิตกัน. ร่วมงานกัน. ร่วมใจกัน ให้มากๆจะดีกว่า.  **06**

IBA

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 15
ผบ.ที่บ้านครับ ผมเป็นแฟนคนแรกของเค้า คบกันตั้งแต่สมัยเรียนแล้วก็แต่งงานเลย ตอนนี้อยู่ด้วยกันมา 12ปีแล้ว

แต่ชีวิตมันก็ไม่ได้ดีอย่างที่ใครๆเห็นภาพข้างนอกหรอกครับ ทุกๆคนก็มีปัญหากันทั้งนั้น แต่ปัญหาบางอย่ามันก็บอกใครไม่ได้
การที่ไม่เคยคบเคยเลิกกับใคร ชีวิตมันก็ขาดประสบการณ์และภูมิคุ้มกันบางอย่างไป
ตัวผมเองผ่านประสบการณ์มาพอประมาณ แต่ผบ.นี่ไม่เคยเลย ถ้าจะให้ผมเลิกกันบเค้าตอนนี้ เค้าเริ่มชีวิตใหม่ไม่ถูกแน่ๆ
ก็พยายามประคับประคองกันไป อะไรที่ผมรู้สึกว่าขาดรึว่าไม่ได้จากเค้า ผมก็ออกไปหาเพิ่มเติมเอาเอง

Problem love

• **
  • People Like This 19
ผบ.ที่บ้านครับ ผมเป็นแฟนคนแรกของเค้า คบกันตั้งแต่สมัยเรียนแล้วก็แต่งงานเลย ตอนนี้อยู่ด้วยกันมา 12ปีแล้ว

แต่ชีวิตมันก็ไม่ได้ดีอย่างที่ใครๆเห็นภาพข้างนอกหรอกครับ ทุกๆคนก็มีปัญหากันทั้งนั้น แต่ปัญหาบางอย่ามันก็บอกใครไม่ได้
การที่ไม่เคยคบเคยเลิกกับใคร ชีวิตมันก็ขาดประสบการณ์และภูมิคุ้มกันบางอย่างไป
ตัวผมเองผ่านประสบการณ์มาพอประมาณ แต่ผบ.นี่ไม่เคยเลย ถ้าจะให้ผมเลิกกันบเค้าตอนนี้ เค้าเริ่มชีวิตใหม่ไม่ถูกแน่ๆ
ก็พยายามประคับประคองกันไป อะไรที่ผมรู้สึกว่าขาดรึว่าไม่ได้จากเค้า ผมก็ออกไปหาเพิ่มเติมเอาเอง

สุดยอดเลยครับท่าน  41

Problem love

• **
  • People Like This 19
ผมไม่เคยถูกบอกเลิกเลยครับ ทุกคนมีเหตุและผล เสมอ

ส่วนผมเคยจะบอกเลิกหลายครั้ง แต่พอจริงๆแล้วทำไม่ได้ครับ

เศร้าทุกที **25**

สุดท้ายก็บ๊ายบายกันไปแบบเพื่อนเสมอครับ **24**