ผู้เขียน หัวข้อ: ความเหงามาเยือน จะมีใครมาหยุดมันบ้างไหมครับ  (อ่าน 1251 ครั้ง)

nonmanbangkok

• Newbie
  • *
  • People Like This 22
แค่มาพาไปทานขนมอร่อยๆก็น่าจะดีขึ้นนะครับ ว่าแต่สาวคนไหนจะมีเวลาละครับ

Mumo

• Hero Member
  • People Like This 208
  • nukate.c
Re: ความเหงามาเยือน จะมีใครมาหยุดมันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2018, 01:02:53 PM »
มีเวลาค่าาาาา เรื่องกินขนมนี่น่าสนใจ **34**
เก็บอดีตไว้เป็นความทรงจำ ....ขอบคุณสำหรับเรื่องราวดีๆที่ผ่านเข้ามา ....หลายๆครั้ง ที่ทำให้รู้สึกว่า "โชคชะตา" ยังมีอยู่จริง

Unlover~o

• Sr. Member
  • People Like This 39
  • ...
Re: ความเหงามาเยือน จะมีใครมาหยุดมันบ้างไหมครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2018, 12:02:02 PM »
เรื่องกินขอให้บอก เดี๋ยวจิพาไปกิน
ขอบคุณความเหงาที่คอยเป็นเพื่อนกันเสมอ
คงจะถึงเวลาแล้วที่ฉันต้อง "ลา"

nonmanbangkok

• Newbie
  • *
  • People Like This 22
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2018, 08:52:08 AM »
วันนี้มันมาอีกแล้วครับ ความเหงา
แค่มาพาไปทานขนมอร่อยๆก็น่าจะดีขึ้นนะครับ ว่าแต่สาวคนไหนจะมีเวลาละครับ