ผู้เขียน หัวข้อ: หลอกนัดคนอื่น มันมีความสุข หรือว่ามันสนุกตรงไหนคะ  (อ่าน 1969 ครั้ง)

wlgits

• Newbie
  • *
  • People Like This 0
บางทีเราก็ทำอะไรไม่ได้ เมื่อเจอคนแบบนี้
ได้แต่ขอเตือนให้คนอื่นๆ อย่าเจอแบบเรา เพราะมันเสียเวลามากๆกับคนแบบนี้ค่ะ

Please mind the gap

• Full Member
  • People Like This 59
ทำอะไรไม่ได้จริงๆค่ะ นอกจากทำใจ

มาอยู่ในสายนี้แล้วก็จะเจออะไรที่ทำให้เจ็บช้ำน้ำใจอยู่เรื่อยๆแหละ

ถ้าไม่งั้นเวลาโพสคราวหน้าอาจจะลองระบุไปเลยมั้ยคะ ว่าขอพี่ที่สะดวกมารับ หรือสะดวกโอนค่ารถก่อนอะไรก็ว่าไป

จะได้เป็นการช่วยเซฟตัวเราเบื้องต้นระดับนึงด้วย

I'll stop being a bitch once you stop being an asshole.

garybigg15

• People Like This 75
เป้นกำลังใจให้ครับ  ขอให้คราวหน้าเจอพี่จ้างเที่ยวดีๆนะครับ

kaptan

• Hero Member
  • People Like This 1734
    มีข่าวจากร่วมกตัญญูว่า ชายชื่ออ. รูปร่างหน้าตาคล้ายตะกวด
ลื่นล้มเสียชีวิตอนาถในห้องน้ำ ศีรษะปักลงไปในชักโครก ...น้องไปกรวดน้ำให้เค้าด้วยนะครับ
ถ้าคุณน่ารัก จริงใจ คุณคือเป้าหมายของเรา

U_smile_I_smile

• People Like This 28
  • Alone again and again and again
เข้ามาให้กำลังใจค่ะ ขอให้เจอพี่จ้างเที่ยวดีๆนะคะ กอดๆ ^^
~~บางครั้งสิ่งดีดีหรือเรื่องราวดีดี ก็อาจมาจากที่ที่คุณไม่คาดคิด~~
>>Everybody is somebodys daydream.<<

Problem love

• Jr. Member
  • **
  • People Like This 19
สู้ สู้ ครับ  กำลังใจจากผมนะครับ 41

ไม่ว่าผู้ว่า หรือ ผู้รับ ควรมีความรับผิดชอบด้วยนะครับ

อย่างน้อยบอกเหตุผล หรือส่งข่าว ว่า มา หรือ ไม่มา **05**

ครั้งหน้าขอให้น้องพบเจอแต่สิ่งดีๆมีพี่ๆดีๆนะครับ 41

ผิง ผิง

• Newbie
  • *
  • People Like This 19
คนโรคจิตมันไร้ต่อมตรรกะที่จะตอบความหมายในสิ่งที่พวกมันทำได้ค่ะ

อย่าพยายามไปหาคำตอบกับคนพวกนี้เลย คนปกติอย่างพวกเราเข้าไม่ถึงพวกมันหรอก

คนโรคจิตก็คือคนโรคจิต เด๋วกรรมก็สนองพวกมันเอง

สีเทา

• Sr. Member
  • People Like This 88
สู้ๆนะครับ ซักวันจะเจอพี่ดีดีครับ ^^

|♤|♤|♡ กลีบอูฐ__แท้ :3

• Hero Member
  • People Like This 262
  • Do what makes you happy and what you love.
Don't trust anything.

โปรโมท Theme Line ?

**11**

• มียูส&ไลน์เดียว และไม่พร้อมจะคุยกับตะกวดและคน torlae •
-- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- -- --
คติประจำใจ : ค.ว.ย.
( คิด วิเคราะห์ แยกแยะ ) = กาลามสูตร

♤•♤•♤Timing is a bitch, yes. But it's only a bitch if we let it be. ♤•♤•♤
• น่ารัก เรียบร้อย พูดน้อย กินจุ •
 ~> แรงมา แรงกลับ ไม่โกง <~